આમ તો બોલીવુડના ઘણા સ્ટાર્સ કોઈ દિવસ કોઈ ન્યુઝ સાથે તેમના ચાહકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે, પરંતુ તેમાંના કેટલાક એવા સમાચાર છે જે ઘણા ચાહકોનું દિલ પણ તોડી નાખે છે. જોકે ચાહકો અને કલાકારોનો સીધો સંબંધ નથી, પરંતુ ચાહકો આ કલાકારોના નિર્ણયથી સારા અને તદ્દન ખરાબ લાગે છે. ખરેખર, જ્યારે કોઈ સ્ટારના લગ્નના સમાચાર આવે છે, ત્યારે આવા સમાચાર ચાહકો માટે આશ્ચર્યજનક છે. આજે અમે તમને એક એવી અભિનેત્રી વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેના લગ્નના નિર્ણયથી તેના પ્રશંસકોને આશ્ચર્ય થયું છે. ચાલો તમને જણાવીએ: –

Image Credit

આશા છે કે તમે બોલીવુડની ‘સિંઘમ’ ગર્લ અને સાઉથના સુપરસ્ટાર કાજલ અગ્રવાલને જાણતા હશો. ખરેખર, તેમના વિશે એક મહાન સમાચાર આવ્યો છે. હા, અભિનેત્રી હવે જલ્દી જ વાસ્તવિક જીવનમાં પણ દુલ્હન બનવાની તૈયારી કરી રહી છે. તેમના લગ્નની માહિતી બીજા કોઈએ શેર કરી નથી પરંતુ કાજલે જાતે જ સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરીને બધાને આશ્ચર્યચકિત કર્યા છે. કાજલે તેના લગ્ન માટે આમંત્રણ કાર્ડ શેર કર્યું છે. જે સ્પષ્ટપણે બતાવે છે કે તેણી લગ્ન કરી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

♾??

A post shared by Kajal Aggarwal (@kajalaggarwalofficial) on

જો કે મીડિયામાં ઘણી વાર એ વાત સામે આવી હતી કે કાજલનો પરિવાર તેમના માટે કોઈ છોકરાની શોધમાં હતો. પરંતુ હવે તે છોકરો  મળી ગયો છે અને હવે તેની શોધ પૂરી થઈ ગઈ છે. કાજલના ચાહકો માટે આ સમાચાર ખૂબ જ આશ્ચર્યજનક છે, પરંતુ હવે કાજલના પતિ વિશે દરેકના હૃદયમાં સવાલો ઉભા થવા લાગ્યા છે. અને ચાહકો આ પ્રશ્નો જાણવા માટે બેભાન છે.

Image Credit

માહિતી માટે આપને જણાવી દઈએ કે કાજલ અગ્રવાલે આ સારા સમાચાર ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યા છે. કાજલે આ પોસ્ટમાં જણાવ્યું છે કે તે બિઝનેસમેન ગૌતમ કીચલુ સાથે લગ્ન કરવા જઈ રહી છે. આ સાથે કાજલે લગ્નની તારીખ પણ શેર કરી છે. તેઓએ જણાવ્યું છે કે આ લગ્ન 30 ઓક્ટોબરના રોજ મુંબઇમાં થવાના છે.

 

View this post on Instagram

 

?

A post shared by Kajal Aggarwal (@kajalaggarwalofficial) on

ખરેખર ગયા વર્ષે કાજલ અગ્રવાલે ખુલાસો કર્યો હતો કે તે એક એવા માણસ સાથે લગ્ન કરશે જે ફિલ્મ ઉદ્યોગ સાથે સંબંધિત નહીં હોય. લક્ષ્મી માંચુના ચેટ શો ‘ફીટ અપ વિથ સ્ટાર્સ તેલુગુ’ પર, કાજલે પણ શેર કર્યું હતું કે તે 2020 માં ઘર વસાવવાની યોજના બનાવી રહી છે. પોતાના આઇડોલ મેન વિશે વાત કરતાં તેણે કહ્યું, ‘ઘણી બધી બાબતો છે, પરંતુ તેમાંથી મોટાભાગની વ્યક્તિ સત્તાધારી, સંભાળ લેનાર અને આધ્યાત્મિક હોવી જોઈએ.’ આ બધું તેણે પોતે શો દરમિયાન કહ્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *