બોલીવુડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં રહેતી વ્યક્તિ આકર્ષક અને દેખાવમાં સમજદાર હોય છે. ખાસ કરીને અભિનેત્રીઓને તેમના લુકને કારણે અહીં ખૂબ જ સંઘર્ષ કરવો પડે છે. જો કોઈએ તેની પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરાવવી હોય તો વ્યક્તિએ પોતાનું મનપસંદ ખોરાક છોડી દેવું પડે છે. આ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં ઘણી એવી અભિનેત્રીઓ છે જે હંમેશાં એટલી સુંદર અને ફીટ નહોતી, પણ ડેબ્યૂ કરતા પહેલા તેઓએ એક-રાત પોતાને ફીટ કરી દીધા હતા. આજે પરિસ્થિતિ એવી છે કે જે લોકો તેમની મજાક ઉડાવતા હતા, હવે તે જ લોકો તેમની એક ઝલક મેળવવા માટે તલપાપડ ઉભા છે. ચાલો જાણીએ આવી અભિનેત્રીઓ વિશે, જેમણે ચરબીથી પોતાને બોલ્ડ શૈલી આપી હતી.

સારા અલી ખાન :

Image Credit

બોલિવૂડના નવાબ ખાનની પુત્રી સારા અલી ખાને સુશાંત સિંહ રાજપૂતની ફિલ્મ ‘કેદારનાથ’ થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. પહેલી જ ફિલ્મથી, તેની શૈલી દરેકના હૃદયમાં ગઈ હતી. પરંતુ સારા અલી ખાન આજે સુંદરતા જેની રખાત છે, હંમેશાં આની જેમ નહોતી. ખરેખર એક સમયે તેનું વજન 96 કિલો હતું, પરંતુ બોલિવૂડમાં પગ મૂકતા પહેલા તેણે તેનું વજન ઘટાડીને kg૧ કિલો કરી દીધું હતું. આજે ચાહકો તેમના અભિનયથી ખુશ છે.

પરિણિતી ચોપડા :

Image Credit

પરિણીતી ચોપડાએ મુખ્ય અભિનેત્રી તરીકે ફિલ્મ ‘ઇશ્કઝાદે’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી લીધી હતી. આજે, લાખો લોકો તેમની સુંદરતા માટે દિવાના છે. પરંતુ પરિણીતીએ પોતે સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ દ્વારા સ્વીકાર્યું હતું કે તે ફિલ્મોમાં દેખાતા પહેલા 86 કિલો વજનનું વજન લેતી હતી પરંતુ બાદમાં તેણે પોતાને ફીટ કરવા માટે 28 કિલો વજન ઘટાડ્યું હતું. હવે તે પહેલા કરતા સાવ જુદી લાગે છે.

ઝરીન ખાન :

Image Credit

સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘વીર’થી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરનારી સુંદર અભિનેત્રી ઝરીન ખાનને કેટરિના કૈફ સાથી તરીકે માનતી હોય છે. ફિલ્મ નગરીમાં એન્ટ્રી લેતા પહેલા તેનું વજન 100 કિલો હતું. પરંતુ તેણે પોતાની જાત પર સખત મહેનત કરી અને વજન ઓછું કર્યું.

સોનાક્ષી સિન્હા :

Image Credit

શત્રુઘ્ન સિંહાની પ્રિય પુત્રી સોનાક્ષી સિંહાએ ખૂબ જ ઓછા સમયમાં બોલિવૂડમાં પોતાનું એક ખાસ સ્થાન બનાવ્યું છે. પરંતુ ફિલ્મોમાં આવતા પહેલા તેનું વજન 90 કિલો હતું. બાદમાં સલમાન ખાન સાથે કામ કરવાને કારણે તેણે તેનું વજન 30 કિલો ઘટાડ્યું હતું. આજે દરેકની નજર તેમના લુક દ્વારા લેવામાં આવે છે.

સોનમ કપૂર :

Image Credit

અનિલ કપૂરની પ્રિય પુત્રી સોનમ કપૂરને ફેશન આઇકોન પણ માનવામાં આવે છે. તે એકદમ ફિટ છે પરંતુ તે હંમેશા આના જેવી નહોતી. તેનું વજન 86 કિલો જેટલું હતું. સાવરિયા ફિલ્મમાં કામ કરવા માટે તેણે 30 કિલો વજન ઘટાડ્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *