બોલિવૂડની દુનિયામાં પ્રેમ અને અફેર્સ ચાલતા રહે છે. આવતા દિવસે કોઈકને કોઈ મોટા વ્યક્તિનું નામ જોડવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં, અહીં સંબંધ બાંધવામાં અને તોડવામાં કોઈ સમય લાગતો નથી. એવા ઘણા સેલેબ્સ પણ છે જે નામ અને ખ્યાતિના સાતમા આસમાન પર હાજર છે, પરંતુ આ બિંદુએ પહોંચતા પહેલા, જેણે તેનો હાથ પકડ્યો હતો, તે ભૂલી ગયો. હા, આજની પોસ્ટમાં, અમે તમને બોલિવૂડના એવા 6 કલાકારોના નામ જણાવી રહ્યા છીએ, જેમને સફળતા મળતાની સાથે જ તેમનો પહેલો પ્રેમ ભૂલી ગયો હતો. તો ચાલો જાણીએ કે આ સૂચિમાં કોણ શામેલ છે.

દીપિકા પાદુકોણ :

Image Credit

દીપિકા પાદુકોણને તેની પ્રથમ ફિલ્મથી તેનું નામ અને ઓળખ મળી. આ ફિલ્મ બીજુ કોઈ નહીં પણ શાહરૂખ અભિનીત ફિલ્મ ‘ઓમ શાંતિ ઓમ’ હતી. આમાં તેના ડબલ રોલની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી અને તે રાતોરાત હિટ બની હતી. પરંતુ સફળતા પહેલા તેમનો પ્રેમ મોડેલ અને અભિનેતા નિહાર પંડ્યા હતા. તે મહાન વ્યક્તિ બનતાની સાથે જ તે તેનો પ્રેમ ભૂલી ગયો અને છેવટે રણવીર સિંહ સાથે લગ્ન કરી લીધું.

પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

સફળતા મેળવવા માટે પ્રિયંકા ચોપડાએ ઘણા પાપડ વેચ્યા છે અને આજે તેની પાસે કોઈ પણ વસ્તુની કમી નથી. પરંતુ શું તમે જાણો છો કે બોલીવુડની આ દેશી ગર્લનું નામ અગાઉ અસીમ વેપારી સાથે સંકળાયેલું છે? હા, બંનેએ લાંબા સમયથી એકબીજાને ડેટ કરી છે. પરંતુ મિસ વર્લ્ડનો ખિતાબ જીત્યા પછી પ્રિયંકા અસમને ભૂલી ગઈ અને આખરે નિક જોનાસ સાથે લગ્ન કરી લીધાં.

અનુષ્કા શર્મા :

Image Credit

ભારતીય કેપ્ટન વિરાટ કોહલીની પત્ની અનુષ્કા શર્માએ બોલીવુડમાં પ્રવેશ કરતા પહેલા બોયફ્રેન્ડ જોહેબ યુસુફને છોડી દીધો હતો. ખરેખર, બંને એક સાથે મુંબઇ આવ્યા અને બે વર્ષ સાથે રહ્યા. પરંતુ અનુષ્કા સફળતાની સીડી ચડી, તે જોહબને ભૂલી ગઈ.

એશ્વર્યા રાય :

Image Credit

બચ્ચન પરિવારની પુત્રવધૂ એશ્વર્યા રાય બચ્ચને બોલીવુડમાં પણ પોતાના અભિનયના ધ્વજ તો નથી જ પહેર્યા. તેનો પહેલો પ્રેમ રાજીવ મૂળચંદ છે. સફળતાની પરાકાષ્ઠાએ પહોંચતાં જ રાજીવ ને ભુલાતી ગઈ. આજે તેની આરાધ્યા બચ્ચન નામની 8 વર્ષની છોકરી પણ છે.

કંગના રનૌત :

Image Credit

ફિલ્મ રાજ 2 માં કંગના રાનાઉત અને શેખર સુમનના પુત્ર સ્ટ્થે એક સાથે કામ કર્યું હતું. દરમ્યાનમાં બંનેનો પ્રેમ વધવા લાગ્યો. પરંતુ કંગના નસીબદાર બનતાંની સાથે જ તેણે ધીમે ધીમે અભ્યાસ પાછળ છોડી દીધો.

જેકલીન ફર્નાડીસ :

Image Credit

આજના સમયમાં જેક્લીન બોલિવૂડની જાણીતી સેલિબ્રિટી બની ગઈ છે. તેમણે એક સમયે બહરીનના પ્રિન્સ હસન બિન રાશિદ અલ ખલીફાને ડેટ કરી છે. પરંતુ જલદી તે સફળ થઈ, તે પહેલો પ્રેમ ભૂલી ગયો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *