મેષ રાશિ


આજનો દિવસ તમારા માટે સારો રહેશે. તમે સર્જનાત્મક ઉર્જાથી ભરેલું અનુભવશો. તમે ક્ષેત્રમાં પડકારોનો સામનો કરી શકશો. નવા સોદા અને કરારો પર હસ્તાક્ષર કરવા માટે આ સારો દિવસ છે. જીવનસાથી સાથે રોમેન્ટિક સાંજનો કાર્યક્રમ બનાવવામાં આવશે. જે સંબંધોમાં મીઠાશ ઉમેરશે. આર્થિક દૃષ્ટિકોણથી થોડી વધઘટની પરિસ્થિતિ રહેશે. જો તમે ધંધો કરો છો. તો તમને શુભ પરિણામ પણ મળશે.

વૃષભ રાશિ


આજે તમે તમારા જૂના દેવામાંથી મુક્તિ મેળવવા જઇ રહ્યા છો. કેટલાક લોકો તમારાથી પ્રભાવિત થશે. તેઓ પણ તમારી સાથે જોડાવાનો પ્રયત્ન કરશે. તમારી આવકની સંભાવના વધશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય ખૂબ ચિંતાનો વિષય છે. તમારે તમારો ગુસ્સો ગુમાવવો જોઈએ નહીં. ઉદ્યોગપતિઓને સારી તકો મળશે. વિવાહિત જીવનની સૌથી ખરાબ ક્ષણો ભારે જોઇ શકાય છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા વધી શકે છે.

મિથુન રાશિ


તમારે આજે બહાર ખાવા-પીવાનું ટાળવું જોઈએ. જરૂર પડે ત્યારે ફળોનો ઉપયોગ કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યને જાળવવા માટે તમારે સવારમાં ચાલવા જોઈએ. આ તમને તાજગીથી ભરપુર રાખશે. તમને નુકસાન થવાની સંભાવના છે તેથી વસ્તુઓ કાળજીપૂર્વક હેન્ડલ કરો. વિવાદિત કેસોના નિર્ણયો તમારી તરફેણમાં આવતા જોવા જોઈએ. તમે ક્ષેત્રમાં વધુ વ્યસ્ત હોઈ શકો છો. જેના કારણે તમે પરિવારને પૂરતો સમય આપી શકશો નહીં.

કર્ક રાશિ


આજે તમને જે ગમશે તે મળશે. તમે અને તમારા જીવનસાથી એક બીજા સાથે સમય પસાર કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસ અને પરિણામથી ખુશ રહેશે. તમારું વિવાહિત જીવન આનંદકારક રહેશે. નવો સંબંધ શરૂ કરવા માંગતા લોકો માટે આ દિવસ સારો રહેશે. પદાધિકારીઓ તરફથી પ્રોત્સાહન મળશે. માન અને આવકમાં વધારો થશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે થોડી બેદરકારી પણ તમારા માટે જીવલેણ બની શકે છે.

સિંહ રાશિ


આજે તમે ધંધામાં લાભ મેળવી શકો છો. વિવાહિત જીવનમાં પરામર્શથી પરસ્પર સમજણ વધશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતાં સારું રહેશે. જનરલ નોલેજ માટેની તમારી તરસ ગતિ પકડે છે. અને તમે તમારા હાથને જે કંઇ કરી શકો તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમે પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ સામાજિક કાર્યમાં જઈ શકો છો. તમારે તમારા ભાષણનો ખૂબ વિચારપૂર્વક ઉપયોગ કરવો જોઈએ.

કન્યા રાશિ


આજે તમે તમારી જાતને કેટલાક રચનાત્મક કાર્યમાં લાગુ કરો. આજે તમારી લવ લાઈફ ખૂબ ખુશ રહી શકે છે. તમારી લાગણીઓને તમારા જીવનસાથી સાથે શેર કરો. તમારું પારિવારિક જીવન સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. તમને થોડી આર્થિક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારે કોઈની સારવાર પાછળ પૈસા ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. માનસિક શાંતિ માટે, તમારી ખાલી બેસવાની ટેવ જોખમી સાબિત થઈ શકે છે.

તુલા રાશિ


ભગવાનનો યાદ કરવાનો આજનો દિવસ રહેશે. જો કોઈ કેસ કોર્ટમાં પેન્ડિંગ હોય અને પરિણામ અપેક્ષિત હોય તો પછી આ નિર્ણય તમારા પક્ષમાં નહીં આવે. પગારદાર લોકોને તેમના નિયમિત લક્ષ્યો પ્રાપ્ત કરવામાં અવરોધોનો સામનો કરવો પડશે. તમે તમારા જીવનસાથીને શોધી શકો છો. આ સિવાય તમે તમારા જીવનસાથી પાસેથી કોઈ મહાન આશ્ચર્ય પણ મેળવી શકો છો. ભાગ્ય કાનૂની બાબતોમાં તમને સહયોગ આપશે.

વૃશ્ચિક રાશિ


આજે કોઈ નાની બાબતે પણ તમે હતાશ થશો અથવા જુના સમયને તમે વધુ સારી રીતે યાદ કરશો. મુશ્કેલ પ્રોજેક્ટ્સમાં અચાનક સકારાત્મક વૃદ્ધિની સંભાવના રહેશે. જો તમને અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યાનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. તો આ વિશે વાત કરો. તમને આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. તમારી માનસિક ઉર્જા ચરમસીમાએ રહેશે. પૈસા અંગેની ચિંતા દૂર થઈ જશે.

ધનુ રાશિ


તમારા જીવનસાથી દ્વારા અચાનક કામ કરવાને કારણે તમારી યોજનાઓ બગડી શકે છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી સાથે ખુશ રહી શકે છે. મહેમાનો ઘરે આવી શકે છે. તમે ભૂતકાળમાં થયેલા નાણાકીય રોકાણોના આધારે સારો નફો મેળવી શકો છો. તમે તમારા પરિવાર અને મિત્રો સાથે ફરવા જઇ શકો છો. કારકિર્દીમાં તમને થોડી મોટી સફળતા મળી શકે છે. આજે તમારા પ્રેમના માર્ગમાં આવતી અવરોધો દૂર થશે.

મકર રાશિ


તમારું મનોબળ વધશે. વાદવિવાદ ટાળો. તમારે કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. તમે ઘરે પ્રેમ અને સંવાદિતાનો આનંદ માણશો. નાના બાળકો સાથે તમે સારો સમય પસાર કરી શકો છો. તમે જરૂરિયાતમંદ લોકો માટે સહાયક હાથ લંબાવી શકો છો. કોઈપણ પ્રકારના મોટા રોકાણોમાં કોઈ અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લેવી યોગ્ય રહેશે. વિકાસ માટે કોઈ સૂચનો અને તકો માટે ખુલ્લા રહો.

કુંભ રાશિ


આજે જરૂરિયાતમંદોને મદદ કરવાની તમારી વિશેષતા તમને માન આપશે. કાર્યક્ષમતાના મજબૂતાઈ પર આગળ વધવાની તમને ઘણી તકો મળશે. રોકાણની યોજનાને કારણે આર્થિક લાભ થશે. લાભ તમારી અપેક્ષાઓ કરતાં વધી જશે. તમે સૂતા હોવ તેમ જ તમને સારું લાગે છે. વૈવાહિક જીવન સારું રહેશે. મુસાફરી જોખમી બની શકે છે. તેમની ગુપ્તચર કુશળતાના આધારે આ લોકો ક્ષેત્ર અને વ્યવસાયમાં સારું પ્રદર્શન કરશે.

મીન રાશિ


આજે તમને કોઈ અણધાર્યા સ્ત્રોતથી. પૈસા પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે. કોઈ બાબતે મિત્રો સાથે થોડી વાદ-વિવાદ થઈ શકે છે. તેની કારકિર્દીને લગતા કેટલાક સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. પ્રેમીઓ અને ભાગીદારો વચ્ચે ભારે આકર્ષણ રહેશે. તમારો વધુ પડતો ક્રોધ નોકરીને બગાડે છે. તેથી તમારે તમારા ક્રોધ પર સંપૂર્ણ નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ.સ્થાવર મિલકતના મામલે વિક્ષેપ રહેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *