ફેમિલી કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માહ કોઈક બીજા કોઈ કારણસર ચર્ચામાં રહે છે. આ શોની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે તેમાં દેખાતા દરેક પાત્રની અલગ ફેન ફોલોઇંગ હોય છે. જેઠાલાલથી લઈને બબીતા ​​જી… સોશિયલ મીડિયા પર પણ આ પાત્રોની ખૂબ ચર્ચા થાય છે. બીજી તરફ, તારક મહેતાની ઓલતા ચશ્મામાં બબીતા ​​જીની ભૂમિકા નિભાવી રહેલી અભિનેત્રી મુનમુન દત્તા આ ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ સક્રિય છે. જો કે, તે અહીં ઘણી વખત ટ્રોલનો પણ સામનો કરી ચુકી છે પરંતુ મુનમુન આ ટ્રોલર્સનો જવાબ કેવી રીતે આપવો તે સારી રીતે જાણે છે. મુનમુને ઘણા સમય પહેલા એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન આ વિશે વાત કરી હતી.

Image Credit

મુનમૂન દત્તા સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલને યોગ્ય જવાબ આપતા જોવા મળ્યા છે. તે જ સમયે, ટાઇમ્સ ઓફ ઈન્ડિયાને આપેલા એક જૂના ઇન્ટરવ્યુમાં, તેમણે કહ્યું કે ઇન્ટરનેટ પર તેમને કેવા પ્રકારના લોકોનો સામનો કરવો પડે છે. તેણે કહ્યું કે ઘણી વખત તેણે પોતાના ફોટોશોપના ફોટા જોયા છે. મારી પોસ્ટ પર અસ્પષ્ટ ટિપ્પણીઓ, કદરૂપું સંદેશા મોકલવા જેવી બાબતો પણ મારી સાથે થઈ છે.

Image Credit

તેણે કહ્યું કે તે આવા લોકો સાથે કેવી રીતે વર્તે છે. મુનમુન કહે છે કે તરત જ ટ્રોલને બ્લોક કરી દે છે. તે ઘણી વખત બન્યું છે કે તેઓ તેમની વિરોધીને જબરદસ્ત જવાબો આપે છે. તેણીનું માનવું છે કે ધ્યાન આકર્ષિત કરવા માટે ઘણા લોકો આ કરે છે અને મુનમુન તેમને ધ્યાન આપવા માંગતા નથી, તેથી તે તેમને સીધા બ્લોક કરે છે.

Image Credit

મુનમુન કહે છે કે ભલે તેણીના ફક્ત 1 અથવા 10 ફોલોવર્સ જ હોય પણ તે આવા લોકોને તેમના સોશિયલ એકાઉન્ટ પર રાખવાનું પસંદ નથી કરતી, જે તેને નેગેટીવ મહેસુસ કરાવે.

Image Credit

મુનમુન દત્તાની ટ્રોલર્સ સાથે વ્યવહાર કરવાની આ રીત ખરેખર અદભૂત છે. તેના ઇન્ટરવ્યુમાં, તેમણે સ્પષ્ટ કરી દીધું છે કે તે લોકોની ખરાબ અને ખોટી હરકતો બિલકુલ પસંદ કરતી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *