બોલિવૂડની જાણીતી અભિનેત્રી મીનાક્ષી શેષાદ્રી 80 અને 90 ના દાયકાની ટોચની અભિનેત્રીઓની યાદીમાં સામેલ છે. તેણે ‘ઘાયલ’, ‘દમિની’, ‘મેરી જંગ’, ‘હિરો’, શહેનશાહ ‘,’ જોખમી ‘વગેરે જેવી સુપર ડમ્પર હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. એક સમયે તે માધુરી દીક્ષિત જેવી મોટી અભિનેત્રીઓ સાથે સ્પર્ધા કરતી હતી પરંતુ હવે તે ફિલ્મોથી ઘણી દૂર રહી ગઈ છે. છેલ્લા 25 વર્ષથી, મીનાક્ષીએ પોતાને બોલીવુડ અને ગ્લેમર જીવનથી દૂર કરી છે. હવે આ વર્ષોમાં તેનો લુક ઘણો બદલાયો છે. તમને જણાવી દઈએ કે મીનાક્ષી તેના બે બાળકો અને પતિ હરીશ મૈસુર સાથે અમેરિકાના ડલ્લાસ શહેરમાં રહે છે.

Image Credit

હકીકતમાં, તે યુનાઇટેડ સ્ટેટ ઓફ અમેરિકાના ડલ્લાસમાં એક ખૂબ જ વૈભવી અને સુંદર ઘર ધરાવે છે. તે છેલ્લા 25 વર્ષથી આ મકાનમાં રહે છે. તમને જણાવી દઈએ કે મીનાક્ષીએ વર્ષ 1995 માં સતત હિટ્સ આપ્યા બાદ અમેરિકન રહેવાસી અને રોકાણ બેન્કર હરીશ મૈસુર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંને એક પાર્ટી દરમિયાન મળ્યા હતા. પહેલા મિત્રતા અને પછી આ મિત્રતા પ્રેમમાં ફેરવાઈ. આ પછી, બંનેએ લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું હતું. એવું કહેવામાં આવે છે કે મીનાક્ષીના લગ્નની ભનક તેના પરિવાર ને પણ લાગી ન હતી.

Image Credit

જોકે, તેણીએ લગ્ન પછીના કેટલાક વર્ષો સુધી ફિલ્મો કરવાનું ચાલુ રાખ્યું. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, મીનાક્ષીએ છેલ્લે છેલ્લે ફિલ્મ ‘દો રહેન’ માં કામ કર્યું હતું જે ક્યારેય રિલીઝ થયુ ન હતું. આ સાથે જ તેના ચાહકો આજે પણ તેમની અભિનયના વખાણ કરી રહ્યા છે. ભલે તે હવે વૃદ્ધ થઈ ગઈ છે, પરંતુ તેની ફેન ફોલોવિંગ અને બ્યુટી બંને અકબંધ છે. મીનાક્ષી તેની નાનકડી દુનિયામાં એટલી ખુશ છે કે તેને હવે પડદા પર દેખાવાનો શોખ નથી. હવે તે એક ગૃહસ્થ મહિલા બની ગઈ છે જે ખૂબ જ ભાગ્યે જ ભારત આવે છે.

Image Credit

મીનાક્ષી હાલમાં 56 વર્ષની છે અને તેના બે બાળકો, જોશ મૈસુર અને કેન્દ્ર મૈસુર છે. તે એક સમયની સુપરહિટ અભિનેત્રી રહી છે, તેથી હવે તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ સક્રિય છે. તે તેના ઘરના ફોટા અને ડાન્સ ક્લાસના ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

મીનાક્ષી અને હરીશના અમેરિકામાં ખૂબ સુંદર ઘર છે. આ મેન્શનમાં સ્વિમિંગ પૂલ અને બગીચો સુંદરતામાં સુંદરતાનો ઉમેરો કરે છે. અભિનેત્રીએ તેના ઘરને એટલા સુંદર રીતે સજ્જ કર્યું છે કે તમે એક નજરમાં તમારું હૃદય ગુમાવશો. તેમનો લિવિંગ રૂમ એકદમ મોટો અને સુંદર છે. મીનાક્ષીએ પોતાને સજાવટ અને સજાવટ કરવાનું કામ કર્યું છે. ઘરના વળાંકવાળા પગલા એકદમ આકર્ષક હોય છે.

Image Credit

‘મીસ ઈન્ડિયા’ બન્યા પછી મીનાક્ષીને ફિલ્મોમાં એન્ટ્રી મળી. તેનો ફોટો જોઇને મનોજે તેને પ્રથમ નજરમાં ફિલ્મ ‘પેઇન્ટર બાબુ’ માટે સાઇન કર્યો હતો. જો કે, ઉદ્યોગમાં તેનું નામ સાસિકાલા હતું, તેથી તેનું નામ પાછળથી મીનાક્ષી શેષાદ્રી રાખવામાં આવ્યું.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે રાજકુમાર સંતોષી આ હિરોઇનને પોતાની ફિલ્મ આપી રહ્યો હતો, તેથી તે તેમને મોટાભાગની ફિલ્મોમાં કાસ્ટ કરતો હતો. એટલું જ નહીં, તેણે અભિનેત્રીને ખુલ્લેઆમ કહ્યું હતું. પરંતુ મીનાક્ષીને તેનો પ્રસ્તાવ ગમ્યો નહીં. તમને જણાવી દઇએ કે આજે પણ દામિનીનું પાત્ર મીનાક્ષીને તેના હૃદયમાં રાખે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *