બી-ટાઉન સ્ટાર્સના જીવનમાં ફિટનેસ ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ છે. એક્સરસાઇઝ અને જીમ માટે કેટલું મહત્વનું છે. આ સ્ટાર્સ કોઈથી છુપાયેલા નથી. પરંતુ છેલ્લા બે મહિનાથી આ સ્ટાર્સ ઘરે જ એક્સરસાઇઝ કરી રહ્યા છે. જો કે હવે અનલોક થયેલ ફેઝ વન કેટલીક છૂટથી શરૂ થઈ ગયું છે.

Photo credit

આવી સ્થિતિમાં આ સ્ટાર્સ આ છૂટનો લાભ લઇને ચાલવા જઇ રહ્યા છે. કેટલાક તેમના સમાજના સંયોજનમાં કસરત કરી રહ્યા છે. કેટલાક સમાજમાંથી બહાર નીકળતાં અને તાજી હવામાં શ્વાસ લેતા જોવા મળે છે.

Photo credit

આવી સ્થિતિમાં અભિનેત્રી દિવ્યા ખોસલાએ પણ આ છૂટનો પૂરો લાભ લીધો હતો અને સાયકલ ચલાવવા નીકળી હતી.

Photo credit

આ દરમિયાન દિવ્યા બ્લેક ટોપવાળા ઓરેન્જ શોર્ટ્સમાં શાનદાર લાગી હતી. આ દરમિયાન તેણે તેના ચહેરા પર માસ્ક લગાવી દીધો હતો. કેમેરા જોઈને જ દિવ્યાએ સ્ટાઇલિશ સ્ટાઇલમાં પોઝ આપ્યો. દિવ્યાની આ તસવીરો ચાહકોને ખૂબ જ ગમે છે.

Photo credit

કામની વાત કરીએ તો દિવ્યાનું ગીત યાદ પિયાની આને લગિમાં જોવા મળ્યું હતું. આ ગીતને લોકોએ ખૂબ પસંદ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *