તાજેતરમાં જ ઇન્ડિયન આઇડોલના જજ અને બોલિવૂડ સિંગર નેહા કક્કરે રોહનપ્રીત સિંહ સાથેના તેના સંબંધોની પુષ્ટિ કરી છે. જે બાદ તે હેડલાઇન્સમાં છે. અને હવે ઇન્ડિયન આઇડોલના હોસ્ટ આદિત્ય નારાયણે પણ તેના લગ્નની ઘોષણા કરી દીધી છે. આદિત્ય નારાયણે લાંબા સમયની ગર્લફ્રેન્ડ અને અભિનેત્રી શ્વેતા અગ્રવાલ સાથેના લગ્નની સત્તાવાર જાહેરાત કરી છે. આદિત્ય નારાયણના જણાવ્યા અનુસાર તે વર્ષના અંત સુધીમાં એટલે કે 2020 ના છેલ્લા મહિના સુધી શ્વેતા સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહ્યો છે. 2010 માં ‘શાપિત’ દરમિયાન આદિત્ય શ્વેતાને મળ્યો હતો.અને ત્યારથી બંને એક બીજા સાથે હતા.

Photo credit

દસ વર્ષના તેમના સંબંધો વિશે ઇ ટાઇમ્સ સાથે વાત કરતાં આદિત્ય નારાયણે કહ્યું- ‘મેં ક્યારેય મારા સંબંધોને ગુપ્ત રાખ્યો નહીં. પરંતુ એક સમયે તેના વિશે ઘણી વાતો થઈ હતી. ઘણું લખાયું હતું. તેથી જ મેં ચૂપ રહેવાનું નક્કી કર્યું. અને લોકોએ મને એકલો છોડી દીધો.

Photo credit

તેણે કહ્યું- ‘હું શ્વેતાને’ કર્સડ ‘ના સેટ પર મળ્યો હતો. અને પહેલી જ મીટિંગ પછી અમારી વચ્ચે સારા સંબંધ બંધાયા હતા. ધીમે ધીમે મને ખ્યાલ આવી ગયો કે મેં તેને માથાથી પગ સુધીના પ્રેમમાં ડૂબાવ્યો છે. હું તેની સાથે પ્રેમમાં છું. પરંતુ તે ફક્ત મારો મિત્ર બનવા માંગતી હતી. કારણ કે તે દિવસોમાં આપણે ખૂબ નાના હતાં. તે અને હું બંને અમારી કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માગતો હતો. દરેક સંબંધોની જેમ આપણા સંબંધોમાં પણ ઘણા ઉતાર-ચડાવ આવતા હતા. પરંતુ મુશ્કેલીઓ વચ્ચે પણ અમે અડગ રહ્યા.

Photo credit

શ્રાપમાં શ્વેતા અને આદિત્ય નારાયણ એક સાથે જોવા મળ્યાં હતાં. જેમના લગ્ન નવેમ્બર અથવા ડિસેમ્બર સુધીમાં થવાની અપેક્ષા છે. મારા માતા-પિતા શ્વેતાને ઓળખે છે. અને તે ખૂબ પસંદ કરે છે. નેહા કક્કરના લગ્ન વિશે વાત કરતી વખતે તેણે કહ્યું કે તે તેના લગ્નમાં ભાગ લઈ શકશે નહીં.કારણ કે તેને ખભામાં ઇજા થઈ છે.

 

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *