હરિયાણાની જાણીતી નૃત્યાંગના સનસનાટીભર્યા સપના ચૌધરીનુ આજે મનોરંજનની દુનિયામાં એક જાણીતું નામ બની ગઈ છે. આજે તેમની નૃત્ય પ્રતિભાના લાખો ચાહકો છે. અને આવી સ્થિતિમાં તેમને હરિયાણામાં જ નહીં પરંતુ આખા દેશમાં એક વિશાળ ફેનબેસ મળે છે. તેમના પ્રશંસકોની સંખ્યા લાખોમાં છે. જેઓ તેમના આગામી પ્રદર્શન તેમની વિડિઓઝ અને વાસ્તવિક જીવનથી સંબંધિત ઘણી માહિતીથી પોતાને અપડેટ રાખે છે.

Photo credit

જો કે આજે અમે તમને તેઓને લગતા એક સમાચાર સાથે પરિચય કરવા જઈ રહ્યા છીએ જે તમને એકવાર ચકિત કરવા પણ દબાણ કરશે. જેમ આપણા બધાને લાગે છે કે સપના લાખો હરિયાણા લોકોની પહેલી પસંદ હતી. અને આવા ઘણા લોકો એવા સવાલો ઉભા કરી રહ્યા હતા કે જેના વિશે સપના તેના સપનાનો રાજકુમાર પસંદ કરશે. પરંતુ હવે જ્યારે તેણીના માતા બનવાના સમાચાર સીધા આવ્યા છે. ત્યારે દરેક આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.

Photo credit

હા આ ખૂબ જ સાચી ઘટના છે. અને તેના પતિ વીરે ખુદ તેના બાળકની તસવીર શેર કરી છે. જોકે એક તરફ ચાહકો તેમને અભિનંદન આપી રહ્યા છે. અને તેમની શુભેચ્છા પાઠવી રહ્યા છે. બીજી બાજુ કેટલાક લોકો એવા પણ છે જેઓ તેમના લગ્ન અંગે સવાલો ઉભા કરી રહ્યા છે. તેનું કારણ એ છે કે તેમના પતી વીરે ખુલાસો કર્યો છે કે તેણે સપના સાથે જાન્યુઆરીમાં જ લગ્ન કર્યા હતા. પરંતુ આ લગ્ન જાહેર કરવામાં આવ્યા ન હતા.

Photo credit

જો સમાચારની વાત માની લેવામાં આવે તો સપનાએ પ્રખ્યાત પંજાબી સિંગર વીરને તેના પાર્ટનર તરીકે પસંદ કર્યો છે. અને તે જ વર્ષની શરૂઆતમાં એટલે કે જાન્યુઆરી 2020 માં સપનાના લગ્ન થયા. સપનાના પતિએ ખુદ આ હકીકત જાહેર કરી છે. આ સાથે વીરે ખુલાસો પણ કર્યો હતો કે તેણે સપના સાથે કોર્ટ મેરેજ કર્યા હતા અને તેણે આ માટેનું કારણ પણ આપ્યું હતું. ખરેખર આ સમયગાળા દરમિયાન વીરના કાકા મૃત્યુ પામ્યા હતા. જેના કારણે સપના અને વીર તેમના લગ્નને જાહેરમાં કરી શક્યા નહીં.

Photo credit 

બીજી તરફ સપનાનો આખો પરિવાર આ સારા સમાચારથી ખૂબ જ ખુશ છે અને તેની માતાએ જાહેરાત પણ કરી છે કે સપનાના આ બાળકની જન્મજયંતિ સંપૂર્ણ ધાંધલ-ધમાલ સાથે ઉજવવામાં આવશે. તે દરમિયાન વીર રાત્રે ફેસબુક પર ફરીથી લાઇવ આવ્યો અને દર્શકોને કહ્યું કે તે પિતા બની ગયો છે.

Photo credit

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે વીર અને સપનાના આ સંબંધ 4 વર્ષ પહેલા પાયો રાખવા માંડ્યા હતા. જ્યાં વીર એક તરફ હરિયાણવી લેખક અને અભિનેતા રહી ચૂક્યો છે. અને સપના ડાન્સર રહી ચૂકી છે. ત્યાં બંનેનું ક્ષેત્ર લગભગ સમાન છે. પરંતુ તે બંનેએ એકબીજાને લગભગ 4 વર્ષ સુધી ડેટ કર્યું અને ત્યારબાદ જાન્યુઆરી 2020 માં એકબીજાને કાયદેસર સ્વીકારવાનું નક્કી કર્યું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *