બોલિવૂડમાં સૌથી મધુર અવાજ તરીકે જાણીતી સિંગર નેહા કક્કરની ઓળખાણની આજે જરૂર નથી . છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં તેણે એક પછી એક હિટ ગીતો આપીને તેની ફેન ફોલોવિંગમાં વધારો કર્યો છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર તેના નવા ગીતો અને વીડિયો માટે જાણીતી છે. નેહા કક્કરની લવ લાઈફ વિશે વાત કરીએ તો તેના અફેર્સની ચર્ચા કોઈથી છુપાયેલી નથી. તેની લવ લાઇફ ઓછી હોવાને કારણે હેડલાઇન્સમાં ઓછી રહે છે પરંતુ વાસ્તવિક તથ્યો પર અફવાઓ છે. તાજેતરમાં જ એવા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે કે તે ટૂંક સમયમાં સિંગર રોહનપ્રીત સિંહ સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહી છે.

Image Credit

જો કે, આ અંગે રોહનપ્રીત કે નેહા તરફથી હજી સુધી કોઈ નિવેદન આવ્યું નથી. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બંને ગાયકો એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે, જેના કારણે તેમની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ પણ થઈ રહી છે. ઇન્ટરનેટ પર અફવાઓ મુજબ રોહનપ્રીત સિંહ અને નેહા કક્કર આ મહિનાની 24 મી તારીખે લગ્નના બંધનમાં બંધાશે, પરંતુ બંને તરફથી કોઈ નિવેદન નહીં આવવાને કારણે તે કહેવું ખોટું નહીં લાગે કે આ માત્ર એક અફવા છે. આજે અમે તમને નેહાની આવી ત્રણ લિંક્સ જણાવી રહ્યા છીએ, જેના કારણે તે હંમેશાં સમાચારોમાં રહે છે.

આદિત્ય નારાયણ :

Image Credit

નેહા કક્કર છેલ્લા ઘણા સમયથી ડાન્સ રિયાલિટી શો ઇન્ડિયન આઇડોલમાં જજ તરીકે જોવા મળી રહી છે. આ રોલમાં તેને ચાહકો પણ ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે. પરંતુ શોની છેલ્લી સીઝનમાં, ટીઆરપી મેળવવા માટે કંઈક કરવામાં આવ્યું હતું, જેણે બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા હતા. ખરેખર શો દરમિયાન નેહા કક્કરની સગાઈથી માંડીને લગ્ન સુધીની ચર્ચાઓ ઉઠી હતી. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે ટૂંક સમયમાં તે આદિત્ય નારાયણ સાથે જોડાશે. ઉદિત નારાયણે પણ એમ કહીને આ અફવાને વેગ આપ્યો કે તે નેહા સાથે તેના પુત્ર સાથે લગ્ન કરવા માંગે છે. પરંતુ પાછળથી કહેવામાં આવ્યું કે આ બધુ મજાકનો એક ભાગ છે.

વિભોર પારશર :

Image Credit

ઇન્ડિયન આઇડોલની દસમી સીઝનમાં ભાગ લેનાર વિભોર પણ નેહા સાથે સંકળાયેલો છે. ન્યાયાધીશ નેહા કક્કર સાથે તેમની ખૂબ સરસ ટ્યુનિંગ હતી અને બંને એકબીજા સાથે મજાક કરતા જોવા મળ્યા હતા. તેમજ સોશિયલ મીડિયા પર એવું અનુમાન કરવામાં આવ્યું હતું કે બંને ડેટિંગ કરી રહ્યા છે. બાદમાં નેહાએ જ એક પોસ્ટમાં કહ્યું હતું કે તે પણ આવી અફવાઓથી ખૂબ જ નારાજ થઈ ગઈ હતી, તેમ છતાં તે પણ પોતાનું જીવન સમાપ્ત કરવાનો નિર્ણય પણ લઇ લીધો હતો.

હિમાંશ કોહલી :

Image Credit

નેહા કક્કર અને હિમાંશ કોહલી રિલેશનશિપમાં રહ્યા છે. બંનેએ લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કાર્ય બાદ કેટલાક કારણોસર તેઓ અલગ થઇ ગયા. જો કે, તેની ડેટિંગ પહેલાં તેની બાબતોની ચર્ચા કરવામાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *