બિગ બોસ સીઝન 14 ટીવી પર શરૂ થઈ ગઈ છે. અને આ સાથે જ બિગ બોસના ઘરમાં નવ મારામારી પણ શરૂ થઈ ગઈ છે. અને આ બિગ બોસના ઘરના સભ્યોમાં કોઈક કારણસર ચર્ચામાં છે. પરંતુ બિગ બોસ સીઝન 14 ની શરૂઆતથી એક નામ જે હેડલાઇન્સમાં છે તે છે નિકી તંબોલી. ખરેખર, ચેનચાળા અને શાનદાર સ્ટાઇલની મિસ્ટ્રેસ નીક્કી તંબોલીએ બિગ બોસમાં એન્ટ્રી લેતાની સાથે જ ચર્ચા એકત્રીત કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે. પહેલા જ દિવસે નિક્કીએ હોસ્ટ સલમાન ખાનનું દિલ પણ જીતી લીધું હતું. બોલિવૂડના ભાઈજાન સલમાન ખાન પણ હસ્યા વગર રહી શક્યા નહીં.

Image Credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે નિક્કી તંબોલી એ સાઉથ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીનો એક જાણીતો ચહેરો છે. નીક્કી તેલુગુ અને તમિલ ભાષાની ફિલ્મોમાં પણ એટલી જ સક્રિય છે. તેમને રાઘવ લોરેન્સની ફિલ્મ કંચના -3 થી વિશેષ ઓળખ મળી. નીક્કી તંબોલીનો જન્મ વર્ષ 1996 માં મહારાષ્ટ્રના ઓરંગાબાદમાં થયો હતો. અને તેણે એક કારકિર્દીની શરૂઆત એક મોડેલ તરીકે કરી હતી. આ પછી, નિક્કી કેટલીક જાહેરાત ફિલ્મોમાં પણ જોવા મળી હતી. આ સમયે નીક્કી દક્ષિણની ફિલ્મોની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે.

Image Credit

અભિનેત્રી નિક્કી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેના બોલ્ડ ફોટા પણ શેર કરતી રહે છે. બાય વે, જ્યારે નીક્કી બિગ બોસમાં આવી ત્યારે તેણે પોતાના વીડિયોમાં કહ્યું કે તે જેટલી બોલ્ડ ઓનસ્ક્રીન છે, તે રીઅલ લાઈફમાં પણ છે. નીક્કીએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તે ફેશનેબલ કપડાં પહેરવાનું પસંદ કરે છે અને તેમજ તે સજાવટ કરવાનું પસંદ કરે છે.

Image Credit

આગળ સમજાવતાં નિક્કીએ કહ્યું હતું કે તે છોકરાઓના દિલથી રમવાનું પસંદ કરે છે અને બિગ બોસમાં પણ તે ચોક્કસપણે ઘણા છોકરાઓનું દિલ જીતી લેશે. પોતાના વિશે વાત કરતા, નીક્કીએ કહ્યું હતું કે, હું ખૂબ જ મજબૂત છું. હું હંમેશાં જે યોગ્ય છે તેના માટે ઉભી છું. મારા મિત્ર આગળ હોય કે ન હોય, હું હંમેશાં યોગ્યને ટેકો આપું છું. જે આવે તે આવે. જોકે, શોના પહેલા જ દિવસે જિસ્મિન સાથે નીક્કીની લડાઈ થઈ હતી. નિક્કીએ કહ્યું કે તેને ડીશ ધોવા ગમતું નથી કારણ કે તે તેના નખ બગાડે છે.

Image Credit

અભિનેત્રી નિક્કીએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત મોડેલિંગથી કરી હતી. સ્નાતક થયા પછી, તે ઘણી જાહેરાતોમાં દેખાયી અને હવે તે દક્ષિણની ઘણી ફિલ્મોમાં પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે. અભિનેત્રી નીક્કીની અભિનય અને સુંદરતા તેના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *