આપણે ઉદ્યોગમાં ઘણા શાહી લગ્નો જોયા છે. આ યાદીમાં દીપિકા-રણવીર, સોનમ-આનંદ, પ્રિયંકા-નિક જેવા સ્ટાર્સના લગ્ન શામેલ છે. આ સાથે જ આ યાદીમાં દેશના સૌથી મોટા ઉદ્યોગપતિ અને રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના માલિક મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણીના મોટા દીકરા આકાશ અંબાણીના લગ્ન પણ શામેલ છે.

Photo credit

આ શાહી લગ્નની ચર્ચાઓ આજે પણ રાખવામાં આવી છે. બોલિવૂડથી માંડીને હોલીવુડ.રાજકારણીથી માંડીને રમત સુધીના અનેક હસ્તીઓએ લગ્ન કર્યાં. મુકેશ અંબાણીએ પુત્રના લગ્નમાં કોઈ કસર છોડી નથી અને પૈસા પાણીની જેમ વહ્યા હતા.

Photo credit

અંબાણી પરિવારે લગ્નની તમામ તૈયારીઓ શાહી શૈલીમાં કરી હતી. અને તેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ હતી.

Photo credit

લગ્ન પહેલા કપલની પ્રી-વેડિંગ પાર્ટી સ્વિટ્ઝરલેન્ડમાં રાખવામાં આવી હતી.જે ઘણા દિવસો સુધી ચાલતી હતી. જ્યાં બોલિવૂડની હસ્તીઓ પણ હાજર રહી હતી. તેના માટે અને તેના માટે એક લક્ઝુરિયસ હોટલ બુક પણ કરી.

Photo credit

આ શાહી લગ્ન 9 માર્ચ 2019 ના રોજ થયા હતા. મુકેશ અંબાણી અને નીતા અંબાણીએ મુંબઈના જીઓ ગાર્ડન ખાતે તેમના દીકરાને ગુજરાતી રિવાજો સાથે લગ્ન કર્યા. શ્લોકા મહેતાએ જયમાલા સમારોહ દરમિયાન શાહી પ્રવેશ લીધો હતો. શ્લોકાને દુલ્હનની જેમ જોવામાં આકાશ એકદમ ભાવનાશીલ હતો.

Photo credit

શ્લોકાએ તેના લગ્નમાં રેડ કલરનો લહેંગા પહેર્યો હતો. તે આ લહેંગામાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

Photo credit

આ સાથે જ આકાશે ગોલ્ડન કલરની શેરવાની પહેરી હતી. જે એકદમ હેન્ડસમ લાગી રહી હતી. આકાશ અંબાણીની શોભાયાત્રામાં નીતા અંબાણી, મુકેશ અંબાણી બહેન ઇશા અંબાણી અને શાહરૂખ ખાન તેની પત્ની ગૌરી ખાન રણબીર કપૂર સહિત ઘણા સ્ટાર્સે જોરદાર ડાન્સ કર્યો. બાદમાં લગ્નમાં અંબાણીના પરિવારે ભવ્ય રિસેપ્શન પાર્ટી પણ આપી હતી.

Photo credit

શ્લોકા અને આકાશની લવ સ્ટોરી વિશે વાત કરવામાં આવે તો આ કપલ બાળપણથી જ એકબીજાને ઓળખે છે. આકાશે તેની સ્કૂલના છેલ્લા દિવસે શ્લોકાને પ્રપોઝ કર્યું હતું. તે સમયે શ્લોકાએ હા કહીને આકાશનો પ્રસ્તાવ સ્વીકાર્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *