જ્યારે બોલિવૂડ સ્ટાર્સની વાત આવે છે. ત્યારે તેઓ ખુદ કોઈક કારણસર હેડલાઇન્સમાં રહે છે. તેને હેડલાઇન્સમાં રહેવાનું ઘણાં કારણો છે. તેની ફિલ્મો તેનું અંગત જીવન સંબંધ વગેરે. આવી જ એક બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ છે જેના વિશે આજે અમે તમને જણાવીશું. માર્ગ દ્વારા ભૂતપૂર્વ મિસ ઇન્ડિયા અને બોલિવૂડ અભિનેત્રી ઉર્વશી રૌતેલા કોઈ કારણોસર ચર્ચાનો ભાગ બની જાય છે. કેટલીકવાર તે તેના હોટ ફોટોને કારણે ચર્ચામાં આવે છે. તો તે તેણી વિશે હંમેશા હેડલાઇન્સ બનાવે છે. જો કે ઉર્વશી એક એવી અભિનેત્રી છે. જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે.આ દરમિયાન હાલમાં જ તેણે એક વેબસાઇટ પરથી તેના તનાવ વિશે વાત કરી છે. તેણે પોતાના ઉપર લાગેલા આક્ષેપો વિશે ખુલીને વાત કરી છે અને બધું સ્પષ્ટ કહ્યું છે.

Photo credit

વાત એ છે કે ઉર્વશીએ તેની તાજેતરની વાતચીતમાં કહ્યું કે છેલ્લાં 3-4મહિના બધાં માટે ખૂબ જ તણાવપૂર્ણ છે. અને તેઓ પણ સોશ્યલ મીડિયા પર ચાલી રહેલી નકારાત્મકતાને કારણે માનસિક રીતે પરેશાન છે. તેણે માનસિક રીતે ઘણું સહન કર્યું છે. ઘણા આક્ષેપો છે. જેણે મને માનસિક રીતે પરેશાન કર્યા છે.

Photo credit

જો કે આ સિવાય તેણે પોતાની વાતચીતમાં મોટો ખુલાસો કરતા કહ્યું કે મારા પર ઘણા ખોટા આક્ષેપો થયા હતા. કે હું બોલીવુડ અભિનેતા રિતિક રોશન સાથે બપોરે 2 થી 4 વાગ્યે ફોન પર વાત કરતો હતો. આ ખોટા આરોપો સેલિબ્રિટીને નુકસાન પહોંચાડે છે.પછી ભલે તે સ્ટાર કિડ હોય કે બહારનું. સૌથી મોટી બાબત જે મેં નોંધ્યું છે તે એ છે કે આ પ્રકારની વસ્તુઓ સ્ટાર કિડ્સ માટે ક્યારેય બનતી નથી. હું રીત્વિક અને તેના કામની ચાહક છું.પરંતુ તેનો અર્થ એ નથી કે મારે તેના માટે પ્રેમ છે. આ વસ્તુઓ માનસિક સ્વાસ્થ્યવાળા લોકોને અસર કરે છે. અને કદાચ સુશાંત સાથે પણ આવુ બન્યું હતું.

Photo credit

તમને જણાવી દઇએ કે થોડા સમય પહેલા ઉર્વશીનું નામ ઋત્વિક સાથે જોડવામાં આવતું હતું. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે બંને એક બીજાના પ્રેમમાં છે. પરંતુ ઉર્વશીએ તેની ગેરસમજ કરી છે. અને વાતચીતમાં આ બધા આરોપોને નકારી દીધા છે.

Photo credit

જો આપણે ઉર્વશીના વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો છેલ્લી વખત ઉર્વશી રૌતેલા ‘વર્જિન ભાનુપ્રિયા’ કોમેડી-ડ્રામા ફિલ્મમાં જોવા મળી હતી. જેમાં ગૌતમ ગુલાતી પણ તેની સાથે જોવા મળી હતી. ઉર્વશીએ આ વેબ સિરીઝમાં લેસ્બિયન પાત્ર ભજવ્યું હતું. તે ટૂંક સમયમાં તેલુગુ ફિલ્મ “બ્લેક રોઝ” માં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *