બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એક કરતા વધારે સુંદર અભિનેત્રીઓ હાજર છે, પરંતુ આ અભિનેત્રીઓએ શ્રેષ્ઠ ફિગર અને સેક્સી લુક મેળવવા માટે પ્લાસ્ટિક સર્જરી અથવા અન્ય કોઈ તબીબી સારવારનો આશરો લીધો છે. હા, બોલીવુડ અભિનેત્રીઓને હોટ અને સેક્સી દેખાવા માટે શું કરવું તે ખબર નથી. આ અભિનેત્રીઓએ તેના હોઠ ને પરેશન દ્વારા તેમના હોઠની સુંદરતા બનાવી છે. એટલું જ નહીં, ઘણી અભિનેત્રીઓની નાકની સર્જરી પણ થઈ ગઈ છે અને કેટલીક અભિનેત્રીઓ પણ છે, જેમણે આકર્ષક દેખાવા માટે બ્રેસ્ટ એન્લાર્જમેન્ટ સર્જરીનો ઉપયોગ કર્યો છે. છેવટે, આ અભિનેત્રીઓ કોણ છે? ચાલો તેમના વિશે જાણીએ.

શિલ્પા શેટ્ટી :

Image Credit

શિલ્પા શેટ્ટી ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીની જાણીતી અભિનેત્રી છે. તે તેની ફિટનેસનું પણ પૂરું ધ્યાન રાખે છે. અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટી બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં તેના પરફેક્ટ ફિગર માટે જાણીતી છે. સમય જતાં, શિલ્પા શેટ્ટીની સુંદરતા સતત વધતી જાય છે. આજે પણ, તેમને ઇચ્છતા લોકોની કોઈ કમી નથી, પરંતુ ભાગ્યે જ તમને ખબર હશે કે ફિલ્મ ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી શિલ્પા શેટ્ટીએ તેના નાકની સર્જરી ઉપરાંત સ્તન વૃદ્ધિની સર્જરી કરાવી છે.

કંગના રનૌત :

Image Credit

બોલીવુડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતને કોણ નથી ખબર, અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતે ફિલ્મ ‘ગેંગસ્ટર’થી તેની ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત કરી હતી. આ ફિલ્મની અંદર તેનો દેખાવ અલગ હતો. હા, તે આ ફિલ્મની અંદર એકદમ સપાટ દેખાતી હતી, પરંતુ જ્યારે તેણે ફિલ્મ ‘રાસ્કલ’ માં કામ કર્યું હતું, ત્યારે લોકો ફિલ્મના અંદરના તેના શરીરના વળાંક જોઈને આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા હતા. એક્ટ્રેસ કંગનાએ બેસ્ટ લુક મેળવવા માટે બ્રેસ્ટ ઇમ્પ્લાન્ટની મદદ લીધી હતી.

સુષ્મિતા સેન :

Image Credit

અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેને તેની મોડલિંગ કારકીર્દિમાં તેની કુદરતી સૌંદર્યથી મોસ્ટ બ્યુટીફુલ વુમનનો ખિતાબ લીધો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે વર્ષ 1994 માં સુષ્મિતા સેને મિસ યુનિવર્સનો ખિતાબ જીત્યો હતો. જ્યારે તેણે અભિનયની દુનિયામાં પોતાનો અભાવ બનાવ્યો ત્યારે તેને તેના દેખાવમાં કંઇક અભાવનો અનુભવ થયો. અંતે, તેણે તેનું સ્તન રોપ્યું, જેનાથી તેના શરીરની સુંદરતામાં વધારો થયો.

આયશા ટાકિયા :

Image Credit

અભિનેત્રી આયેશા ટાકિયા તેની ફિલ્મો કરતા વધારે કોસ્મેટિક સર્જરી માટે હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે આયેશા ટાકિયા થોડા સમય પહેલા જ તેના હોઠની શસ્ત્રક્રિયા કરાવે તે પહેલા તેની હોઠની સર્જરી અંગે ચર્ચામાં હતી. એટલું જ નહીં, તેણે નાકની સર્જરી પણ કરાવી છે.

બિપાશા બસુ :

Image Credit

ફિલ્મ જગતની હોટ અને સેક્સી અભિનેત્રીઓમાં બિપાશા બાસુનું નામ પણ શામેલ છે. તમને જણાવી દઈએ કે ફિલ્મ અભિનેત્રી બિપાશા બાસુ ફિલ્મો પહેલા સુપરમોડલ રહી ચૂકી છે. તેણે પોતાની મહેનત અને ઉત્તમ અભિનયથી બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં સારું નામ કમાવ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે મોડેલિંગના દિવસોમાં બિપાશા બાસુને બ્રેસ્ટ ઇમ્પ્લાન્ટ થયું હતું અને બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યા બાદ તેણે પોતાની ક્લીવેજ અને ત્વચા બતાવવાની કોઈ તકને છૂટી ન હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *