સુનિલ શેટ્ટીની લાડલી આથિયા શેટ્ટી આજકાલ તેના લૂકને લઈને ઘણી ચર્ચામાં છે. તાજેતરમાં ક્રિકેટર કેએલ રાહુલનો શર્ટ પહેરવાના સમાચારમાં રહેલી આથિયાની તસવીરો હવે વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીરોમાં આથિયા સુંદર અલગ અલગ લહેંગામાં જોવા મળી રહી છે.

વેડિંગ ગાઉનમાં અલગ અલગ પોઝ આપ્યા આથીય એ :

Image Credit

આ તસવીરો એથિયાના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટની છે, જેમાં તે લગ્નના ગાઉનમાં અલગ પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. આ વેડિંગ ગાઉનમાં આથિયાએ બીચ પર ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે.

આથીયા એ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી તસ્વીર :

Image Credit

લગ્ન લુકની આ સુંદર તસવીરો આથિયાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. આથીયાનાં આ ફોટોસ પર ઘણો સપોર્ટ મળી રહ્યો છે.

‘તમારી કે એલ રાહુલ ની જોડી કમાલ છે’

Image Credit

આથિયાએ લગ્નના મેગેઝિન માટે આ શાનદાર ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે. આલિયા આ તસવીરો જેટલી સરળ લાગે છે. જ્યારે લોકોએ સુંદર લખીને ટિપ્પણી કરી છે, તો કેટલાકએ લખ્યું છે – કેએલ અને રાહુલની તમારી જોડી કમાલ છે.

આથીયા એ બનાવ્યું તેનું નેલ આર્ટ :

Image Credit

આથીયા એ તેના નેલ આર્ટની પણ એક તસ્વીર શેર કરી છે, તેના પર લોકો ખુબ જ કમેન્ટ્સ પણ કરી રહ્યા છે.

ક્રિકેટર કે એલ રાહુલ સાથે ડેટીંગના સમાચાર :

Image Credit

જણાવી દઈએ કે આ દિવસોમાં સુનીલ શેટ્ટીની પુત્રી અથિયા શેટ્ટીનું નામ ભારતીય ક્રિકેટ ટીમના ક્રિકેટર કેએલ રાહુલ સાથે સંકળાયેલું છે. બંને એક બીજાને ડેટ કરવાના સમાચાર છે. જો કે, હજી સુધી બંનેમાંથી બંનેએ તેમના સંબંધ વિશે ખુલ્લેઆમ કંઈ કહ્યું નથી, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર આ બંનેની તસવીરો ઘણીવાર તેમના સંબંધની સાક્ષી આપે છે.

કે એલ રાહુલ જેવા જ શર્ટમાં જોવા મળી આથીયા :

Image Credit

તાજેતરમાં જ આથિયા શેટ્ટીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક તસવીર પોસ્ટ કરી હતી, જેમાં તે સ્પેનિશ બ્રાન્ડના સફેદ ટી-શર્ટ અને ડેનિમ શોર્ટ્સ પહેરેલી જોવા મળી હતી. કેએલ રાહુલે તે સમયે તે જ ટી-શર્ટમાં તે તસવીર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી હતી જ્યારે તે 5 મિલિયન હોવાનો ખુશ હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *