બોલિવૂડમાં નેહા કક્કરના લગ્નને લઈને ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે ત્યારે ઉદિત નારાયણના પુત્ર અને ગાયક આદિત્ય નારાયણે પણ લગ્નની ઘોષણા કરી દીધી છે. આદિત્ય તેની ગર્લફ્રેન્ડ અભિનેત્રી શ્વેતા અગ્રવાલ સાથે લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે. 33 વર્ષીય આદિત્ય નારાયણનું નામ ક્યારેક નેહા કક્કર સાથે સંકળાયેલું હતું, પરંતુ પાછળથી આ અફવાઓ બહાર આવી. હવે આદિત્યએ ખુલાસો કર્યો છે કે તે શ્વેતા સાથે લગ્ન કરવા જઇ રહ્યો છે. બંને છેલ્લા 10 વર્ષથી સાથે હતા. જો કે, વચ્ચે તૂટી પડવાના અહેવાલો પણ હતા, પરંતુ તેઓ કહે છે કે ‘અમારો કોઈ પ્રેમ સમાપ્ત થતો નથી’. જોકે, શ્વેતા અને આદિત્ય પ્રત્યે દરેકની રુચિ વધી ગઈ છે. સ્વાભાવિક છે કે તમારા મનમાં પણ ઘણા પ્રશ્નો હશે. ચાલો એક પછી એક તમારા પ્રશ્નોના જવાબો આપીએ.

કોણ છે શ્વેતા અગ્રવાલ ?

શ્વેતા અગ્રવાલ વ્યવસાયે અભિનેત્રી છે. તેણે બોલિવૂડ કરતા વધારે દક્ષિણની ફિલ્મોમાં નામ કમાવ્યું છે. શ્વેતાએ પ્રભાસ અને કીચા સુદીપ જેવા સુપરસ્ટાર્સ સાથે કામ કર્યું છે.

શું શ્વેતા એ ટીવી પર પણ કામ કર્યું છે?

જી હા, શ્વેતા અગ્રવાલે ‘સ્ટાર પ્લસ’ સિરિયલ ‘દેખ મગર પ્યાર સે’માં નિક્કીનું પાત્ર ભજવ્યું હતું.

Image Credit

શ્વેતાની આદિત્ય સાથે પહેલી મુલાકાત ક્યારે થઇ?

આદિત્ય નારાયણે બોલિવૂડમાં ફિલ્મ ‘શાપિત’ થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી. આ ફિલ્મમાં શ્વેતા અગ્રવાલ તેની અભિનેત્રી હતી. બંને સેટ પર મળ્યા.

શ્વેતાએ અન્ય કઈ કઈ ફિલ્મો પર કામ કર્યું છે?

શ્વેતા અગ્રવાલે તુર્કી ફિલ્મ ‘મીરાસ’ ઉપરાંત ઓલીવર પોલીસ ની ‘તંદુરી લવ’ માં પણ એક્ટિંગ કરી છે.

Image Credit

આદિત્ય નારાયણે શ્વેતા સાથે સંબંધો કેમ છુપાવ્યા?

મીડિયા ના એક ઇન્ટરવ્યુમાં, આદિત્ય કહે છે, ‘અમે 10 વર્ષ પહેલા ‘શાપિત’ ના શૂટિંગ દરમિયાન મળ્યા હતા.મેં મારા સંબંધ ને ક્યારેય છુપાવ્યો નથી. પરંતુ એક સમય પછી ઘણું કહેવામાં આવ્યું હતું તેથી, મેં તેના વિશે વાત કરવાનું બંધ કર્યું. ‘

ક્યારે થશે બંનેના લગ્ન?

આદિત્ય નારાયણ કહે છે કે લગ્ન હવે તેમના અને શ્વેતા માટે માત્ર ઔપચારિકતા છે. બંને 10 વર્ષથી સાથે હતા અને સંબંધોમાં ઘણા ઉતાર-ચડાવ જોયા છે. બંને આ વર્ષે નવેમ્બર-ડિસેમ્બરમાં લગ્ન કરવાના છે.

Image Credit

ક્યારે થયો પ્રેમ :

‘શાપિત’ ના સેટ પર આદિત્ય નારાયણ અને શ્વેતા અગ્રવાલ પહેલીવાર મળ્યા હતા. શૂટિંગ દરમિયાન, બંનેની પહેલા મિત્રતા હતી, પછી ધીમે ધીમે સમજાયું કે તેઓ એક બીજાને પ્રેમ કરે છે. આદિત્યએ કહ્યું, ‘મેં તેને અનુસરવાનું શરૂ કર્યું. શરૂઆતમાં તેણી ફક્ત મિત્રો બનવા માંગતી હતી, કારણ કે તે સમયે અમે બંને ખૂબ જ નાના હતાં અને આપણને આપણી કારકીર્દિ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાની જરૂર હતી.

આદિત્યના અને શ્વેતાના સંબંધ પર શું બોલ્યા પિતા ઉદિત નારાયણ?

આદિત્યના માતાપિતા શ્વેતાને ખૂબ પસંદ કરે છે. ઉદિત નારાયણ પહેલેથી જ કહી ચૂક્યા છે કે તેમની ખુશી તેમના પુત્રની ખુશીમાં છે.

Image Credit

શું આદિત્યનું અને શ્વેતાનું બ્રેકપ થયું હતું?

થોડા વર્ષો પહેલા એવી ચર્ચા હતી કે આદિત્ય નારાયણ અને શ્વેતા અગ્રવાલનું બ્રેકઅપ થયું છે. આદિત્યએ આ અંગે સ્પષ્ટતા કરી છે. તે કહે છે, ‘જ્યારે આ ચર્ચા શરૂ થઈ ત્યારે અમારા માટે એક સાથે ફરવું મુશ્કેલ હતું. દરેક સંબંધોમાં સમસ્યાઓ થાય છે, પરંતુ તેનાથી રસ્તો બંધ નથી થતો’.

આદિત્ય નારાયણે કેમ લીધો લગ્નનો નિર્ણય?

આદિત્ય નારાયણ કહે છે કે આ દિવસોમાં લગ્ન સરળતાથી તૂટી જાય છે, તેથી તેણે અને શ્વેતાએ પહેલા એક બીજાને જાણવાનો સમય આપ્યો. તેને હવે 10 વર્ષ થયા છે. બંનેએ જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચડાવ જોયા છે. આવી સ્થિતિમાં હવે લગ્ન કરવાનો સમય આવી ગયો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *