ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એક કરતા વધારે પ્રતિભાશાળી અને સુંદર અભિનેત્રીઓ છે. આ અભિનેત્રીઓએ તેમની સુંદરતા અને ઉત્કૃષ્ટ પ્રદર્શનથી દર્શકોનું દિલ જીત્યું છે. નાના પડદાની ઘણી સુંદર અભિનેત્રીઓ છે જેઓ તેમના પાત્રો સાથે ઘરે ઘરે પ્રખ્યાત થઈ છે. માર્ગ દ્વારા, નાના પડદે હવે ઘણી અભિનેત્રીઓ લગ્ન કરી ચુકી છે અને આ અભિનેત્રીઓ તેમના અભિનેતા, ઉદ્યોગપતિઓ અને બેંકર પતિઓ સાથે તેમના લગ્ન જીવનને માણી રહી છે, પરંતુ આ ટીવી અભિનેત્રીઓની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે તે તેમના જીવનસાથી છે કરતાં વધુ સમૃદ્ધ છે હા, નામ અને લોકપ્રિયતાની દ્રષ્ટિએ આ અભિનેત્રીઓ તેમના પતિ કરતા ચાર પગથિયા આગળ છે, પરંતુ તેમના સંબંધોમાં પૈસા અને ખ્યાતિ જેવી કોઈ વસ્તુ આવી નથી. આજે અમે તમને ટીવીની તે અભિનેત્રીઓ વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જે કમાણીમાં જ નહીં પરંતુ લોકપ્રિયતાની દ્રષ્ટિએ પણ તેમના પતિ કરતા આગળ છે.

ભારતી સિંહ – હર્ષ લીબાચીયા :

Image Credit

આજના સમયમાં પ્રખ્યાત કોમેડિયન ભારતી સિંહને કોણ નથી જાણતું, તેણે લોકોને પોતાની કોમેડીથી ખૂબ હસાવ્યા છે. નાના પડદાની કોમેડી સિરિયલથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરનારી ભારતી સિંઘ ઈન્ડસ્ટ્રીના જાણીતા કોમેડિયન બની છે. આપણે જણાવી દઈએ કે ભારતી સિંહે વર્ષ 2017 માં હર્ષ લિંબાચીયા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. ભારતી સિંઘ લગ્ન પહેલા ખૂબ પ્રખ્યાત હતી. મોંઘા કલાકારોમાં તેમનું નામ શામેલ છે. લગ્ન કર્યા બાદ ભારતી અને હર્ષ ઘણા શોમાં સાથે જોવા મળ્યા છે. ભારતી સિંહ લોકપ્રિયતાના મામલે તેના પતિ હર્ષ કરતા ઘણા આગળ છે.

દીપિકા કક્કડ – શોએબ ઈબ્રાહીમ :

Image Credit

આપણે જણાવી દઈએ કે દીપિકા કક્કર બિગ બોસની વિજેતા રહી ચૂકી છે. ટીવી સીરિયલ ‘સસુરલ સિમરન કા’ થી તેણે સારી નામના મેળવી છે. જ્યારે દીપિકા કક્કર ‘સસુરલ સિમરન કા’ શો કરી રહી હતી, ત્યારે તે જ સમયે તે શોએબને મળી હતી. આ દરમિયાન આ બંને વચ્ચે વાતચીત શરૂ થઈ. પાછળથી, તેમની વાતચીત મિત્રતામાં ફેરવાઈ અને તે પછી મિત્રતા પ્રેમમાં ફેરવાઈ. આખરે, તેઓએ એક બીજા સાથે લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું અને બંનેએ લગ્ન કરી લીધા. શોએબ પણ ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીનો એક પ્રખ્યાત અભિનેતા છે. જો કે, દીપિકા કક્કર દરેક રીતે પતિ શોએબ કરતા આગળ છે.

રૂબીના દીલાઈક – અભિનવ શુક્લા :

Image Credit

રુબીના દિલાઇક એ ટીવી ઉદ્યોગની પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. છોટી બહુ અને શક્તિ-એક એહસાસ જેવા પ્રખ્યાત શોથી તેણે દરેક ઘરમાં સારી નામના મેળવી છે. તમને જણાવી દઇએ કે રૂબીના દિલાયકની ફેન ફોલોઇંગ તેના પતિ અભિનવ શુક્લા કરતા વધારે છે.

અનીતા હસનંદાની – રોહિત રેડ્ડી :

Image Credit

ટીવી અભિનેત્રી અનિતા હસનંદનીએ ઘણી ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે પરંતુ સ્ટાર પ્લસના સૌથી પ્રખ્યાત શો “યે હૈ મોહબ્બતેન અને” નાગિન “થી વધારે લોકપ્રિયતા મેળવી છે. અનિતા હસનંદાની દેખાવમાં એટલી જ સુંદર છે જેટલી તે એક મહાન અભિનેત્રી પણ છે. તેણે પોતાની શ્રેષ્ઠ અભિનયથી લાખોનું દિલ જીતી લીધું છે. સ્ટાઇલની બાબતમાં પણ અનિતા હસનંદની કોઈ અભિનેત્રીથી ઓછી નથી. ટીવી એક્ટ્રેસ અનિતા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને આ દિવસોમાં તેની સુંદર તસવીરો તેના ચાહકોમાં શેર કરતી રહે છે. ચાહકો તેમની સ્ટાઇલ અને સુંદર લુકને લઈને પણ દિવાના છે. ફેન ફોલોઇંગની બાબતમાં તે પોતાના પતિ રોહિત રેડ્ડી કરતા ઘણી આગળ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *