એડલ્ટ ફિલ્મોની સાથે બોલીવુડમાં પોતાનું સ્થાન મજબૂત કરનારી અભિનેત્રી સન્ની લિયોન આજે ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ખૂબ જાણીતું નામ બની ગઈ છે. કેનેડિયન શીખ પરિવારમાં જન્મેલી કરણજીત કૌર વ્હોરાએ આજે ​​સની લિયોન તરીકે પડદા પર ખૂબ જ અલગ ઓળખ બનાવી છે. આજે, અભિનેત્રી સની લિયોનીના ચાહકોની કોઈ અછત નથી, જેણે પોતાના બોલ્ડ લૂક અને સેવરી લૂકથી લાખો હૃદયને સ્પર્શ્યા છે. અને આજે તેઓ બોલિવૂડની કેટલીક સફળ અભિનેત્રીઓમાં પણ શામેલ છે જેમણે કોઈ ટેકો લીધા વિના બોલિવૂડમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે બોલીવુડે ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મો આપી છે જેમાં રાગિણી એમએમએસ 2, રાયસ, વન નાઇટ સ્ટેન્ડ, જિસ્મ 2, તેરા પ્રતીક્ષા અને હેટ સ્ટોરી 2 જેવા નામોનો સમાવેશ છે. આવી સ્થિતિમાં, આજે આપણે તેમના વિશે કંઈ કહેવાની જરૂર નથી, સની આજે બોલિવૂડમાં કેટલો બધો બની ગયો છે. અને આવી સ્થિતિમાં આજે તેઓ બોલીવુડની કેટલીક સૌથી શ્રીમંત અને શ્રીમંત અભિનેત્રીઓમાં પણ ગણાય છે.

Image Credit

સન્નીની આવક વિશે વાત કરવામાં આવે તો તેને ફિલ્મો સિવાય ફક્ત કમર્શિયલ અને ફોટોશૂટ માટે જ મોટી રકમ આપવામાં આવે છે. આ બધા સિવાય, સની મહેમાન બનવા માટે ફી તરીકે અથવા ઘણાં રિયાલિટી શોમાં સ્ટેજ શો અને ઇવેન્ટ્સના ભાગ રૂપે ઘણા પૈસા લે છે. આજે આ જ કારણ છે કે સનીની કુલ સંપત્તિ લગભગ 2 કરોડ ડોલર છે. અને જો આપણે તેમની વાર્ષિક આવક વિશે વાત કરીએ, તો તે ફિલ્મો અને જાહેરાતોથી 15 કરોડ રૂપિયાથી ઓછા લે છે.

Image Credit

આવી સ્થિતિમાં, જ્યારે કોઈની આવક ઘણી હોય છે, ત્યારે તેની વૈભવી જીવન જીવવું શક્ય છે. તો તમને જણાવી દઈએ કે સની આ મામલામાં પણ ઓછો નથી.તેના 36 માં જન્મદિવસ પર સનીએ અમેરિકામાં એક ભવ્ય બંગલો ખરીદ્યો હતો. બીજી બાજુ, એક સન્ની બંગલો શેરમન ઓક્સ, લોન્સ એન્જલસમાં પણ સ્થિત છે, જેમાં 5 બેડરૂમ, એક હોમ થિયેટર, સ્વીમીંગ પૂલ, આઉટડોર ડાઇનિંગ એરિયા અને બગીચો પણ છે.

Image Credit

આ બધાની સાથે, મુંબઇના અંધેરીમાં એક સની પેન્ટહાઉસ પણ છે, જેની કિંમત એકલા કરોડો છે. કારના શોખીન હોવા છતાં, સની પાસે માસેરાતી ક્વાટ્રોપોર્ટેથી બીએમડબ્લ્યુ 7 સુધીના જાણીતા વાહનોનો સંગ્રહ છે. તેની કારકિર્દીની વાત કરીએ તો સનીએ લાંબા સમયથી એમટીવીના મોટા શો ‘સ્પ્લિટ્સવિલા’ ની પણ હોસ્ટ કરી છે. જોકે, બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ બન્યા બાદ તેણે હવે આ બધા કામ બંધ કરી દીધા છે. અને આજે તેઓ માત્ર જાહેરાતો, ફિલ્મો અને શૂટમાં જ જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *