તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા (તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્માં) માં, દયાબેન અથવા અભિનેત્રી દિશા વાકાણી લગભગ ૩ વર્ષ પ્રેક્ષકો દ્વારા જોવા મળી નથી. તેના પરત આવવાની ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે. તાજેતરમાં ફરી સમાચાર આવ્યા હતા કે દયાબેન નવરાત્રીના શોમાં કમબેક કરશે. શોના નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ આ સમાચાર પર સત્ય કહ્યું છે.

Image Credit

તારક મહેતામાં દિશા વાકાણીની વાપસીની અફવાઓ અંગે શોના નિર્માતા અસિતકુમાર મોદીએ મૌન તોડ્યું છે. મીડિયા સાથેની વાતચીત દરમિયાન પૂછવામાં આવ્યું કે, દર્શકોને ફરીથી દયાબેન જોવા મળશે? આ સવાલ પર અસિતે કહ્યું હતું કે હજી કંઇ ખાતરી નથી.

Image Credit

અભિનેત્રી અને તેના પરિવાર સાથે વાટાઘાટોના સવાલ પર શોના નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ કહ્યું હતું કે, વાતચીત જેવી કોઈ વાત નથી. દિશાએ ગયા વર્ષે આ શોમાં મહેમાનની ભૂમિકા માટે શૂટ કર્યુ હતું. તેના પતિ મયૂરે કહ્યું કે તેઓ નિર્માતાઓ સાથે વાતચીત કરી રહ્યા છે, પરંતુ કરાર થયો નથી.

Image Credit

દિશા 2008 થી શો સાથે સંકળાયેલી છે. દિશા વર્ષ 2017 થી આ શોમાં જોવા મળી નથી. દરેકની પસંદીદા દયાબેને તેની પુત્રી પ્રશંસાના જન્મ પછી આ પ્રખ્યાત શોમાંથી બ્રેક લીધો હતો, ત્યારબાદ ઘણી વાર તેના પરત આવવાના સમાચાર મળી રહ્યા છે.

Image Credit

અગાઉ એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે સીરીયલ નિર્માતાઓ દિશા પર પાછા ફરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે પરંતુ તે તૈયાર નથી. દયા શોમાં ક્યારે પાછો આવશે તેની દરેકની રાહ જોવાઇ રહી છે.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, પહેલા તો દિશા પ્રસૂતિ રજા પર હતી, પરંતુ તે પછી તેણે નિર્માતાઓને પરત ફરવા માટેની ફીમાં વધારો કરવાનું કહ્યું હતું, જે બંને પક્ષો દ્વારા સંમતી થઇ નહિ.

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે તાજેતરમાં જ જ્યારે આ શોના નિર્માતા અસિત કુમાર મોદીએ તેના 3000 એપિસોડ વિશે માહિતી શેર કરી હતી, ત્યારે દયાબેનને પાછા લાવવાની માંગ લોકો દ્વારા ફરી એક વખત કરવામાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *