સુશાંત તેની ફિલ્મ માટે જેટલો પણ હેડલાઇન્સમાં રહેતો હતો એટલો જ તે તેની અંગત લાઈફને લીધે પણ હેડલાઇન્સમાં રહેતો હતો. સુશાંત છેલ્લા ઘણા સમયથી પ્રેમમાં પડ્યો હતો અને તેનું હૃદય પ્રેમમાં પણ ઘણીવાર તૂટી ગયું હતું. સુશાંત સિંહના અવસાન પછી, તેમની અંગત જિંદગી વિશેના ઘણા રહસ્યો પણ ખુલ્લા થયા છે અને આજે તે બધા રહસ્યો પણ ઘણી હેડલાઇન્સમાં આવી રહ્યા છે. સુશાંતના મોત પહેલા તેની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તી હતી. સીબીઆઈ દ્વારા હાલમાં રિયા પર સુશાંત સાથે છેતરપિંડી અને તેની હત્યા કરવાના આરોપોનો ગંભીર આરોપ લગાવવામાં આવ્યો છે. બોલિવૂડમાં કામ કરતી વખતે સુશાંત સિંહ રાજપૂતના 4 અભિનેત્રીઓ સાથે અફેર રહ્યા છે.

અંકિતા લોખંડે

Photo Credit

સુશાંતની પહેલી ગર્લફ્રેન્ડ અંકિતા લોખંડે હતી. બંનેના સંબંધની શરૂઆત ટીવી સિરિયલ “પવિત્ર રિશ્તા” થી થઈ હતી. આ સીરિયલમાં તે બંને એક બીજાના પતિ અને પત્ની હતાં. આ સિરિયલમાં, માનવ અને અર્ચનાની ભૂમિકા ભજવતા બંને, વાસ્તવિક જીવનમાં પણ એક બીજાના મિત્ર બની ગયા હતા. બંનેએ સિરિયલમાં કામ કરતી વખતે લિવ-ઇન રિલેશનશિપમાં રહેવાનું શરૂ કર્યું હતું. મીડિયા, ચાહકો અને તેમના પરિવારજનો પણ બંનેના પ્રેમ વિશે જાણતા હતા. આ બંનેને સાથે જોઈને બધાને આનંદ થતો હતો. આ બંનેનો સંબંધ લગભગ 6 વર્ષ ચાલ્યો, ત્યારબાદ સુશાંત બોલિવૂડની ફિલ્મોમાં કામ કરવા લાગ્યો અને એક પછી એક હિટ ફિલ્મો આપવાનું શરૂ કર્યું. ત્યારબાદ આ બંનેના સંબંધો ખરાબ થવા લાગ્યા અને ધીમે ધીમે બંને એક બીજાથી અલગ થઈ ગયા.

કૃતિ સનન

Photo Credit

કૃતિએ સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથે ફિલ્મ ‘રાબતા’ માં કામ કર્યું છે, જ્યારે આ ફિલ્મ બની રહી હતી ત્યારે મીડિયામાં તેમની નિકટતાના સમાચારોની બહોળા પ્રમાણમાં ચર્ચા થઈ હતી. સુશાંત જ્યારે ફિલ્મના શૂટિંગ બાદ મુંબઇ પાછો ફર્યો ત્યારે તેણે અંકિતાની નજીક રહેવાને બદલે બીજે ક્યાંય રહેવાનું શરૂ કર્યું. અંકિતા અને સુશાંતનું બ્રેક-અપ થયું હતું. બ્રેકઅપ પછી સુશાંત ઘણી વાર ક્રિતી સાથે ફરતો જોવા મળ્યો હતો. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, જ્યારે કૃતિ ફિલ્મ ‘લુકા ચૂપ્પી’ માં કામ કરી રહી હતી, ત્યારે કેટલાક ફિલ્મ નિર્માતાને કારણે તેને સુશાંત સાથે બ્રેકઅપ કરવું પડ્યું હતું. સમાચારો અનુસાર સુશાંત અને તે ફિલ્મ નિર્માતા વચ્ચેનો સંબંધ સારો નહોતો, બંને એકબીજાના સ્પર્ધક હતા. કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં પણ દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે સુશાંત એક દિવસ ગુસ્સે થયો અને તે ફિલ્મ નિર્માતાના માથા પર કાચની બોટલ ફોડી નાખી હતી. જોકે કૃતિએ તેની કારકિર્દી બનાવવા માટે સુશાંત સિંહ સાથે બ્રેકઅપ કર્યું હતું.

સારા અલી ખાન

Photo Credit

સારા અલી ખાને ક્રિતીના પ્રેમથી અલગ થયા બાદ સુશાંતના જીવનમાં પગ મૂક્યો હતો. સારા અને સુશાંતનો પ્રેમ બહુ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં અને “સોનચીડિયા” ફિલ્મ સમયે સારાએ સુશાંત સાથે બ્રેકઅપ કર્યું. તે સમયે મીડિયાએ આ દિવસોની લવ સ્ટોરીને લઈને ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી હતી. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર બોલિવૂડ ફિલ્મ સિમ્બોલ પ્રમોશન સમયે, કારણ જોહરે સારાહને સુશાંતથી અલગ થવાની સલાહ આપી હતી. કરણ જોહરે સારાને કહ્યું હતું કે તેઓ નથી ઇચ્છતા કે સુશાંતની ફ્લોપ ફિલ્મ તેની ફિલ્મ “સિમ્બા” ને અસર કરે.

રિયા ચક્રવર્તી

Photo Credit

સારાથી અલગ થયા પછી સુશાંતની બેસ્ટ ફ્રેન્ડ રિયાએ તેના જીવનમાં પગ મૂક્યો. સમય પસાર થતા આ બંને એક બીજાની ખૂબ નજીક આવી ગયા હતા અને લિવ-ઇન રિલેશનશિપમાં રહેવા લાગ્યા હતા. જો સમાચારની વાત માની લેવામાં આવે તો બંને એક બીજા સાથે લગ્ન પણ કરવા જઇ રહ્યા હતા. બંને પોતાના માટે એક નવું મકાન શોધી રહ્યા હતા, પરંતુ સુશાંતના મૃત્યુ પછી આ લવ સ્ટોરી પણ અધવચ્ચે તૂટી ગઈ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *