મેષ રાશિ


આજે તમે માનસિક રૂપે તમારી જાતને આનંદ આપી શકશો. આત્મવિશ્વાસ અને શક્તિથી ભરપુર રહેશે. નોકરીમાં સાથીઓ ઈર્ષ્યા કરશે. વિદ્યાર્થીઓને લાભ મળશે, મનોરંજનના કામમાં ખર્ચ થશે. આજે ખોવાયેલી વસ્તુ મળવાની સંભાવના છે. આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આજે તમને કાર્યક્ષેત્રમાં નવા પરિમાણો મળવાના છે. પ્રોપર્ટી ડીલરો અને રીઅલ એસ્ટેટ એજન્ટોએ ગંભીર અવરોધો દૂર કરવી પડશે.

વૃષભ રાશિ


આજે તમે નવા કામ અને નવા વ્યવસાયિક સોદાનો સામનો કરી શકો છો. પરિવારના સભ્યો સાથે સારા સંબંધો બનશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓની સારી નજરથી તમારો ઉત્સાહ વધશે. સંપત્તિ મળવાની સંભાવના છે. કામમાં તમને ખ્યાતિ મળશે. પગારદાર લોકોને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. અતિશય વર્કલોડ તમારો તણાવ વધારી શકે છે. કોઈની વાતમાં અટવાયેલા રહેવાથી ઘરમાં વિખવાદ થાય છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ખુશી આવી શકે છે.

મિથુન રાશિ


આજે મહિલાઓ પોતાના નિર્ણયો લેવાનો પ્રયત્ન કરે છે. તેના બાળક પ્રત્યે તેની જવાબદારીઓ સારી રીતે નિભાવશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો. તમારે ક્રોધ અને અહંકારથી અંતર રાખવું જોઈએ. તમે તમારા જનરલ નોલેજ ની સહાયથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો કરી શકો છો. જે લોકો પ્રેમમાં હોય તેમના માટે સારો દિવસ રહેશે. તમને થોડી આશ્ચર્ય થશે.

કર્ક રાશિ


સમસ્યાઓનો સામનો કરવા માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. મનની એકાગ્રતા ઓછી થવાને કારણે અસ્વસ્થતા હોઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ લેશે. આધ્યાત્મિક વૃત્તિમાં સક્રિય રહેવાથી આનંદ થશે. કામમાં તમને સફળતા અને ખ્યાતિ મળશે. તમે શારીરિક નિષ્ક્રિયતાનો અનુભવ કરશો. કોઈ પ્રિય વસ્તુ તમને છીનવી અથવા નાશ કરી શકે છે. માનસિક તાણ આવી શકે છે. મિત્રતામાં ઉદારતા બતાવશે.

સિંહ રાશિ


આજે તમારું નાણાકીય ભાગ્ય સારુ ચાલી રહ્યું છે. ફક્ત તમારા આવેગને નિયંત્રિત કરવાનો પ્રયાસ કરો. આ દિવસ વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો રહેશે. કોઈ જોખમી પગલાં ભરશો નહીં. મનોરંજનના કામમાં સમય પસાર થશે. પ્રિય વ્યક્તિને મળશે અને ટેકો આપશે. આર્થિક યોજનાઓ સફળ થશે. સંબંધીઓ અને અન્ય લોકોના ફાયદા માટે આગળ રહેશે. તમે તમારી આર્થિક સુરક્ષાનો આનંદ પણ મેળવી શકશો. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો.

કન્યા રાશિ


આજે તમારે સત્તાવાળાઓની અપેક્ષાઓ પર સખત મહેનત કરવા માટે સખત મહેનત કરવી જોઈએ. આર્થિક હેતુ અથવા મની રોકાણ માટે શુભ દિવસ.નિર્ધારિત કાર્ય પૂર્ણ થશે. આવક વધશે અને પરિવારમાં સુખ અને શાંતિનો વાતાવરણ હશે. કૌટુંબિક મુદ્દાઓ શાંતિથી મંજૂર કરીને સુખનો અનુભવ કરશે. સલાહકાર અભિપ્રાય અનુસાર રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. તમારા સાથીને સમજવામાં થોડી તકલીફ હોઈ શકે છે.

તુલા રાશિ


તંદુરસ્ત આરોગ્યના સંદર્ભમાં આજે તમારો સારો દિવસ છે. શારીરિક અનુભવ અનુભવ કરશે. વ્યવસાયમાં સહકાર અને આર્થિક શક્તિ મળશે. વ્યવસાયના સંબંધમાં કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો રંગ લાવશે. પ્રેમ જીવન થોડું નબળું હોઈ શકે છે. કૌટુંબિક વાતાવરણ સામાન્ય રહેશે. તમને લાગે છે કે તમે નકારાત્મક વિચારો છોડી દીધા છે. મીઠાશ પ્રેમમાં રહેશે. કંઈપણ બોલતા પહેલાં થોડું વિચારો.

વૃશ્ચિક રાશિ


તમે બોયફ્રેન્ડ તરફથી શારીરિક અને માનસિક આરામ મેળવશો. જેના દ્વારા તમારું મન ખુશ થશે. આવકમાં કેટલાક ઘટાડો થશે પરંતુ હજી પણ તમારી કારકિર્દી વધુ સારી રહેશે. કેટલાક જૂના કાર્યો ફરીથી શરૂ કરી શકે છે. તે વ્યવસાય અને પગારદાર લોકો માટે ઉત્તમ દિવસ હશે. તમે તમારા સંબંધને વધુ સારી બનાવવા માટે સમર્થ હશો. તમે તમારા મિત્રો સાથે આનંદમાં સમય પસાર કરશો. આ દિવસ વિદ્યાર્થીઓ માટે સારું રહેશે.

ધન રાશિ


આજે તમારું સામાજિક મૂલ્ય વધશે. ચાર્જ હેઠળ આળસુ ન બનો. ધર્મ પ્રત્યે તમારી રુચિ વધશે. ઝવેરાત પરના ખર્ચમાં ભારે વધારો થશે. તમે તમારા પ્રિય પાસેથી કંઈક વિશેષ માંગ કરી શકો છો.જે તે પૂર્ણ કરશે. પરિણીત લોકોના લગ્ન જીવનમાં તણાવ જોવા મળી શકે છે. લાંબી બિમારી બહાર આવી શકે છે. આર્થિક લાભની દ્રષ્ટિએ આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ શુભ રહેવાનો છે. તમને તમારા ક્ષેત્રમાં વધુ અધિકારો મળશે.

મકર રાશિ


આજે જુનિયરના સહયોગને કારણે તમારા વર્તનમાં ઉત્સાહ જોવા મળી શકે છે. આવક કરતા વધારે ખર્ચ કરવાને કારણે મનમાં પરેશાનીની લાગણી રહેશે. કાર્યના જોડાણમાં તમે આજે ખૂબ વ્યાપક કામ કરશો અને આવક સામાન્ય રહેશે. કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. નોકરી કે કામકાજના ક્ષેત્રે ચૂપ રહેવું આજે ફાયદાકારક રહેશે. તમને તમારા પરિવારના સભ્યો અને બાળકો તરફથી ટેકો અને પ્રેમ મળશે.

કુંભ રાશિ


આજે તમારી નિર્ણય લેવાની ક્ષમતા વધશે. વિવાહિત જીવનમાં કોઈ શંકા અંગે અસ્વસ્થતા રહેશે. બિનજરૂરી મુસાફરીમાં ખર્ચ થઈ શકે છે. અંગત જીવન ઉત્તમ રહેશે અને આજે તમે ઘણું સારૂ આનંદ માણશો. તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સકારાત્મક વિકાસ થશે. ખર્ચ ઘટશે. આવું કોઇ ઉતાવળુ પગલું ન લેશો જેનાથી પાછળથી પસ્તાવો થાય. તમારા વ્યવસાય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.

મીન રાશિ


આજે તમે ગુસ્સામાં કેટલાક ખોટા નિર્ણય લઈ શકો છો. અતિશય ગૂંચવણ દુ: ખી કરશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. કામના સંબંધમાં તમારે ઉતાર-ચડાવનો સામનો કરવો પડશે. તમને પૂર્ણ નસીબ મળશે. વિવાહિત જીવન સુખી રહેશે. અચાનક મુસાફરીની કુલ રકમ તમારી રાશિના નિશાનીમાં દેખાય છે. કોઈ જુનો મિત્ર કે સંબંધી મળી શકે છે. તમારું વિવાહિત જીવન આનંદકારક રહેશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *