ટીવીનો સૌથી ચર્ચામાં રહેલો ફેમિલી કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં લોકડાઉન પછી હવે ફરીથી શરુ થઇ ગયો છે. આ શોમાં પણ કાસ્ટમાં ઘણો ફેરફાર કરવામાં આવ્યો છે. તેમજ શોની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે અહીં જોવા મળેલા દરેક પાત્રની પોતાની ફેન ફોલોઇંગ હોય છે. આજકાલના શોમાં ભીડે ભાઈની પુત્રી સોનુની ભૂમિકામાં જોવા મળેલી અભિનેત્રી પલક સિધવાણી મોટી થતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

પલક સિધવાની સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તે દિવસે તેના ચાહકોમાં ચર્ચાને રાખવા માટે રસપ્રદ તસવીરો શેર કરતી જોવા મળે છે. તાજેતરમાં જ પલકની આવી એક તસ્વીર જબરદસ્ત ચર્ચામાં આવી છે. આ તસવીરમાં પલક મેકઅપ વગર જોવા મળી રહી છે, જ્યારે આ ફોટો જોઈને એમ કહેવું ખોટું નહીં થાય કે  મેકઅપ વિના પણ પલક ખૂબ સુંદર લાગે છે. જેટલો સુંદર આ ફોટો છે, એટલું જ ખાસ તસ્વીર પર પલકે કેપ્શન  પણ આપ્યું છે.

Image Credit

પોતાનો નો-મેક-અપ ફોટો શેર કરતી વખતે પલકે લખ્યું – આજે મેં પ્રેમ અને પ્રકાશથી ભરેલા ખૂબ જ તેજસ્વી દિવસ તરફ મારી આંખો ખોલી. હું જે પણ કરું છું તેમાં, હું શક્ય તેટલું સારું કરવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરું છું. હું મારી અંદર શાંતિ અને સુમેળ રાખું છું અને બહારની દુનિયાની પરિસ્થિતિઓને મારી ખુશીએ સાથે સમાધાન કરવા નથી માંગતી. હું મારા ખૂબ જ સુંદર જીવનનો આદર કરું છું અને મારી પાસે જે પણ છે તેના માટે આભારી છું.

Image Credit

શો વિશે વાત કરીએ તો સોનુ પાત્ર માટે અભિનેત્રી પલકને ઘણી બધી શુભેચ્છાઓ મળી છે. તેની ક્યુટનેસ અને સુંદરતાની સાથે પલક પ્રેક્ષકોને ખૂબ પ્રભાવિત કરી રહ્યો છે. આ જ કારણ છે કે તેની ફેન ફોલોઇંગ ઝડપથી વધી રહી છે. પલક સિદ્ધવાનીની સોશિયલ મીડિયા પર પણ જોરદાર ફોલોઇંગ છે.

Image Credit

પલક સિદ્ધવાની ટપ્પુ સેનાનો મહત્વનો ભાગ છે અને તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ પર તસવીરો શેર કરીને તેણે ઘણી વાર વ્યક્ત કરી છે કે સહ-સ્ટાર્સ સાથે તેમની ખૂબ મૈત્રી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *