બોલીવુડના દબંગ ખાન ઉર્ફે સલમાન ખાન આજે ભલે એકલા જ જીવન જીવે છે. પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે ઈન્ડસ્ટ્રીની ટોચની અભિનેત્રીઓએ તેમનું નામ લીધું હતું. જો કે તેના અને એશ્વર્યા રાયના સંબંધોથી બધા વાકેફ છે. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે સલમાનની જિંદગીમાં પહેલો પ્રેમ કોણ હતો? જો નહીં તો આ પોસ્ટ ફક્ત તમારા માટે છે. જણાવી દઈએ કે બોલીવુડમાં સલમાન ખાન અને કિયારા અડવાણીનો અલગ સંબંધ છે. જો કે થોડા લોકો તેના વિશે જાણે છે. કિયારાએ ફિલ્મ ‘કબીર સિંઘ’ થી લોકપ્રિયતા મેળવી હતી. આજે ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં તેમની માંગમાં નોંધપાત્ર વધારો થયો છે.

Photo credit

તાજેતરના અહેવાલો અનુસાર હાલમાં કિયારા ઘણી મોટી ફિલ્મોમાં કામ કરી રહી છે. આમાં લક્ષ્મી બોમ્બ, ઇન્દુ કી જવાની, શેર શાહ અને ભુલ ભુલૈયા વગેરે ફિલ્મોનો સમાવેશ થાય છે. જણાવી દઈએ કે ‘કબીર સિંહ’ ફિલ્મમાં તે શાહિદ કપૂરની સાથે જોવા મળી હતી. આમાં પ્રીતિ નામની યુવતીનું પાત્ર ભજવીને તેણે રાતોરાત લોકોના હૃદયમાં પોતાનું સ્થાન બનાવ્યું હતું. આજે દરેક ફિલ્મ નિર્માતા તેમને ફિલ્મમાં કાસ્ટ કરવા માટે તેમની પાછળ છે.

Photo credit

તાજેતરમાં જ એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન કિયારાએ સલમાન ખાન સાથેના તેના ખાસ સંબંધ વિશે ખુલાસો કર્યો હતો. તેણે કહ્યું કે તેની કાકી સલમાન ખાનની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડ છે. જોકે આ વિશે બહુ ઓછા લોકો જાણે છે. પરંતુ તે એકદમ સાચું છે. કિયારાએ વધુમાં કહ્યું કે ‘મારી માતા સલમાન ખાનને સારી રીતે જાણતી હતી. બંને બાંદ્રામાં મોટા થયા. સલમાન નાનપણથી જ તેની માતાને કહેતો હતો કે એક દિવસ તે એક મોટો સ્ટાર બનીને ઉભરી આવશે અને તેણે તે પણ કર્યું.

Photo credit

કિયારાના કહેવા પ્રમાણે તેની માતા અને સલમાન ખાન ખૂબ સારા મિત્રો રહેતા હતા. અને સાથે સાયકલ ચલાવતા હતા. કિયારાએ કહ્યું કે તે બીજા કોઈની નહીં પણ મારી માતા હતી જેણે સલમાન ખાનને પહેલીવાર મારી કાકી શાહીન સાથે રજૂ કરી હતી. બંનેએ લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી હતી અને આ તેમનો પહેલો સંબંધ હતો.

Photo credit

જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાનની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડ કિયારા અડવાણીની કાકી શાહીન જાફરી હતી.જે સુપરસ્ટાર અશોક કુમારની પૌત્રી પણ છે. સલમાન જ્યારે શાહિનને મળ્યો ત્યારે તે માત્ર 19 વર્ષનો હતો. જ્યારે શાહિન તે સમયે માત્ર 14 વર્ષની હતી. નોંધપાત્ર વાત એ છે કે સલમાને જ કિયારાને બોલિવૂડમાં બ્રેક લગાવવામાં મદદ કરી હતી. 2014 માં તેણે ‘ફગલી’ ફિલ્મ બનાવી હતી. જેમાં તેણે કિયારાને કાસ્ટ કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *