મેષ રાશિ


આજે તમને આજીવિકા અને રોજગાર માટેની નવી તકો મળશે. તમારા હાથમાં ધાર્મિક અને શુભ કાર્યો થશે. મિત્રો અને પ્રિયજનોને મળવામાં આનંદ થશે. જોખમ લેવાની હિંમત કરી શકશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. આર્થિક લાભ થશે. જીવનસાથી સાથે આજે વિવાદ થઈ શકે છે. પ્રેમ પ્રસંગમાં સુસંગતતા રહેશે. તમને સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો લાભ મળશે. મિત્રો પર પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે. કમિશનના કામમાં લાભ શક્ય છે.

વૃષભ રાશિ


આજે તમારું પારિવારિક વાતાવરણ સારું રહેશે. વેપારીઓ લાભકારક સોદા કરશે. ક્યાંકથી સારા સમાચાર મળવાના સંકેત છે. યોજના ફળદાયી રહેશે. ઘરની બહારથી પૂછપરછ કરવામાં આવશે. કામ પૂરું કરવા માટે લાંબો સમય અટવાયેલું. તમારા કાર્યમાં તમે વ્યવસ્થિત રીતે આગળ વધવા અને યોજના અનુસાર કાર્ય કરી શકશો. આજે તમારે વ્યર્થ પ્રવાસ કરવો પડી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા આવી શકે છે.

મિથુન રાશિ


રોજગાર મેળવવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓનો આજે સામનો કરવો પડી શકે છે. માતા અથવા ઘરની કોઈ વૃદ્ધ મહિલાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે વિશેષ કાળજી લો. માનસિક મૂંઝવણને લીધે ઘણા કાર્યો અધૂરા રહી શકે છે. કિંમતી ચીજો સલામત રાખો. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. પ્રેમીઓ માટે સમય અનુકૂળ રહેશે. આકસ્મિક ધનથી લાભ થશે. વ્યાપાર દંડ કરશે. ધંધાકીય યાત્રા સફળ રહેશે.

કર્ક રાશિ


આજે તમારી આવક વધશે. નવી સફળતાઓ ખુશીઓનો પ્રારંભ કરશે, યોજનાઓના ફૂલોથી મન પ્રસન્ન રહેશે. અનપેક્ષિત લાભ થઈ શકે છે. બેકારી દૂર થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ પણ બાબતે તમારી ગંભીર ચર્ચા થશે. ધંધાની દ્રષ્ટિએ તમને સફળતા મળશે. તમને કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. માતાનું સ્વાસ્થ્ય સુધરશે. અચાનક પૈસા આવી શકે છે. વ્યવહારમાં સાવચેત રહેવું.

સિંહ રાશિ


આજે વિચારપૂર્વક કાર્ય કરો. નકારાત્મક વિચારો તમારા મનમાં ન આવવા દો. સામાજિક કાર્યમાં સમય વિતાવશે. પરિવારના કોઈ સભ્ય સાથે અણબનાવની સંભાવના છે. પરંતુ તમે આ પરિસ્થિતિને તમારી સમજણથી નિયંત્રિત કરી શકશો. મહેનત કરતા તમને ઓછી સફળતા મળશે. અગાઉ કરેલા સદ્ગુણ કાર્યો આજે ફળ આપશે. આજે મંદિરની મુલાકાત લેવી જ જોઇએ. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યોના સ્વાસ્થ્ય અંગે ચિંતા રહેશે.

કન્યા રાશિ


તે તમારા કાર્યકારી જીવન માટે સકારાત્મક દિવસ રહેવાની આગાહી છે. કાર્ય અને નવી યોજનાઓમાં રુચિ અને સફળતાથી ભરપુર દિવસ રહેશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. ઉત્તેજનાને નિયંત્રિત કરો. ધંધાકીય યાત્રા સફળ રહેશે. ખુશીના માધ્યમોમાં વધારો થશે. ધાર્મિક કાર્યો પાછળ ખર્ચ થઈ શકે છે. જે લોકો ફિલ્મોમાં કામ કરે છે તે ગ્લેમરસ ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલ છે. તે તેમના માટે ઉત્તમ સમય છે. તમે નાનકડી માનસિકતા સાથે ક્યારેય આગળ વધી શકતા નથી.

તુલા રાશિ


સાથે મળીને કામ કરતા લોકો આજે મદદરૂપ થશે. પૂજાથી ખુશ રહેશે. સંતાન તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. ધંધાનો કોઈ સંજોગો દાવ પર આવી શકે છે. આધ્યાત્મિકતા જીવનમાં સકારાત્મક પરિવર્તન લાવશે. મન પ્રફુલ્લિત રહેશે. કામમાં મન લાગશે. તમારી કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું તમારા જીવન માટે ખૂબ મહત્વનું સાબિત થશે. દુશ્મનો પર વિજય મેળવશે. એકંદરે સારી સ્થિતિ.

વૃશ્ચિક રાશિ


આજે ડહાપણ અને ડહાપણથી ફાયદો શક્ય છે. પડોશીઓ અને ભાઈ-બહેનો સાથે વધુ સમાધાન થશે. આજે તમને વ્યવસાય સાથે જોડાણમાં ખૂબ સારા પરિણામ મળશે. બધાની નજર એક સમારંભમાં તમારી તરફ રહેશે. સમય થોડો અસ્વસ્થ છે. થોડો પાર કરશે. ચિંતા રહેશે બાકી સામાન્ય રહેશે. તમારી વિચારસરણી સાથે તમે જે પણ કાર્ય કરશો આજે તમને સફળતા મળશે. ઘરે મિત્રોનો આગમન આનંદપ્રદ રહેશે.

ધનુ રાશિ


આજે તમને કેટલીક સુવર્ણ તકો મળશે જે તમારી કારકિર્દીને .ઉચાઈ પર લઈ જશે. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે. તમારા વિરોધી સાથે હાથ મિલાવવાનું સરસ રહેશે. પરિવારમાં ખુશીઓ જાળવવા માટે ઘરે ઓફિસનું કામ ઘરે ન લો. કોઈ સુંદર સફર પર જવા ઈચ્છે છે. કોઈ સબંધીની મુલાકાત લઈ શકે છે. નાના ભાઈ-બહેનોની ખુશીમાં વૃદ્ધિ થશે.

મકર રાશિ


આજે તમે કોઈ પણ બાબતમાં વધારે ચિંતા ન કરો તો તમારા માટે સારું રહેશે. વિવાહિત જીવન માટે દિવસ થોડો નબળો છે. તમારા જીવનસાથી વિશે કંઇ પણ ઝગડા કરવાનું ટાળો. તમારી નજીકની વ્યક્તિ તમારી યોજના બદલી શકે છે. નોકરીના સંબંધમાં આજે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તમે પારિવારિક જીવન વિશે અસંતોષ અનુભવી શકો છો. સદભાગ્યે થોડો ફાયદો થઈ શકે છે. અટકેલા કામ આગળ વધશે.

કુંભ રાશિ


ધંધામાં અનુકૂળ લાભ મળશે. નોકરી સાથે જોડાયેલા પ્રયત્નો સફળ થશે. લવ લાઈફ સામાન્ય રહેશે. મેદાનમાં તમારા દુશ્મનોથી સાવધ રહો. ગૃહિણીઓ ઘરના કામકાજ સંભાળવામાં સફળ રહેશે. નાના પરિવાર સાથેના તમારા સંબંધો બગડી શકે છે. ઓફિસમાં સહયોગીઓનો સહયોગ રહેશે. સંપત્તિની પ્રાપ્તિના માર્ગ મળશે. વડીલો આશીર્વાદ પામશે. સરકારી તંત્રને ફાયદો થઈ શકે છે.

મીન રાશિ


પારિવારિક વાતાવરણ તમને પરેશાન કરી શકે છે. આજે ખૂબ વિશ્વાસ હોવાની સંભાવના છે. તે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવામાં પણ મદદ કરશે. દરેક વ્યક્તિ તમારા ક્ષેત્રમાં કરેલા ફેરફારની પ્રશંસા કરશે. ઉર્જા સ્તર વધશે. ખૂબ પ્રગતિ કરશે. વૃદ્ધ પરિવારના સભ્ય સાથેના સંબંધમાં સુધાર થઈ શકે છે. લવ લાઈફ સામાન્ય રહેશે પરંતુ કોઈ નવા કાર્યની શરૂઆત ન કરો. આજે શકિતથી લાભ થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *