બોલિવૂડમાં એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જેમણે નાના પડદા એટલે કે ટીવી પર પોતાની ફિલ્મ કેરિયરની શરૂઆત કરી હતી. પ્રથમ સફળ અભિનેત્રીની વાત કરીએ તો તે કોઈ નહીં પરંતુ પ્રાચી દેસાઈ છે. પ્રાચીને એકતા કપૂરના શો ‘કાસમ સે’ ના નામથી ઓળખવામાં આવી હતી. તે રાતોરાત એટલી હિટ થઈ ગઈ કે બોલીવુડે તેને સ્થાન આપ્યું. તેણે ‘વન્સ અપૂન એ ટાઇમ ઇન મુંબઈ’, ‘અઝહર’ વગેરે સફળ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તે તેની સુંદરતાને કારણે ખૂબ પ્રખ્યાત છે અને અભિનયમાં મોટી હસ્તીઓને હરાવી છે. લોકડાઉન વચ્ચે અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તેના ચાહકોની સૂચિ ખૂબ લાંબી છે.

Image Credit

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે આજે પ્રાચી પાસે પૈસા અને ખ્યાતિની કમી નથી. તેણી જ્યાં રહે છે તે લક્ઝુરિયસ મકાનની કિંમત ઓછામાં ઓછી 10 કરોડ રૂપિયા છે. તે સોશિયલ મીડિયા પર ચાહકો સાથે તેના ઘરની તસવીરો શેર કરતી રહે છે. આજની આ ખાસ પોસ્ટમાં, અમે તમને પ્રાચીને લગતી મનોરંજક વાતો જણાવી રહ્યા છીએ, સાથે સાથે તેના ઘરની સુંદર તસવીરો પણ બતાવી રહ્યા છીએ, જેને જોઈને તમે પણ તમારું હૃદય ગુમાવી બેસશો.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે પ્રાચી દેસાઈ તેની બહેન ઇશા દેસાઇ સાથે મુંબઇના પોશ વિસ્તારમાં રહે છે. તેના આ અદ્દભુત મકાનમાં કંઈપણની કમી નથી. આ ઘર દેખાવમાં કોઈ ફાઇવ સ્ટાર હોટલથી ઓછું નથી. તેમજ ઘરે મોટા પેઇન્ટિંગ્સ ચંદ્રની સુંદરતામાં વધારો કરે છે.

Image Credit

ખરેખર, પ્રાચીએ આ ઘરને સુંદર આર્ટવર્કથી શણગારેલું છે. તેઓએ તેના સુશોભનનું વિશેષ ધ્યાન રાખ્યું છે અને બધું જ જાતે ગોઠવ્યું છે. તે હંમેશાં ઘરની બહાર બગીચાના વિસ્તારમાં તેના ફોટા ક્લિક કરે છે અને તેને ચાહકો સાથે શેર કરે છે.

Image Credit

ઘરના લીવીંગ રૂમની વાત કરીએ તો અહીં એક નાનું મંદિર પણ બનાવવામાં આવ્યું છે. આ મંદિરને પ્રાચી દ્વારા સફેદ આરસ થી કરાવ્યું છે. તેમજ ઘરના ઘણા ભાગોમાં સફેદ બલ્બ શણગારેલા છે. દરવાજાની વિંડો અને રંગ પણ મેળ ખાતા અને સફેદ થઈ ગયા છે. ખૂબ જ સારી આર્ટ વર્ક પણ આ બધા પર સ્પષ્ટ જોઇ શકાય છે.

Image Credit

ઘરની એક તરફ મોટી ગ્લાસ વિંડોઝ સ્થાપિત કરવામાં આવી છે, જ્યાં બહારથી નજારો જોવાનું તે ખૂબ જ આકર્ષક છે. આ સાથે બેડરૂમમાં એક રીડિંગ કોર્નર બનાવવામાં આવ્યું છે જ્યાં પ્રાચી ઘણીવાર બેસે છે અને પુસ્તકો વાંચે છે.

Image Credit

ઘરમાં રાખેલું ડાઇનિંગ ટેબલ હોલને સુંદર બનાવવા માટે મદદગાર છે. તે લાકડાના ફિનિશિંગમાં બનાવવામાં આવ્યું છે. જણાવી દઈએ કે પ્રાચીની પહેલી બોલિવૂડ ફિલ્મ ‘રોક ઓન’ હતી. આ ફિલ્મમાં ફરહાન અખ્તર મુખ્ય ભૂમિકામાં હતો. પ્રાચીની અભિનય દર્શકોને ખૂબ પસંદ આવી.

Image Credit

પ્રાચીએ ભલે ઓછી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હોય પરંતુ લાખો લોકો તેની ક્યુટનેસને લઈને દિવાના છે. ચાહકો લાંબા સમય સુધી તેને સોશિયલ મીડિયા પર ફોલો કરે છે અને તેની એક ઝલક મેળવવા માટે મરણિયા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *