મેષ રાશી


આજે તમારે તમારી જાતને આનંદ આપવા માટે તમારી વૃત્તિનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. તમે આજે તમારા ક્ષેત્રમાં સિદ્ધિઓ હાંસલ કરશો. નવા પ્રોજેક્ટ મળી શકે છે. તમારા સામાજિક અને વ્યાવસાયિક વર્તુળમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. સ્વજનો અને મિત્રો તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. અચાનક પૈસાની ભારે આવક થઈ શકે છે પરંતુ ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે. તળેલા ખોરાક ખાવાથી સ્વાસ્થ્ય બગડે છે.

વૃષભ રાશિ

આજે તમારે કોઈની પાસેથી પૈસા ઉધાર લેવા પડી શકે છે.વિવાહિત જીવનમાં તમને થોડીક ગોપનીયતાની જરૂરિયાતનો અનુભવ થશે. તમે તમારા પ્રેમી અથવા જીવનસાથીના પ્રેમ અને પ્રેમનો આનંદ માણશો. કામ માટે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. કોઈ ખાસ કામ માટે તમારે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. વાહન કાળજીપૂર્વક ચલાવો. અકસ્માતો રચાઈ રહ્યા છે. કાર્ય દરમિયાન વૈચારિક મતભેદો હોઈ શકે છે. કેટલાક મિત્રો કે સંબંધીઓ જુદી જુદી બાજુ લેશે.

મિથુન રાશિ


સરકારી કામમાં આવતી અંતરાયો દૂર થઈ શકે છે. સંતાન સંબંધિત તમને સારા સમાચાર મળશે. યાત્રાધામ પ્રોજેક્ટ કરવામાં આવશે. મૂંઝવણ થઈ શકે છે. મુસાફરી, નોકરી અને રોકાણ ફાયદાકારક રહેશે. અતિશય વર્કલોડ સાથે વ્યવહાર કરવો પડશે. તમારા ઉપરી અધિકારીઓ તમને કેટલીક ગોપનીય ચીજો સોંપી દેશે. કોઈ અણધાર્યા સ્ત્રોતથી પૈસાની આવક થશે. તમારી બુદ્ધિ વાપરો. ધંધામાં વધારો થશે. વેપારીઓ પાસેથી પૈસાની સંભાવના છે.

કર્ક રાશિ


રોજગાર વધશે. ઈજા અને રોગથી બચો. તમે ભાગીદારીમાં કરી રહ્યા છો તે પ્રોજેક્ટ્સમાં તમને લાભ થશે. બિઝનેસમાં નવા ટ્રેન્ડ અને એવન્યુ આવશે. નાણાકીય સ્થિતિ ઘણી મજબૂત રહેશે. પૈસા સંબંધિત બાબતમાં સકારાત્મકતા આવશે. તમારી શરતો અને શરતો પર નવો વ્યવસાય સોદો કરવામાં આવશે. જેઓ સાચા દિલને ચાહે છે તે પોતાનો પ્રેમ વ્યક્ત કરી શકે છે. કોઈ તમારી ગુપ્ત બાબતોને જાણશે.

સિંહ રાશિ


સંબંધીઓની નિકટતા વધશે. તમારા પ્રયત્નો યોગ્ય પરિણામો લાવશે. તમને દરેક બાબતમાં સફળતા મળશે. તમે કામ કરવા માટે નવા પ્રોજેક્ટ્સ મેળવી શકો છો. રોકાણ કરતી વખતે સાવચેત રહો. કામમાં વારંવાર પ્રવાસ થવાની સંભાવના છે. તમે વર્ક-લાઇફ બેલેન્સ બનાવવામાં સફળ થશો જે તમને તમારા પ્રિયજનો સાથે પૂરતો સમય પસાર કરવા દેશે. ઓફિસમાં કર્મચારીઓ સાથે સંઘર્ષ થશે.

કન્યા રાશિ


સામાજિક માન-સન્માન અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. તમે સ્વસ્થ અને ઉત્સાહિત અનુભવશો પરંતુ સુસ્તી પણ તમને અસર કરશે. તમે તમારી મહેનતથી તમારા ચ withિયાતીને ખુશ કરશો. વિદ્યાર્થીઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. લવ લાઈફ લાજવાબ રહેશે. તેમના કાર્યો સુધી જીવશે. ભગવાનની ઉપાસના કરવામાં સમય વિતાવશો, માનસિક શાંતિ પ્રાપ્ત થશે. કોઈ ખાસ કામ કરવામાં મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં શક્તિ અને સ્થાનમાં વધારો થશે.

તુલા રાશિ


આજે કોઈને પૈસા ઉધાર આપશો નહીં. નાની બાબતોમાં કોઈની સાથે વિવાદ ન કરો. તમે ધાર્મિક બાબતો તરફ ઝુકાવશો. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી બાબતો સારી રહેશે. આજે તમે ઉર્જાથી ભરપૂર રહેશો અને તમારા બધા કાર્યોને શ્રેષ્ઠ રીતે હેન્ડલ કરવામાં સમર્થ હશો. તમારા જીવનસાથીને વધુ શક્તિશાળી બનાવશે. સહકાર્યકરો સહકાર આપશે. કઠિન સમય આવશે પણ બધુ ઠીક રહેશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશન મળશે. સંપત્તિ હસ્તગત કરવામાં આવી રહી છે.

વૃશ્ચિક રાશિ


આજે તમે કોઈ નવી યોજના બનાવી શકો છો. તમને કોઈ સંતના આશીર્વાદ મળી શકે છે. આર્થિક મોરચે આજે આરામ મળશે. આર્થિક રીતે મજબૂત રહેશે. આજે પૈસામાં વધુ રસ રહેશે. બીપીથી અસરગ્રસ્ત લોકો સાવચેતીનો ઉપયોગ કરે છે. આજે તમારા પ્રેમ જીવનસાથીને પૂરતો સમય આપો. અધિકારીઓ તમારા કામથી ખુશ રહેશે. નવું વાહન ખરીદી શકે છે. કોઈ અજાણ્યા વ્યક્તિ સાથે વાત કરવાથી તમારું માન સન્માન થઈ શકે છે.

ધન રાશિ


આજે તમે તમારા ઉપર નોંધપાત્ર રકમ ખર્ચ કરી શકો છો. તમારા ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમારી નેતૃત્વ ક્ષમતાની ખૂબ પ્રશંસા કરશે. જો તમે પ્રયત્ન કરો છો તો તમને સફળતા મળશે. જૂના પરિચિતો સાથે સમાધાન થશે. રોકાણનો લાભ મળશે. મોટી ખરીદીની યોજનાને આગળ વધારવા માટે આજનો દિવસ સારો છે. જૂના મિત્રોને મળવાની સંભાવના છે. સંપત્તિ સંબંધિત બાબતો અંગે ચિંતા રહેશે. મોસમી રોગો થઈ શકે છે.

મકર રાશિ


આજે તમારી લવ લાઈફ સારી રહેશે. જીવનસાથીનો આદર કરશે. કોઈની સાથે ચર્ચા કરવાથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે. મિત્રનો ઇર્ષાળુ સ્વભાવ તમારા માટે ચીડનું કારણ બની શકે છે. તેમની સાથે ફસાઇ જવાને બદલે અવગણવું વધુ સારું રહેશે. તમારા ધ્યેય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. તમને સફળ થશે. કારકિર્દીની નવી તકો મળી શકે છે. અધિકારીઓનું પૂર્ણ સહયોગ રહેશે. કોઈ પણ વિવાદથી દૂર રહેવાનો સમય.

કુંભ રાશિ


આજનો દિવસ કોઈપણ બાબત કરતાં સારો અનુભવશે. વરિષ્ઠ અધિકારીઓ તમારી પ્રશંસા કરશે. જો આજે તમારી પાસે ઘણું કરવાનું નથી તો પછી તમારા મફત સમયનો સારો ઉપયોગ કરો. રાજકારણીઓ માટે તે એક સફળ દિવસ છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કાર્ય પૂર્ણ થયા પછી મન પ્રસન્ન રહેશે. તમારા લક્ષ્યને પ્રાપ્ત કરવા માટે કેટલીક સારી યોજનાઓ બનાવો. પરિવાર સાથે તીર્થયાત્રા પર જવાની સંભાવના. ધંધામાં તમને સફળતા મળશે.

મીન રાશિ


આજે અન્ય લોકો સાથે વાત કરતી વખતે સંતુલિત દૃષ્ટિકોણ રાખો. ધંધામાં કોઈની સાથે ભાગીદારીની પ્રબળ સંભાવના છે. પૈસાની દ્રષ્ટિએ દિવસ સામાન્ય રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ રહેશે. કોઈ મોટી ખરીદી માટે દિવસ અનુકૂળ નથી. તમારી ઇચ્છા પૂર્ણ થશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *