બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ અને ડાન્સર નોરા ફતેહી તેના ગ્લેમરસ લુક બાદ આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. થોડા દિવસો પહેલા જ અભિનેત્રીએ પોતાનો શો ‘ઈન્ડિયાની બેસ્ટ ડાન્સર’ ના સ્ટેટ પર સૂટથી સાડી સુધી મૂક્યો હતો. તેમજ નોરાનો એરપોર્ટ લુક તમને બધાને દિવાના બનાવવા માટે પૂરતો છે.

કમાલ હતો લૂક :

Image Credit

આમ તો નોરાના કપડામાં એથ્લેબાઇકિંગ, ડેડ ગાઉન અને ઝબૂકતાવાળા ડ્રેસિંગ્સનો ચમકતો સંગ્રહ છે. પરંતુ આ દિવસોમાં અભિનેત્રી પોતાને કંઇપણ નવું કરવાનો પ્રયાસ કરતા રોકી રહી નથી. આવું જ આજે મુંબઈ એરપોર્ટ પર પણ જોવા મળ્યું હતું, જ્યાં નોરા વ્હાઇટ ટોપવાળા મલ્ટીકલર સ્કર્ટમાં એકદમ આનંદમાં હતી.

કેવો હતો આઉટફીટ :

Image Credit

નોરા ફતેહીના એકંદર પોશાક વિશે વાત કરતાં, તેણીએ સફેદ ગણિતની ટીસ સાથે એકોર્ડિયન સ્કર્ટ પહેર્યું, મલ્ટિસ્ડ્સે આ પોશાકને સૌથી સુંદર બનાવવા માટે કોઈ કસર છોડી ન હતી.

સ્કર્ટ પર હતું લોકોનું ધ્યાન :

Image Credit

જો તમને યાદ હોય, તો એકોર્ડિયન (ઘૂંટણની નીચે ડ્રેસ) સ્કર્ટ ખૂબ જ પહેલાના સમયમાં ખૂબ લોકપ્રિય હતો. આ સ્કર્ટની ફેશન ફરી એક વાર ફરી છે. આવી સ્થિતિમાં, જો તમારી પાસે તમારો સ્કર્ટ પણ છે, તો તમે તેને પ્લેન ટી સાથે સ્ટાઇલ કરી શકો છો.

મોનોક્રોમૈટિક લૂક :

Image Credit

આ મોનોક્રોમેટિક લુકને પૂર્ણ કરવા માટે, નોરા ફતેહીએ તેના વાળને સિમ્પલ મેકઅપની સાથે ખુલ્લા છોડી દીધા, ચાંદીના હૂપ્સ અને બ્લેક શુઝથી અભિનેત્રીની એકંદર શૈલીને એકદમ આકર્ષક બનાવી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *