સપના ચૌધરીના માતા બનવાના સમાચાર કેટલા સાચા છે. ચાહકો હવે આ અંગે સપનાના નિવેદનની રાહ જોઈ રહ્યા છે. ચાહકો ઇચ્છે છે કે જો આ સમાચાર સાચા છે તો તેઓ આ સારા સમાચાર હરિયાણવી ડાન્સરને પણ આપી શકે છે.

Photo credit

હરિયાણવી ડાન્સરની રીયાલીટી શો સ્ટાર અને પછી ફિલ્મોમાં મુખ્ય સપના ચૌધરી આજકાલ પોતાના અંગત જીવનને લઈને ખૂબ ચર્ચામાં છે. 4 ઓક્ટોબરે તેણે એક પુત્રને જન્મ આપ્યો હોવાના અહેવાલ છે. એવા સમાચાર પણ છે કે આ વર્ષે જાન્યુઆરીમાં તેણે તેના બોયફ્રેન્ડ વીર સાહુ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જો સપનાની માતા બનવાના સમાચાર અગ્નિની જેમ ફેલાય તો ચાહકોએ પણ સવાલો ઉઠાવવાનું શરૂ કરી દીધું. કારણ કે આ મામલે હજી સુધી કોઇપણ સપના ચૌધરીનું નિવેદન બહાર આવ્યું નથી.

Photo credit

સપના ચૌધરી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ હોય છે. પરંતુ તેણીએ તેમના સંબંધો વિશે ક્યારેય કશું કહ્યું નહીં. માર્ચમાં જ્યારે સપનાની ગુપ્ત સગાઈના સમાચાર આવ્યા ત્યારે કહેવાતું હતું કે લગ્ન પણ ગુપ્ત રીતે થવાનું છે. ત્યારે જ સપનાના રાજકુમારનું નામ બહાર આવ્યું હતું. એવું કહેવામાં આવતું હતું કે તે લોંગટાઇમ પાર્ટનર હર્યાણવી સિંગર વીર સાહુ (વીર સાહુ) સાથે રિલેશનશિપમાં બંધાવા જઈ રહી છે. પરંતુ જ્યારે માતૃત્વના સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ ફેલાયા ત્યારે સપનાના ચાહકો ચોંકી ગયા હતા.

Photo credit

સપના ચૌધરીનો પતિ કહેવાતા વીર સાહુ ફેસબુક પર લાઇવ આવ્યો અને ખુશખબર જણાવી.અને ટ્રોલરોને જવાબ આપ્યો. તેણે સપનાનું નામ લીધું નહીં પરંતુ કહ્યું કે લગ્ન પછી કોઈ કાર્યક્રમ થયો નથી કારણ કે વીર સાહુના કાકા મૃત્યુ પામ્યા છે. તેમના ગીતોને કોઈ ખાસ ઓળખ મળી નથી. ગાયક હોવા સાથે વીર સાહુ એક અભિનેતા છે. તેણે અનેક મ્યુઝિક વીડિયોમાં પોતાનો અવાજ આપવા સાથે અભિનેતા તરીકે પોતાનો અવાજ આપ્યો છે. તેને હરિયાણાનો બબલૂ માન કહેવામાં આવે છે.

Photo credit

સપના ચૌધરીની જેમ વીર સાહુ પણ જાટ સમુદાયના છે. ગાયન અને અભિનયને કારણે તેમણે એમ.બી.બી.એસ. વીરનું પહેલું ગીત થડ્ડી-બડ્ડી ખૂબ જ હિટ રહ્યું હતું. તેણે પંજાબી ફિલ્મ ‘ગાંધી ફિર આ ગયે’ માં કામ કર્યું છે.

Photo credit

વીર સાહુની વાત કેટલી સાચી છે. સપનાના ચાહકો તેના મોઢેસાંભળવા માગે છે. અને રાહ જોઇ રહ્યા છે કે સપના જલ્દી જ આ ખુશખબર બધા સાથે શેર કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *