અભિનેતા સૈફ અલી ખાનનો પુત્ર ઇબ્રાહિમ અલી ખાન ભલે લાઈમ લાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર તેની ફેન ફોલોઇંગ કોઈ સ્ટારથી ઓછી નથી. આ જ કારણ છે કે ઇબ્રાહિમની કોઈપણ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. તાજેતરમાં ઇબ્રાહિમની એક નવી પોસ્ટ જબરદસ્ત હેડલાઇન્સમાં આવી છે. આ પોસ્ટમાં ઇબ્રાહિમે પોતાનો શર્ટલેસ ફોટો શેર કરીને ચાહકોને ખાસ સંદેશ આપ્યો છે. લોકોને તેની સ્ટાઈલ ઘણી ગમી, પણ કેટલાક લોકોએ સારા અલી ખાન નામથી ઇબ્રાહિમને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું.

Image Credit

ખરેખર, ઇબ્રાહિમ અલી ખાને પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પોતાની એક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં ઇબ્રાહિમ પૂલમાં બોલ્ડ પોઝ આપતો જોવા મળી રહ્યો છે. તે જ ફોટા પર લોકો ઇબ્રાહિમને ડ્રગ્સના કેસમાં સારા અલી ખાનનું નામ લાવીને તેને એનસીબી દ્વારા પૂછપરછ કરીને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું. જો કે, આ ટ્રોલને અવગણીને ઇબ્રાહિમે તેમને યોગ્ય જવાબ આપ્યો. તેમજ ઘણા લોકો સારા માટે સમર્થન વ્યક્ત કરતા જોવા મળ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

If you’re going through hell, keep going. – Winston Churchill

A post shared by Ibrahim Ali Khan (@iakpataudi) on

આ ફોટાની સાથે ઇબ્રાહિમે પણ તેના ફોલોવર્સને ખાસ સંદેશ આપ્યો. ઇબ્રાહિમે વિન્સ્ટન ચર્ચિલનો આઇડિયા શેર કરીને આ ફોટો શેર કર્યો છે – જો તમે કોઈ મુશ્કેલીમાંથી પસાર થઈ રહ્યા છો, તો આગળ વધતા રહો.

Image Credit

તેમજ તે ઇબ્રાહિમની આ તસવીર પર જોરદાર પ્રતિક્રિયાઓ મળી રહી છે. સારાના નામ સાથે ટ્રોલ કરનારા લોકો એકદમ ઓછા છે અને તેને સપોર્ટ કરનાર લોકો વધુ જોવા મળે છે. તેમજ લોકો ઇબ્રાહિમના આ શર્ટલેસ અવતાર પર દિવાના થઈ રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ibrahim Ali Khan (@iakpataudi) on

સારા અને ઇબ્રાહિમ વિશે વાત કરીએ તો આ સેલિબ્રિટી ભાઈ બહેન એક સાથે મુસાફરી તેમજ વર્કઆઉટ્સ કરે છે. બંને ફિટનેસ ફ્રીક પણ છે. જ્યાં એક તરફ સારા એક્ટ્રેસ છે, બીજી તરફ ઇબ્રાહિમને ક્રિકેટમાં રસ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *