અભિનેત્રીથી રાજકારણી બનેલી ઉર્મિલા માતોંડકરે તાજેતરના એક ઇન્ટરવ્યુમાં બોલીવુડમાં ડ્રગ્સ નો ઉપયોગ અને જયા બચ્ચનને લઈને ટિપ્પણી કરી હતી. તેમણે કહ્યું કે આખો દેશ ડ્રગ્સના ખતરાનો સામનો કરી રહ્યો છે અને કંગના રનૌત પણ જાણે છે કે ડ્રગ્સની ઉત્પત્તિ તેના ગૃહ રાજ્ય હિમાચલ પ્રદેશથી થાય છે. બીજી એક ન્યૂઝ ચેનલને આપેલી મુલાકાતમાં ઉર્મિલાએ કહ્યું કે કંગનાને યાદ રાખવું જોઈએ કે કંગનાનો જન્મ નહોતો થયો, ત્યારથી જયા બચ્ચન ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં છે.

હવે કંગનાએ ઉર્મિલાના નિવેદનો પર પ્રતિક્રિયા આપી છે. તેમણે કહ્યું કે ઉર્મિલાએ તેના સંઘર્ષોની મજાક ઉડાવી છે. કંગનાએ ઉર્મિલાને ‘સોફ્ટ પોર્ન સ્ટાર’ ગણાવી હતી. ટાઇમ્સ નાઉને આપેલા એક ઇન્ટરવ્યુમાં કંગના રનૌતે કહ્યું હતું કે તેણે ઉર્મિલા માતોંડકર નું અપમાનજનક ઇન્ટરવ્યૂ જોયું હતું, જેમાં તે તેમના વિશે વાત કરતી હતી અને ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન તેમને ચીડવી રહી હતી.


કંગના રનૌતે કહ્યું હતું કે, “મારા સંઘર્ષોની મજાક ઉડાવવી અને મને એ તથ્યના આધાર પર હુમલો કરતી વખતે કહ્યું કે હું બીજેપી ની ટિકિટ માટે ખુશ કરી રહી છું સારું, ટિકિટ મેળવવી ખૂબ જ મુશ્કેલ છે તે જાણવું મારા માટે પ્રતિભાશાળી બનવું જરૂરી નથી. ”


કંગના રનૌતે ઇન્ટરવ્યુમાં આગળ કહ્યું કે, “ઉર્મિલા પણ, તે એક સોફ્ટ પોર્ન સ્ટાર છે. હું જાણું છું કે આનાથી ખૂબ હંગામો થશે પણ તેણી અભિનય માટે ચોક્કસ જાણીતી નથી. તે શું માટે જાણીતી છે? સોફ્ટ પોર્ન કરવા માટે? જો તેને ટિકિટ મળી શકે તો હું કેમ ટિકિટ નહીં મેળવી શકું? ”

ઈન્ડિયા ટુડેને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં ઉર્મિલા માતોંડકરે સવાલ કર્યો હતો કે કથિત ડ્રગ્સ કેસમાં કંગના રનૌત પોલીસ ને કેમ જાણકારી આપી રહી નથી. તેણે કંગના રનૌત ને પણ નિશાન બનાવતાં કહ્યું હતું કે, “કેટલાક લોકો લોકોની સંભાળ રાખવા માંગે છે અને જો બાકીના બધા નિષ્ફળ જાય છે, તો તેઓ વિક્ટિમ કાર્ડ રમે છે, તેઓ એક મહિલા હોવાનું કાર્ડ રમે છે.”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *