બોલિવૂડ એક્ટર સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસમાં દરરોજ નવા નવા ખુલાસાઓ થઈ રહ્યા છે. સીબીઆઈ અને એનસીબીની ટીમ સતત તપાસમાં સામેલ છે. જોકે, આ કેસની સૌથી શંકાસ્પદ વ્યક્તિ એક્ટરની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તી છે. તે જ સમયે, ડ્રગ કેસમાં તેનું નામ સામે આવ્યા બાદ તેને 14 દિવસ માટે જેલમાં મોકલવામાં આવી છે. તે જ સમયે, તપાસ ટીમો પણ એક પછી પુરાવા એકત્રિત કરવામાં વ્યસ્ત છે. જ્યારથી સુશાંત સિંહનો મામલો સામે આવ્યો છે, ત્યારથી બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીના ઘણા પ્રખ્યાત ચહેરાઓ વિશે અનેક ઓપનિંગ્સ બની રહી છે. આ દરમિયાન હવે અભિનેત્રી રેખાનું નામ પણ બહાર આવ્યું છે, જેનું જોડાણ હવે સુશાંત સિંહ રાજપૂતની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા સાથે કરવામાં આવી રહ્યું છે.

Photo Credit

ખરેખર, સોશિયલ મીડિયા પર કેટલાક લોકોએ રેખાની તુલના રિયા ચક્રવર્તી સાથે કરી છે. તાજેતરમાં ચિન્મયી શ્રીપદાએ ટ્વિટર પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે. આમાં તેમણે રેખાના જીવનચરિત્રના કેટલાક ભાગો લોકો સમક્ષ મુક્યા છે, પોસ્ટમાં શ્રીપદાએ સમજાવવાનો પ્રયત્ન કર્યો છે કે જ્યારે 1999 માં રેખાના પતિ મુકેશ અગ્રવાલે આત્મહત્યા કરી, ત્યારે દરેક વ્યક્તિએ રેખાને ‘ચૂડેલ’ તરીકે બોલાવાનું શરૂ કર્યું હતું.

Photo Credit

તેણીએ કહ્યું કે માત્ર પતિના સાસરી જ નહીં પરંતુ ઘણા બોલિવૂડ સાથીઓ પણ તેમના પતિના મૃત્યુ પછી તેને ‘ચૂડેલ’ કહેવા લાગ્યા હતા. પોસ્ટમાં તેમણે લખ્યું છે કે, 2 ઓક્ટોબર, 1990 ના રોજ, જ્યારે મુકેશ અગ્રવાલે પોતાનો જીવ લેવાનો નિર્ણય કર્યો ત્યારે તેણે ઘરના ચાહકમાંથી પડદા લગાવીને અને પછી રેખાના દુપટ્ટાથી લટકીને પોતાનો જીવ આપ્યો હતો.

Photo Credit

તેમના ભાઈ અનિલે કહ્યું, “મારો ભાઈ રેખાને ખૂબ પ્રેમ કરતો હતો, પરંતુ તેના પ્રત્યેનો સાચો પ્રેમના લીધે તેને મરી જવું પડ્યુ. તેણે આગળ કહ્યું કે રેખાએ ક્યારેય તેની સંભાળ રાખી ન હતી. આવી સ્થિતિમાં તે આ આંચકો સહન કરી શક્યો નહીં. હવે રેખાને શું જોઈએ? તેણીને હવે અમારા પૈસા જોઈએ છે. બીજી તરફ, મુકેશની માતાએ પણ મીડિયા સમક્ષ રડતાં નિવેદન આપતાં કહ્યું હતું કે, ચૂડેલેબમારા પુત્રને જીવતો મારી દિધો છે. આ નિવેદન પછી, અભિનેત્રી વિશે દરેકના જુદા જુદા મત હતા.

Photo Credit

સુભાષ ઘાઇએ પણ આ મામલે પોતાનો અભિપ્રાય આપતાં કહ્યું હતું કે, “રેખાએ ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીના કપાળ પર આવો ડાઘ લગાવી દીધો છે, જેને ધોવાનું કદાચ ખૂબ જ મુશ્કેલ હશે. મને નથી લાગતું કે કોઈ પણ સાસુ આવી આદરણીય અભિનેત્રીને પુત્રવધૂ બનાવવા માટે સંમત થશે. ડિરેક્ટર આવી મહિલા સાથે કામ કરતા પહેલા બે વાર વિચાર કરશે. પ્રેક્ષકો આવી સ્ત્રીને ન્યાયની દેવી તરીકે કેવી રીતે સ્વીકારશે?

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *