છેલ્લા કેટલાક દિવસોમાં બોલિવૂડમાં ડ્રગ્સનો મુદ્દો ખૂબ ચર્ચામાં રહ્યો છે. અને આ કિસ્સામાં થોડા દિવસો પહેલા પટૌડી પરિવારની પુત્રી સારા અલી ખાનનું નામ પણ સામે આવ્યું છે. આવી સ્થિતિમાં બોલીવુડમાં તમામ પ્રકારની ચીજો બનાવવાની શરૂઆત થઈ. આ બધાની વચ્ચે પિતા સૈફ તેની પુત્રી સાથે એકદમ ગુસ્સે જોવા મળ્યા હતા. જેના કારણે સૈફ મુંબઇ છોડીને દિલ્હી જવા રવાના થઈ ગયો હશે. પિતા સૈફ પત્ની કરીના અને પુત્ર તૈમૂર સાથે લાંબી રજાઓ પર ગયા હતા. આવી સ્થિતિમાઆજે અમે તમને જણાવીશું કે સૈફ, કરીના અને તૈમૂર આ દિવસોમાં શું કરી રહ્યા છે. અને તેઓ કેવી રીતે તેમનો સમય વિતાવે છે.

Photo credit

ખરેખર કરિના આ સમયે રજાઓનો આનંદ માણવાની સાથે તૈમૂર પર પણ ખાસ ધ્યાન આપી રહી હોવાનું લાગે છે. હમણાં સુધી તૈમૂર માત્ર 3 વર્ષનો છે.પરંતુ કરીના પહેલાથી જ તેને ભવિષ્યમાં તૈયાર કરવા માટે કામ કરી રહી છે. આ કરવા પાછળનું કારણ એ છે કે તે નથી ઇચ્છતી કે તૈમૂર કોઈપણ સમયે ચૂકી જાય. આવી સ્થિતિમાં માતા કરિનાએ તેમના પુત્ર તૈમૂર માટે આ કોરોના સમયગાળામાં સમય પસાર કરવા માટે એક ખૂબ જ અનોખી રસ્તો શોધી કાઢ્યો છે. જેનો તેને ભવિષ્યમાં ફાયદો થશે અને તેનો સમય પણ આપવામાં આવશે.

Photo credit

ખરેખર આજકાલ તૈમૂર સ્પેનિશ ભાષા શીખવાનું કામ કરી રહ્યો છે.જેના માટે કરીનાએ તૈમૂર માટે ઓનલાઇન ક્લાસની વ્યવસ્થા કરી છે. ફક્ત 3 વર્ષની ઉંમર આ બધા ટાઈમર્સ પણ ખૂબ જ સારી કામગીરી કરી રહ્યા છે. અને થોડા સમય પહેલા જે સમાચાર સામે આવ્યા હતા તે તૈમૂરની સ્પેનિશ શિક્ષક એશ્લિન એસ જોલી તાજેતરમાં ગુરુગ્રામના પટૌડી પેલેસ પહોંચ્યો હતો. અને અહીંથી તેણે તૈમૂર સાથે કેટલીક તસવીરો પણ શેર કરી હતી.

Photo credit

ટીચર એશ્લીને તૈમૂર સાથેની એક તસ્વીર સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. અને લખ્યું છે કે કાર પછી હું મારા સ્પેનિશ વિદ્યાર્થી ઓફસ્ક્રીનને મળી ચૂક્યો છું. અને આ પછી એશ્લીને કેપ્શનમાં કેટલાક હાર્ટ ઇમોજીસનો ઉપયોગ કર્યો. એશ્લીને વિદ્યાર્થી તૈમૂર સાથે 3 તસવીરો શેર કરી છ. જેમાં એક તૈમુર ટીચર સાથે પોઝ આપતી જોવા મળી છે. અને તેના વાળમાં પીળા ફૂલ સાથે જોવા મળી રહી છે. બીજા ફોટામાં તૈમૂર એક સુંદર સ્મિત સાથે પોઝ આપી રહ્યો છે. અને ત્રીજા ફોટાની વાત કરીએ તો તેમાં માતા કરિના અને શિક્ષક અશ્લિન એક સાથે ઉભા જોવા મળે છે.

Photo credit

આ ત્રીજા ફોટામાં કરીનાએ બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ડ્રેસ પહેર્યો છે. અને તે તેના બેબી બમ્પ કરતી જોવા મળી રહી છે. અને ચિત્ર એવું લાગે છે કે પટૌડી પેલેસ વધી રહ્યો છે.અને પાછળ જોયું છે. તમને જણાવી દઇએ કે થોડા દિવસો પહેલા અભિનેત્રી કરીનાએ તેના માતા બનવાના સમાચાર ચાહકોને આપ્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *