બોલિવૂડ સ્ટાર્સના લગ્નો સામાન્ય લોકો અને ચાહકોને એક મોટા તહેવારની જેવા લાગે છે. તેની પાછળનું સૌથી મોટું કારણ ખૂબ આલિશાન લગ્ન છે. આટલું જ નહીં, સિતારાઓ તેમના લગ્નની ઉજવણી કરવામાં ઘણા પૈસા ખર્ચ કરે છે. આનું મોટું કારણ એ છે કે તેઓ આ સુંદર પળોને યાદગાર બનાવવા માગે છે. સ્ટાર્સ તેમના લગ્ન માટે વિવિધ તૈયારીઓ કરે છે, જેમાં તે બધું ભૂલી જાય છે.

પણ આપણી આજની પોસ્ટ થોડી જુદી હશે. આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને એવા કેટલાક બોલીવુડ સ્ટાર્સનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમના લગ્નમાં કોઈ મોટી પાર્ટી કે ઉજવણી ન હતી. તેઓએ મંદિરમાં ખૂબ જ સાદગીથી લગ્ન કર્યાં.

શ્રીદેવી – બોની કપૂર:

Photo Credit

બોલિવૂડમાં સુંદરતાની દેવી કહેવાતી શ્રીદેવી હવે આપણી વચ્ચે નથી. પરંતુ જો આપણે તેના બોની કપૂર સાથેના લગ્ન વિશે વાત કરીએ તો તેણે પણ ખૂબ જ સાદગીથી લગ્ન કર્યાં હતા. બોની કપૂર તેના લગ્ન દરમિયાન પહેલાથી જ બે બાળકોનો પિતા હતો. તેથી તેણે 2 જૂન 1996ના રોજ એક મંદિરમાં સાત ફેરા લીધા હતા.

સંજય દત્ત – રિયા પિલ્લઇ:

Photo Credit

અભિનેતા સંજય દત્તની લવ સ્ટોરી ઘણી અનોખી રહી છે. તેમની બીજી પત્ની રિયા સાથેની તેમની પ્રથમ મુલાકાત વકીલ જેઠમલાણીની ઓફિસમાં થઇ હતી અને આ જ કારણથી બંનેને પ્રથમ નજરમાં જ એકબીજાના પ્રેમમાં પડ્યા હતા. આ પછી, મુંબઈના મહાલક્ષ્મી મંદિરમાં, 1998 માં બંનેએ એકબીજા સાથે સાદગીથી લગ્ન કર્યા હતા.

વત્સલ શેઠ – ઇશિતા દત્તા:

Photo Credit

28 નવેમ્બર 2017 ના રોજ વત્સલ શેઠે મુંબઈમાં લગ્ન કર્યા હતા. જણાવી દઈએ કે તેણે ઇશિતા દત્તા સાથે લગ્ન મુંબઈના એક જ ઇસ્કોન મંદિરમાં કર્યા હતા. વત્સલ અને ઇશિતાના સંબંધોની વાત કરીએ તો ‘રિશ્તે કા સૌદાગર-બાઝીગર’ નામની સિરિયલના સેટ પર તેમની નિકટતા વધી હતી અને ટૂંક સમયમાં જ બંનેના લગ્ન થયા હતા.

શમી કપૂર – ગીતા બાલી

Photo Credit

શમી કપૂર અને ગીતા બાલી બંને તેમના સમયના ખૂબ જ પ્રખ્યાત સ્ટાર હતા. 1955 માં આવેલી ફિલ્મ ‘રંગ રાતેન’ સાથે તેમની નિકટતા વધી હતી, ત્યારબાદ તેમના સંબંધો વધુ ગાઢ બન્યા હતા. ઘણી બધી સંપત્તિ હોવા છતાં, બંનેએ મંદિરમાં લગ્ન કરી લીધા હતા.

ભૂષણ કુમાર – દિવ્ય ખોસલા કુમાર:

Photo Credit

એક્ટ્રેસ દિવ્યા ખોસલાએ ટી સીરીઝના માલિક ભૂષણ કુમારને તેના પાર્ટનર તરીકે પસંદ કર્યા હતા. 2005 માં માત્ર 21 વર્ષની ઉંમરે દિવ્યાએ ભૂષણ સાથે લગ્ન કર્યા હતા. પુષ્કળ સંપત્તિ હોવા છતાં તેમણે એક મંદિરમાં સાદાઈ થી લગ્ન કર્યા હતા

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *