પતિ-પત્નીનો સંબંધ રસાયણ જેવો છે. જે કોઈ પણ વ્યક્તિ માટે સમજવું લગભગ અશક્ય છે. આ કિસ્સામા બોલિવૂડ સ્ટાર્સ પણ આ વસ્તુથી અસ્પૃશ્ય નથી. બોલિવૂડમાં આવી ઘણી લવ સ્ટોરીઝ છે. જેમાં ઘણી વાર તેમની વચ્ચે મતભેદ રહે છે.પરંતુ તેમ છતાં તે એકબીજાને પ્રેમ કરતા જોવા મળ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે આજે અમે તમને બોલિવૂડના કેટલાક સ્ટાર્સ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ. જેમણે તેમના ભાગીદારો સાથે જાહેરમાં થપ્પડ મારી દીધી છે. તો ચાલો તમને એક પછી એક આ બોલિવૂડ સ્ટાર્સ વિશે જણાવીએ

અક્ષય કુમાર

Photo credit

ટ્વિંકલ ખન્ના સાથે બંધાયેલા બોલિવૂડના જાણીતા અભિનેતા અક્ષય કુમારને લગતા સમાચાર એક સમયે ખૂબ જ ઝડપથી બહાર આવી રહ્યા હતા. અક્ષય જ્યારે ‘આંદાઝ’ અને ‘મુઝસે શાદી કરોગી’ જેવી ફિલ્મો પ્રિયંકા ચોપડા સાથે આપી રહ્યો હતો ત્યારે મીડિયામાં તેના અફેરના સમાચાર ખૂબ જ સાંભળવા મળી રહ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં મુંબઈની એક હોટલની લોબીમાં અક્ષયને ટ્વિંકલે ટ્વિસ્ટેડ કરી દીધો હતો અને આ પછી પ્રિયંકા સાથે કોઈ પણ ફિલ્મ સાઇન નહીં કરવાની વાત કરી હતી.

સુશાંતસિંહ રાજપૂત

Photo credit

જેમ આપણે બધા માનીએ છીએ કે અભિનેતા સુશાંત અમને છોડીને મહિનાથી વધુનો સમય થઈ ગયો છે. આવી સ્થિતીમાં, બોલીવુડના દિવંગત અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં અંકિતા લોખંડે સાથેના સંબંધોને લગભગ બધા જ જાણે છે. તમને જણાવી દઇએ કે એકવાર યશ રાજ ફિલ્મના સ્ટુડિયોમાં અંકિતા અને સુશાંત વચ્ચે ઘણી ચર્ચાઓ થઈ હતી. આવા ગુસ્સામાં અંકિતાએ સુશાંતને જોરદાર થપ્પડ આપી.

કરણસિંહ ગ્રોવર

Photo credit

અભિનેતા કરણ સિંહ ગ્રોવર જેણે એક સમયે કોઈ પણ યુવતીને તેના લુકથી છૂટા કર્યા હતા. તેણે બોલિવૂડની સાથે સાથે વેબ સિરીઝમાં પણ ખાસ નામ કમાવ્યું છે. જોકે કરણે તેની ભૂતપૂર્વ પત્ની જેનિફર વિંજેટને એકવાર થપ્પડ પણ માર્યા છે. નિકોલ અને શ્રાદ્ધને કારણે પત્ની જેનિફરએ ‘દિલ મિલ ગયે’ શોના સેટ પર કરણ પર હાથ ઉપાડ્યો હતો ત્યારબાદ તેઓએ ટૂંકા સમય માટે એકબીજા સાથે વાત કરી નહોતી.

ઇમરાન હાશ્મી

Photo credit

બોલિવૂડમાં ઈમરાન હાશ્મીની પોતાની એક અલગ ઓળખ છે. પરંતુ બોલીવુડમાં સિરીયલ કિસર તરીકે જાણીતા ઈમરાન હાશ્મીની પત્ની પરવીન તેમને ઘણી વખત ફ્લેટ કરી ચૂકી છે. જોકે ઈમરાન આ ચીજોને ક્યારેય ચૂકતો નથી. અને ઈમરાને ખુદ આ બધા ખુલાસા કર્યા હતા. તેણે એમ પણ કહ્યું કે લગભગ દરેક ફિલ્મની પહેલી સ્ક્રીન જોયા બાદ પરવીન તેને થપ્પડ મારી દેતી હતી.

આર્યન વૈદ્ય

Photo credit

આર્યન વૈદ્ય પસંદગીની ફિલ્મો અને શોમાં જોવા મળ્યા છે. તેમની અમેરિકન પત્ની એલેક્ઝાન્ડ્રા કોપ્લે જે યુટીવીના પ્રખ્યાત રિયાલિટી શો “લબ બ્રેકઅપ” દરમિયાન જોવા મળી હતી. તેણે આર્યનને એક વાર નહીં પરંતુ બે વાર થપ્પડ માર્યો હતો. એવા અહેવાલો છે કે આર્યન પણ એલેક્ઝાન્ડ્રાના પરિવારના સભ્યો પાસેથી ઇચ્છતો આદર ક્યારેય મેળવી શક્યો નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *