અમિતાભ બચ્ચન કુટુંબના બધા સભ્યોની સંભાર વડાની જેમ સંભાળ રાખે છે. અને આખા કુટુંબને આવરી લે છે. એક સમયે જ્યારે બચ્ચન જી અને પુત્રી શ્વેતા નંદા સાથે બોલિવૂડના પ્રખ્યાત દિગ્દર્શક કરણ જોહરના ટોક શોનો ભાગ હતો. ત્યારે તેણે તેમના પરિવારની વાસ્તવિક જીવન સાથે જોડાયેલી બીજી વાત કહી. આ શો બીજો કોઈ નહીં પરંતુ પ્રખ્યાત શો ‘કોફી વિથ કરણ’ હતો. જેમાં તેણે પરિવારના વોટ્સએપ ગ્રુપ વિશે ઘણી વાતો જણાવી હતી.

Photo credit

જ્યારે આ વોટ્સએપ ગ્રુપના સભ્યો વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેમણે કહ્યું કે તેમાં અમિતાભ જી, પત્ની જયા બચ્ચન, પુત્ર અભિષેક બચ્ચન, પુત્રવધૂ એશ્વર્યા, પુત્રી શ્વેતા અને તેમના બાળકો અગસ્ત્ય અને નવ્યા શામેલ છે. આ બધાની સાથે અભિષેક બચ્ચને કહ્યું કે જો કોઈ પણ પરિવારના આ વોટ્સએપ ગ્રુપમાં સૌથી વધુ સક્રિય રહે છે તો તે તેમની માતા જયા બચ્ચન છે. જયા વિશે વાત કરતાં અભિષેકે કહ્યું કે તે ઘણીવાર આ ગ્રુપમાં ભાવનાત્મક વીડિયો શેર કરે છે. જેને કોઈ સભ્ય પણ જોતા નથી.

Photo credit

વળી આ ટોક શેરિંગ દરમિયાન અભિષેક બચ્ચને એમ પણ કહ્યું હતું કે શ્વેતા નંદાનો દિકરો પણ આ પરિવારના વોટ્સએપ ગ્રુપમાં ખૂબ જ સક્રિય છે. મોટે ભાગે મામા અભિષેક પર મીમ્સ વહેંચે છે. અને ખૂબ સતી કરે છે.

અભિષેક બચ્ચન કોફી વિથ કરણમાં કહે છે – ‘પરિવારના વોટ્સએપ ગ્રુપમાં સૌથી મનોરંજક અને સક્રિય સભ્ય શ્વેતાનો પુત્ર અગસ્ત્ય છે.’ શ્વેતાએ કહ્યું કે અગસ્ત્ય મામા અભિષેક બચ્ચન પર ઘણા બધા મીમ્સ બનાવે છે.

Photo credit

આ બધા સાથે જ્યારે કુટુંબમાં કોઈ પણ વસ્તુ બનવાની હોય છે. અથવા કોઈ કૌટુંબિક કાર્ય વગેરેનું આયોજન કરવામાં આવે છે ત્યારે ઓ બચ્ચનજી, આ ગ્રુપની મદદથી આ વસ્તુઓ દરેકને પહોંચાડે છે.

Photo credit

બચ્ચનજી ને ઘણા સેલેબ્સ અને ચાહકો તરફથી તેમના 78 માં જન્મદિવસની શુભેચ્છાઓ મળી રહી છે. જેમણે સોશિયલ મીડિયા પર એક આભાર વ્યક્ત કરતાં એક પોસ્ટ કરી છે. આમાં તેમણે લખ્યું છે – ‘તમારો સૌથી મોટો ઉપહાર મારો પ્રેમ અને નમ્રતા છે. અને આ સિવાય હું કાંઈ માંગી શકતો નથી

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *