ટીવીની સૌથી સ્ટાઇલિશ અભિનેત્રીઓમાંની એક હિના ખાન આ દિવસોમાં ‘બિગ બોસ’ ના ઘરે એક કરતા વધારે લૂક જોઇ શકે છે, પરંતુ હિનાનો સ્ટાઇલ ફાઇલોમાં લુક છે. જે ઉગ્ર હતું. જો કે, તેમાં કોઈ શંકા નથી કે છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં હિનાએ ફેશનમાં જબરદસ્ત પરિવર્તન જોયું છે અને હવે તેના કપડામાં મિનિ ડ્રેસથી લઈને બોલ ગાઉન, એ લાઇન સ્કર્ટ, મોનોક્રોમેટિક કો-ઓર્ડર સેટ, બોસી પેન્ટ – સૂટ અને ડિઝાઇનર સાડીઓ શાસક છે. પરંતુ આ બધાની વચ્ચે પણ કેટલીકવાર હિનાને તેના લુક સાથે રોમાંચક પ્રયોગો કરવાની ફરજ પડે છે.

નીકળી હતી સ્ટાઈલીસ બનવા, મજાક બની ગઈ :

Image Credit

આવો જ એક સમય અમને મળ્યો જ્યારે હિના ખાન 2018 માં યોજાયેલા ગોલ્ડ એવોર્ડ્સમાં પોતાની હાજરીનો અહેસાસ કરવા પહોંચ્યા. જોકે હિનાને આ ઇવેન્ટમાં સૌથી સ્ટાઇલિશ એક્ટ્રેસનો એવોર્ડ એનાયત થવાનો હતો, પરંતુ આ ઇવેન્ટ દરમિયાન પોતાને ફેશનેબલ બતાવવાની ઈચ્છામાં હિનાએ પોતાના દેખાવને ગડબડમાં ફેરવી દીધી છે. જલદી હિનાએ આ એવોર્ડ સમારંભ સાથે તેના ફોટા સાર્વજનિક કર્યા, લોકોએ તેની તુલના ‘ભૂત’ સાથે કરી.

શિમરી આઉટફીટ માં બની વાત :

Image Credit

હકીકતમાં, આ ઇવેન્ટ માટે, હિના ખાને બ્રાઇડલ ફેશન લેબલ રેર હેરિટેજ દ્વારા ડિઝાઇન કરેલું સિલ્વર ગાઉન પસંદ કર્યું હતું, જેને નેટલલાઇન દ્વારા બોટકટ લુકમાં ડિઝાઇન કરાઈ હતી. આ સિમ્મેરી સિલ્વર લાંબી ઝભ્ભો માઇક્રો પ્રિન્ટ સાથે એમ્બ્રોઇડરી લાઇનર હતો, જે તળિયે ગ્રે પીછાઓ સાથે જોડવામાં આવ્યો હતો. એટલું જ નહીં, ફિશટેલ આ એકંદર ડ્રેસમાં વધારાની ગ્લેમ ઉમેરી રહી હતી. પરંતુ આ બધા છતાં, હિનાનો દેખાવ એટલો વિચિત્ર હતો કે તેણે તરત જ લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું.

મેકઅપ એ ખરાબ કર્યો આખો લૂક :

Image Credit

જો કે, અમે એવું નથી કહી રહ્યા કે હિનાનો લુક ફેશન આગળ નહોતો. પરંતુ તેના ચાહકોને આ અભિનેત્રીની ડ્રેસિંગ સ્ટાઇલ જરાય પસંદ નહોતી અને તેણે હિના વિશે ડ્રેસથી લઈને મેકઅપની હાયપ સાંભળવાનું શરૂ કર્યું.

હિના ખાનના ઓવરઓલ લુક વિશે વાત કરીએ તો, તેણીએ આ લાંબી ઝભ્ભો સાથે ખૂબ જ શ્યામ મેકઅપ કર્યો હતો, જે પલ્પ હોઠ, સ્મોકી આંખો અને પાછળના ભાગમાં એક સરળ દેખાવ સાથે સ્ટાઇલવાળી હતી. આટલું જ નહીં હિનાએ પોતાનો લુક પૂરો કરવા માટે મીનરાલી સ્ટોર-ડિઝાઇન કરેલી ડેંગલર ઇયરિંગ્સ પહેરી હતી.

હીનાને જોઇને ટ્રોલર્સની હાલત બગડી :

Image Credit

આ સિલ્વર ગાઉનમાં હિના ખાનની તસવીરો બહાર આવતાની સાથે જ ટ્રોલરોએ તેના લુકની તુલના ‘ભૂતની’ સાથે કરી. એક તરફ, જ્યારે હિનાના ચાહકો તેના લુકની પ્રશંસા કરતાં કંટાળ્યા ન હતા, ત્યારે ઘણા લોકોએ ‘વૃદ્ધ મહિલા’ ‘મેકઅપની શોપ’ અને ‘કોપી બિલાડી’ જેવા તેના ચિત્રો પર અભદ્ર ટિપ્પણી કરી હતી. ઠીક છે, તે જે પણ છે, અમે કહીશું કે હિના તમારી પોશાકની ઇવેન્ટ પ્રમાણે પરફેક્ટ હતી, પરંતુ સ્ટાઇલની બાબતમાં તમે ઘણા પાછળ હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *