આપણા ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં મોટા સ્ટાર્સની સંખ્યા, તેમની લવ સ્ટોરીઝની વાર્તાઓ પણ છે. આ દિવસે કેટલાક અભિનેતા અથવા અભિનેત્રીના અફેરની ચર્ચા પ્રખ્યાત રહે છે. કેટલાક કલાકારો પણ તેમના લગ્ન પછી વધારાના વૈવાહિક સંબંધો રાખવાનું બંધ કરતાં નથી. અમિતાભ બચ્ચન, અજય દેવગન, rત્વિક રોશન, આમિર ખાન જેવા ઘણા ફિલ્મી સ્ટાર્સ છે, જેમને લગ્ન પછી બીજી સ્ત્રી પર દિલ આવી ગયું છે. પરંતુ કેટલાક એવા કલાકારો પણ છે જે લગ્ન પછી પણ પત્નીઓ પ્રત્યે એકદમ વફાદાર હોય છે અને તેમનો દગો કરવાનો વિચાર ક્યારેય કરતા નથી. ચાલો જાણીએ આ વફાદાર પતિ પત્નીના નામ: –

અભિષેક બચ્ચન :

Image Credit

બોલિવૂડમાં વફાદાર પતિની વાત આવે ત્યારે પહેલું નામ અભિષેક બચ્ચનનું આવે છે. એશ્વર્યા રાય સાથે તેમના લગ્નને 13 વર્ષ થયા છે, પરંતુ આજે પણ તેમના પ્રેમમાં કોઈ કમી નથી. એટલું જ નહીં, અભિષેક અને એશ્વર્યા રાયની વાતોઓ આખા બોલીવુડમાં પ્રખ્યાત છે. જોકે અભિષેકે લગ્ન પહેલા કરિશ્મા કપૂર અને રાની મુખર્જીને ડેટ કરી હતી, પરંતુ લગ્ન બાદ તેણે બીજી સ્ત્રીને જીવનમાં લાવવાનો વિચાર પણ મૂક્યો નથી. અભિષેક બચ્ચને એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે હવે તેમની પુત્રી આરાધ્યા અને તેની પત્ની એશ્વર્યા રાય તેમના માટે બધું છે.

બોબી દેઓલ :

Image Credit

બોલિવૂડ એક્ટર ધર્મેન્દ્રનો નાનો પુત્ર બોબી દેઓલ પણ પરફેક્ટ પતિઓની યાદીમાં સામેલ છે. જોકે તેના મોટા ભાઈ સન્ની દેઓલે લગ્ન પછી પણ પહેલાની સાથે દિલ લીધાં છે, પરંતુ પત્ની તાન્યા સિવાય બીજી કોઈ સ્ત્રીને જીવનમાં લાવવાનો વિચાર તેણે ક્યારેય ધ્યાનમાં રાખ્યો નથી. તાન્યા સાથેની તેની લવ સ્ટોરી ચર્ચા ખૂબ પ્રખ્યાત રહી છે. તન્યાના કામમાં બોબી દેઓલ પણ ખૂબ જ સહાયક છે. જણાવી દઈએ કે બોબી દેઓલની પત્ની પ્રખ્યાત ઇન્ટિરિયર ડિઝાઇનર છે.

સુનીલ શેટ્ટી :

Image Credit

સુનીલ શેટ્ટી એક સમયે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રી પર શાસન કરતો હતો પરંતુ આજકાલ તે પોતાના ધંધાને સંભાળવા વ્યસ્ત છે. સુનિલના લગ્નને 29 વર્ષ વીતી ગયા. તે તેની પત્નીથી ખૂબ ખુશ છે અને સંપૂર્ણ પતિ તરીકે જીવે છે. જોકે સોનાલી બેન્દ્રે જેવી અભિનેત્રીઓએ તેના વ્યક્તિત્વનો દિલ ગુમાવી દીધો છે, પરંતુ તેણે ક્યારેય પત્ની છોડવાનું વિચાર્યું નથી અને બીજી સ્ત્રીના વિચાર પણ મનમાં આવવા દીધા નથી.

સોનૂ સુદ :

Image Credit

સોનુ સૂદ ગરીબોના મસીહા જ નહીં પરંતુ એક સંપૂર્ણ પતિ પણ છે. બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરતા પહેલા જ તે લગ્ન કરી ચૂક્યો હતો. તેણે તેની કોલેજ સમયની ગર્લફ્રેન્ડ સોનાલી સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બોલિવૂડમાં નામ કમાવ્યા પછી પણ સોનુ સૂદે હજી સુધી કોઈ હસીના સામે જોયું નથી. આજ સુધી તેનું નામ કોઈ છોકરી અથવા અભિનેત્રી સાથે સંકળાયેલું નથી. આ સાબિત કરે છે કે તે તેની પત્ની પ્રત્યે અત્યંત વફાદાર છે.

રીતેશ દેશમુખ :

Image Credit

બોલીવુડના સૌથી સુંદર યુગલો તરીકે ઓળખાતા રિતેશ દેશમુખ અને જેનીલિયા ડિસુઝા પિકચર પરફેક્ટ રહ્યા છે. દસ વર્ષ ડેટિંગ બાદ બંનેના લગ્ન થયા હતા. આજે તેઓનું એક બાળક પણ છે અને બંને એકબીજાથી ઘણા ખુશ છે.

શહીદ કપૂર :

Image Credit

શાહિદ કપૂરનું નામ તેમના લગ્ન પહેલા કરીના કપૂર અને પ્રિયંકા ચોપડા જેવી સુંદર અભિનેત્રીઓ સાથે સંકળાયેલું છે. પરંતુ તેણે દિલ્હીની મીરા રાજપૂત સાથે લગ્ન કર્યા હોવાથી તેણે બીજી કોઈ છોકરી વિશે વિચાર્યું પણ નથી. લગ્ન બાદ તેની પત્ની મીરા તેના દિલમાં સ્થિર થઈ ગઈ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *