ટીવી પર આવતો કોમેડી શો ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’ વિશે દરેક વ્યક્તિ દિવાના છે. શોમાં નટ્ટુ કાકાના રૂપમાં જોવા મળતા ઘનશ્યામ નાયકની તાજેતરમાં એક સર્જરી કરાઈ હતી, જેના કારણે તે આ શોમાંથી ગાયબ હતા. પરંતુ નટ્ટુ કાકાના ચાહકો માટે એક સારા સમાચાર છે. સમાચાર છે કે નટ્ટુ કાકા ટૂંક સમયમાં જ શોમાં પાછા આવવાના છે. માત્ર ચાહકો જ નહીં, તારક મહેતાની આખી ટીમ તેની આતુરતાથી રાહ જોઇ રહી છે કે તે જલ્દીથી સ્વસ્થ થઈ જાય અને શોમાં પાછો આવે.

Image Credit

નટ્ટુ કાકા એટલે કે ઘનશ્યામ નાયકે તાજેતરમાં જ એક ન્યૂઝ પોર્ટલ સાથે વાત કરી હતી જેમાં તેમણે કહ્યું હતું કે 8 ગાંઠો દૂર કરવામાં આવી છે અને મને ખરેખર ખબર નથી કે કેટલી બહિ ગાંઠો કેવી રીતે બની. તે તમામ ગાંઠોઓને વધુ તપાસ માટે મોકલી દેવાયા છે. હું ભગવાનમાં વિશ્વાસ કરું છું, જે તે કરે તે સારું કરશે.

શોમાં પાછા આવવાના સવાલ પર તેણે કહ્યું કે મારી ટીમ કહે છે કે તે સેટ પર મારી રાહ જોઈ રહ્યો છે. પરંતુ મને હોસ્પિટલ છોડ્યા પછી એક મહિના માટે આરામ કરવાની સલાહ આપવામાં આવી છે. તેથી, મારા માટે ઓછામાં ઓછું નવરાત્રી પહેલાં શૂટ પર જવાનું મુશ્કેલ બનશે.

Image Credit

આ વાતચીતમાં, તેમણે ખુલાસો કર્યો કે અગાઉ તેઓ અન્ય પાત્ર માટે સાઇન થયા હતા. પરંતુ જ્યારે સ્ક્રિપ્ટ જીવનમાં ઇલેક્ટ્રોનિક્સમાં કોઈ મોટા પાત્ર સાથે જીવંત થઈ ત્યારે દિલીપ જોશી એટલે કે જેઠાલાલે શોના નિર્માતા અસિતકુમાર મોદીને સૂચન આપ્યું કે નટ્ટુ કાકાની ભૂમિકા માટે ઘનશ્યામ નાયક શ્રેષ્ઠ પસંદગી હશે. .

તેમણે દિલીપ જોશીની પ્રશંસા કરી અને કહ્યું કે તેને આ પાત્ર તેના કારણે જ મળ્યું છે, અને આ પાત્રને રસપ્રદ બનાવવું એ નટ્ટુ કાકાની એન્ટ્રી હતી, જેને પ્રેક્ષકોને ખૂબ પ્રેમ મળ્યો.

Image Credit

વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરતા, ઘનશ્યામ નાયકે 1960 માં આવેલી ફિલ્મ ‘માસૂમ’માં બાળ કલાકાર તરીકેની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. ઘનશ્યામ ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’નો ભાગ બન્યાને 10 વર્ષ થયા છે. આ કોમેડી શો સિવાય તેરે નામ, ખાટીક, ચાઇના ગેટ, બરસાત, આંદોલન, ખાકી, શિકારી, ક્રાંતિવીર, તિરંગા જેવી ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. હિન્દી ફિલ્મો અને ટીવી ઉપરાંત, તેમણે 60 વર્ષની કારકિર્દીમાં ગુજરાતી ફિલ્મોમાં પણ કામ કર્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *