ટીવી ઉદ્યોગ એ દેશનો સૌથી ઉભરતો ઉદ્યોગ છે. આવામાં દરેક વ્યક્તિની ઇચ્છા હોય છે કે તેઓ પણ આ ઉદ્યોગમાં આવે અને એક સફળ સ્ટાર્સ તરીકે પોતાનું સ્થાન બનાવે. આવી સ્થિતિમાં આજે અમે તમને એવી અભિનેત્રીઓનો પરિચય આપવા જઇ રહ્યા છીએ, જેઓ નાના શહેરોમાંથી આવી હતી અને તેઓએ ઉદ્યોગમાં એક વિશેષ નામ પણ બનાવ્યું છે.

રૂબીના દીલાઇક

Photo Credit

અભિનેતા રૂબીના દીલાઇક ટીવી સિરિયલ “છોટી બહુ” માં મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવતી જોવા મળી શકે છે, જેમાં કેટલાક જાણીતા ટીવી સિરિયલોમાં શામેલ છે. છેલ્લા કેટલાક સમયથી રૂબીના બીજા એક શો “શક્તિ-એક જીવ” માં અભિનય કરી રહી છે. તેમના નિર્દોષ ચહેરાને લીધે, આજે ઘણા લોકો તેમને પસંદ કરે છે. તેણે વર્ષ 2018 માં શિમલામાં રહેતા ટીવી અભિનેતા અભિનવ શુક્લા સાથે લગ્ન કર્યા હતા.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી

Photo Credit

ટીવી જગતની સીરિયલ ‘યે હૈ મોહબ્બતેન’ થી ચાહકોના દિલમાં સ્થાન બનાવનારી અભિનેત્રી દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી દહિયાએ પોતાના દેખાવ અને અભિનય બંનેથી પોતાનું નામ રોશન કર્યું છે. તેમના વતનની વાત કરીએ તો તે મધ્યપ્રદેશના ભોપાલમાં મોટી થઈ છે. સિરિયલ જગતમાં તેની એન્ટ્રી ‘બનુ મેં તેરી દુલ્હન’ નામની સિરિયલથી થઈ હતી. 2016 માં, તેણે ટીવી જગતના અભિનેતા વિવેક દહિયા સાથે લગ્ન કર્યા, જે તેમના સીઓ એક્ટર પણ રહી ચૂક્યા છે.

શિવાંગી જોશી

Photo Credit

પ્રખ્યાત ટીવી સીરિયલ “યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ” માં, નાયરાની મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી ચૂકેલી શિવાંગી જોશીના આજે લાખો લોકો દિવાના છે. તેમના શરૂઆતના સમયની વાત કરીએ તો તેમનો સમય ઉત્તરાખંડના દહેરાદૂનમાં વિતાવ્યો હતો. તેમના જન્મની વાત કરીએ તો શિવાંગીનો જન્મ પુણેમાં થયો છે. તેણે વર્ષ 2013 માં અભિનયની શરૂઆત કરી હતી, જેમાં તેણે લાઇફ ઓકેના શોમાં અભિનય કર્યો હતો. આ સિરિયલનું નામ હતું “ખેલતી હૈ જિંદગી આંખો નિકોલી. આ પછી શિવાંગી સિરીયલ “બેગુસરાય” માં પણ જોવા મળી હતી.

સુરભી જ્યોતિ

Photo Credit

અભિનેત્રી સુરભી જ્યોતિએ પ્રખ્યાત ટીવી સીરિયલ ‘કબુલ હૈ’ માં પોતાની શક્તિશાળી અભિનયથી લાખો લોકોને દિવાના કરી દીધા હતા. આ પહેલા પણ ઘણા સ્થાનિક પંજાબી શોમાં પોતાનો જલવો બતાવનાર સુરભી પણ ખરેખર પંજાબના જલંધર શહેરની છે.

દેવોલિના ભટ્ટાચારજી

Photo Credit

અભિનેત્રી દેવવોલીના ભટ્ટાચારજી તેની “ગોપી” વહુ તરીકે વધારે પ્રખ્યાત છે. સ્ટાર પ્લસની પ્રખ્યાત સીરિયલ “સાથ નિભાના સાથિયા” માં “ગોપી બહુ” નું પાત્ર ભજવીને તેણે એક વિશાળ ફેનબેસ બનાવ્યો છે. આસામના નાજીરાના નાના ગામથી આવેલી અભિનેત્રી દેવોલિના આજે એક સફળ અભિનેત્રી તરીકે ઉભરી આવી છે. આટલું જ નહીં, સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ્સ પર તેના લાખો ફોલોઅર્સ પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *