ઇશા અંબાણી માત્ર તેના પરિવાર માટે જ નહીં પરંતુ તેની સુપર સ્ટાઇલિશ સ્ટાઇલ માટે પણ જાણીતી છે. જો તે ફેશનેબલ વસ્ત્રોમાં જોવા મળે છે, તો તેણી પાસે ઘણા પરંપરાગત દેખાવ પણ છે જેમાં તે રાજકુમારી જેવી દેખાતી હતી. આ લુકમાં ઝવેરાતથી લઈને કપડા સુધી એવું હતું કે દર્શકોને ઇશા પરથી નજર હટાવવી મુશ્કેલ થઈ ગઈ. ચાલો જોઈએ અંબાણીના કેટલાક શાહી લુક્સને પ્રિય.

રીચ વેલવેટ લહેંગા :

Image Credit

ઇશાના લગ્ન બાદ અંબાણી પરિવારે રિલાયન્સ ફેમિલી માટે એક અલગ રિસેપ્શન રાખ્યું હતું. ઇશા અંબાણીએ આ પ્રસંગ માટે સબ્યસાચી મુખર્જી દ્વારા પોતાને માટે એક સમૃદ્ધ મખમલ લહેંગા ડિઝાઇન કરી હતી. આ પર પુષ્પરૂપ દ્રષ્ટાંતો બનાવવામાં આવ્યા હતા, જેમાં સિલ્વર-ઝારડોઝી, સલમા-સ્ટાર, બુલિયન વગેરે ભરત ભરેલા હતા.

સ્કર્ટ પોર્સિયન પરની જાડા બોર્ડર તેના ફ્લેરેડ લૂકને પ્રકાશિત કરી રહી હતી, જ્યારે બ્લાઉઝ પર બારીક ભરતકામવાળા બૂટિઝ તેને ખૂબ જ સુંદર લુક આપતા જોવા મળ્યાં હતાં. તેની સાથે મેળ ખાતો દુપટ્ટો પણ ભારે કામ કરતો હતો. તેમજ ઇશાએ જ્વેલરીમાં ડાયમંડ ગળાનો હાર, બ્રેસલેટ, વોચ અને ઇયરિંગ્સ પહેર્યા હતા.

મિસમેચ્ડ પેસ્ટલ લહેંગા :

Image Credit

ઇશા અંબાણી લગ્નમાં ભાગ લેવા માટે મિસમેચ્ડ પેસ્ટલ લહેંગા પહેરી હતી. સબ્યસાચી દ્વારા બનાવવામાં આવેલી આ વિંટેજ ડિઝાઇન લહેંગામાં ફ્લોરલ એપ્લીક્વિસમાં પિસ્તા રંગનો સ્કર્ટ હતો. તેની સાથે વેલ્વેટનો રોઝ ગોલ્ડ કલર બ્લાઉઝ પણ હતો, જેમાં પીટર પાન કોલર ડિઝાઇન દર્શાવવામાં આવી હતી. આ પર સુવર્ણ કાર્ય કરાયું હતું.

લહેંગા દુપટ્ટા પર ચિકનકારીનું કામ કરવામાં આવ્યું, તેને એક સમૃદ્ધ દેખાવ આપ્યો. ઇશાએ કટ વગરના હીરા અને નીલમની ચોકર ગળાનો હાર, ઇયરિંગ્સ અને મેચિંગ બ્રેસલેટથી લુકને પૂરક બનાવ્યો.

બ્રાઇટ પિંક લહેંગા :

Image Credit

ઇશાના લગ્ન પહેલાના કાર્યો દરમિયાન મહા-આરતી પણ રાખવામાં આવી હતી. આ માટે અંબાણીની લાડલી ડિઝાઇન કરેલી મનીષ મલ્હોત્રાએ તેજસ્વી ગુલાબી રંગનો લહેંગા પહેર્યો હતો. શ્રીમંત સિલ્વર સિક્વિન્સ અને સ્ફટિક કાર્ય અને ભરતકામ તેના પર કરવામાં આવ્યું હતું. બે મહિનામાં સજ્જ ઈશાએ આ લહેંગા સાથે હીરાના સ્ટેટમેન્ટ ગળાનો હાર, મેચિંગ ઇયરિંગ્સ અને બંગડીઓ પહેરી હતી. આ લુકમાં તે એકદમ ભવ્ય અને રોયલ લાગી હતી.

સિક્વન કોકટેલ સાડી :

Image Credit

આ સાડી લુક એવો છે કે તે ક્યારેય જૂની નહીં થાય. ઇશાએ અરમાન જૈનના સંગીતમય સમારોહમાં જોડાવા માટે સબ્યસાચીની ડિઝાઇન કરેલી સિક્વિન કોકટેલ સાડી પહેરી હતી. મ્યૂટ કરેલી ગોલ્ડ સાડીમાં ક્લાસિક ડ્રેપ આપતા, તેણીએ સ્લીવલેસ બ્લાઉઝ સાથે મેચ કરી. આ પાર્ટી લુકને ઇશા દ્વારા ડાયમંડ ચોકર અને કોઓર્ડિનેટેડ રિંગ્સથી પૂરક બનાવવામાં આવી હતી. તેમજ તેના વાળ આકર્ષક રાખતી વખતે, ફટકો ડ્રાયને એક મોહક દેખાવ આપવામાં આવ્યો અને મેકઅપને બ્રોન્ઝેડ સ્વર રાખવામાં આવ્યો.

શેપ્મેન ગોલ્ડ એન્ડ બેબી પિંક લહેંગા :

Image Credit

ઇશા અંબાણીના ભાઈ આકાશ અંબાણીના લગ્નથી લઈને તમામ ફંક્શન્સ સુધી ખૂબ જ આકર્ષક લૂક જોવા મળ્યા હતા. લગ્ન માટે, તેણે પરિવારના કપડાંને મેચ કરવા માટે બેબી પિંક કલરનો લહેંગા પસંદ કર્યો હતો. આ લહેંગા પર સબ્યસાચી દ્વારા શ્રીમંત ચાંદીની ભરતકામ કરવામાં આવ્યું હતું.

રિસેપ્શન પાર્ટી માટે ઇશાએ મનીષ મલ્હોત્રા દ્વારા ડિઝાઇન કરાયેલ શેમ્પેન ગોલ્ડ લહેંગા પહેરી હતી. તે ભારે ભરતકામ કરતું હતું, એકદમ અલગ રીતે ડિઝાઇન કરાયું હતું. આ બંને લુકની સાથે ઈશા ડાયમંડ અને જેમ્સના જ્વેલરી સાથે મેચ થઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *