જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, સૂર્ય ગ્રહ 17 ઓક્ટોબરની સવારે 6:50 વાગ્યે તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને તે 16 નવેમ્બર 2020 ના રોજ સવારે 6:39 સુધી આ રાશિમાં રહેશે. આ પરિવર્તનને કારણે બધી 12 રાશિના જાતકો શુભ અને અશુભ પ્રભાવો આપશે. છેવટે આ પરિવર્તન તમારા જીવનમાં શું બદલાવ લાવી શકે છે? ચાલો આ વિશે જાણીએ.

મેષ રાશિ

 

મેષ રાશિના લોકોએ સૂર્યની રાશિના જાતકોમાં ફેરફારને કારણે જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચડાવ જોવા પડી શકે છે. નજીકના સંબંધી સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે.જે તમારા સંબંધોને બગાડે છે. જીવનસાથી સાથે વાત કરતી વખતે તમારે તમારા ક્રોધને કાબૂમાં લેવાની જરૂર છે. વેપાર સાથે જોડાયેલા લોકોને સામાન્ય ફળ મળશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સમય નબળો રહેશે. જો તમે ભાગીદારીમાં કોઈ વ્યવસાય કરી રહ્યા છો.તો ભાગીદારો સાથે મતભેદ થવાની સંભાવના છે. તમારા મહત્વપૂર્ણ દસ્તાવેજો રાખો અન્યથા તે ચોરી થઈ જાય અને ખોવાઈ જાય તેવી સંભાવના છે.

વૃષભ રાશિ


વૃષભ રાશિવાળા લોકો માટે સૂર્ય પરિવહન સારું રહેશે. તમે શક્તિથી ભરપુર રહેશો. તમે તમારી કાર્ય યોજનાઓ યોગ્ય રીતે પૂર્ણ કરી શકો છો. તમારા વિરોધીઓ શાંત રહેશે. વેપારમાં તમને મોટો નફો મળી શકે છે. નોકરી કરનારાઓને નવી તક મળે તેવી સંભાવના છે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. ઘરના અને પરિવારના સુખમાં વધારો થશે. વિદ્યાર્થી વર્ગના વિદ્યાર્થીઓ કોઈપણ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં સફળ થઈ શકે છે.

મિથુન રાશિ


મિથુન રાશિવાળા લોકો માટે સૂર્ય ગ્રહનું પરિવહન મિશ્રિત થશે. આ રાશિના લોકો કાર્યક્ષેત્રમાં કંઈક નવું અજમાવી શકે છે. તમારા ગુપ્ત શત્રુઓ તમને મુશ્કેલી પહોંચાડવાનો પ્રયત્ન કરશે. તેથી તમારે જાગ્રત રહેવું પડશે. તમારા હાથમાં કોઈ જોખમ ન લો. ભાઈ-બહેનો સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. તમારા પિતાના સહયોગથી તમે તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યને પૂર્ણ કરી શકો છો. વિદ્યાર્થીઓએ અભ્યાસ તરફ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય વધઘટ રહેશે. બહારના કેટરિંગથી દૂર રહો.

કર્ક રાશિ


કર્ક રાશિના લોકો માટે સૂર્ય ગ્રહનું પરિવહન મુશ્કેલ બનશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ નબળી રહેશે. અચાનક પૈસાની ખોટ થવાની સંભાવના છે. તેથી પૈસાની લેવડદેવડ કરવાનું ટાળો. વ્યવસાયી લોકો તેમના વ્યવસાયમાં કોઈ ફેરફાર કરતા નથી. માતાનું સ્વાસ્થ્ય નાજુક હોઈ શકે છે.જેના કારણે તમે ખૂબ પરેશાન થશો. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતોમાં તમને મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. વાહનનો ઉપયોગ કરવામાં બેદરકારી દાખવશો નહીં. કામકાજના વધુ દબાણને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે.

સિંહ રાશિ


સૂર્ય ગ્રહનું પરિવહન સિંહ રાશિ માટે સારું રહેશે. તમારી અપૂર્ણ ઇચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. તમે કોઈપણ નવા કાર્યની શરૂઆત કરી શકો છો.જેમાં તમને સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તમારું વ્યક્તિત્વ સુધરશે. રચનાત્મક કાર્યોમાં વધારો થશે. તમે સામાજિક ક્ષેત્રે મોટા પ્રમાણમાં ભાગ લઈ શકો છો. તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયત્નોથી ઘણો ફાયદો થશે. પરિવારના બધા લોકો તમારો સાથ આપશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં રસ લેશે.

કન્યા રાશિ


કન્યા રાશિના વતની લોકો માટે સૂર્ય ગ્રહનો સંક્રમણ લાભકારી સાબિત થશે. તમે સંપત્તિ એકઠા કરવામાં સમર્થ હશો. પરિવારમાં સુખ રહેશે. તમારા જૂના રોકાણોથી તમને સારું વળતર મળી શકે છે. ધંધાકીય લોકોના ફાયદામાં વધારો થશે. માનસિક અસ્વસ્થતા દૂર થશે. નાણાકીય ક્ષેત્રે તમે સતત પ્રગતિ પ્રાપ્ત કરશો. સરકારી નોકરી કરતા લોકોને નવી તક મળે તેવી સંભાવના છે. તમારા સારા સ્વભાવને કારણે લોકો ખૂબ ખુશ થવાના છે.

તુલા રાશિ


તુલા રાશિવાળા લોકો માટે સૂર્યનો પરિવહન અનુકૂળ રહેશે નહીં. વેપારમાં તમારે વધારે મહેનત કરવી પડી શકે છે. હવામાનમાં પરિવર્તનના કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય પ્રભાવિત થશે. આર્થિક સ્થિતિ અસ્થિર રહેશે. તમારે તમારી ઉડાઉ નિયંત્રણ કરવી જોઈએ. તમારા આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. પરિવારના કોઈ સભ્યથી નારાજ થવાની સંભાવના છે. તમારે કોઈ મહત્વની બાબતમાં નિર્ણય લેવો જોઈએ નહીં. બાળકો તરફથી મુશ્કેલીઓ ઉભી થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિ


વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે સૂર્ય ગ્રહનું પરિવહન નુકસાનકારક સાબિત થશે. તમે રોકાણમાં ઘણું ગુમાવવાની સંભાવના છે. તેથી તમારે સાવચેત રહેવું પડશે. આ સમય દરમિયાન કોઈ નવું કાર્ય શરૂ કરશો નહીં. વાહનનો ઉપયોગ કરવામાં બેદરકારી દાખવશો નહીં. ખાનગી નોકરીમાં કામ કરતા લોકોનું સ્થાનાંતરણ થઈ શકે છે.જે તમારા કામને અસર કરશે. કોઈ પણ જૂની વસ્તુને લઈને તમે ખૂબ ચિંતિત રહેશો. કાર્યમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું ખૂબ મુશ્કેલ રહેશે. વિદ્યાર્થી વર્ગના વિદ્યાર્થીઓને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા માટે સખત મહેનત કરવી પડી શકે છે. માતા-પિતાનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

ધનુ રાશિ


ધનુ રાશિના લોકો માટે સૂર્યનો સંક્રમણ ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. તમને તમારા બધા કામમાં ભાગ્યનો પૂરો સહયોગ મળશે. તમે તમારા બધા કામ સમયસર સાબિત કરશો. કાર્યક્ષેત્રમાં વિસ્તરણ થવાની સંભાવના છે. મોટા અધિકારીઓ તમારી સાથે ખૂબ ખુશ થવા જઈ રહ્યા છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધાર થશે. તમે વ્યવસાયમાં સતત પ્રગતિ પ્રાપ્ત કરશો. તમે તમારા શત્રુઓને પરાજિત કરશો. અંગત જીવન ખૂબ જ સારું રહેશે. પ્રેમ સંબંધો મજબુત બનશે.

મકર રાશિ


મકર રાશિના લોકો માટે સૂર્ય ગ્રહનું પરિવહન શુભ રહેશે. તમે સામાજિક ક્ષેત્રે વધુ સક્રિય થશો. સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. આવક મેળવવાના ઘણા રસ્તાઓ છે. પારિવારિક જીવનમાં ચાલી રહેલી સમસ્યા હલ થશે. મોટા ભાઈ-બહેનો સાથેના તમારા સંબંધો સારા રહેશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ફરવાની યોજના બનાવી શકો છો. પ્રેમ જીવન જીવતા લોકો તેમના પ્રેમ જીવનસાથી પાસેથી એક મહાન ઉપહાર મેળવી શકે છે. જે તમારા સંબંધોને વધુ મજબૂત બનાવશે.

કુંભ રાશિ

સૂર્ય ગ્રહનું પરિવહન કુંભ રાશિના લોકો માટે સારા પરિણામ આપશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. તમારું નસીબ જીતશે. જૂની કાર્ય યોજનાઓ સફળ થઈ શકે છે. અંગત જીવનમાં તમે ઘણા સુધારો જોઈ શકો છો. લવ લાઈફમાં ચાલતી પરેશાનીઓનો અંત આવશે. તમે કોઈ નવો ધંધો શરૂ કરી શકો છો. જેનો તમને ફાયદો થશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે જોડાણો સ્થાપિત થશે. તમે તમારા બધા કાર્યો કુશળતાપૂર્વક પૂર્ણ કરવાના છો. કોર્ટ કચેરીના કામમાં સફળતા મળશે.

મીન રાશિ


મીન રાશિના લોકો માટે સૂર્ય ગ્રહનો સંક્રમણ જીવનમાં મુશ્કેલીઓ લાવી શકે છે. આર્થિક રીતે તમે ખૂબ પરેશાન રહેશો. કામકાજમાં ઘણી અડચણો આવી શકે છે. નોકરીમાં પરિવર્તન લાવવાની યોજના બનાવી શકે છે. કોઈને પૈસા ઉધાર આપશો નહીં. પૈસાની દ્રષ્ટિએ તમારે વધુ સાવધ રહેવાની જરૂર છે. દુશ્મન તરફથી સક્રિય રહેશે. તે તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તમારે તમારા ક્રોધ અને વાણી પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર છે. લાંબા અંતરની મુસાફરી કરવાનું ટાળવું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *