ગોડફાધર વિના બોલિવૂડમાં પોતાને ખૂબ પ્રબળ ફેનબેસ બનાવનારી અભિનેત્રી દિશા પટનીએ ટૂંક સમયમાં આ બધુ હાંસલ કરી લીધું છે. તેના દેખાવથી લઈને તેની એક્ટિંગ અને ડાન્સ સુધી લાખો લોકો દિવાના છે. દિશા પટની આજે બોલિવૂડનું ખૂબ જ લોકપ્રિય નામ બની ગયું છે. તેણે બોલિવૂડના કેટલાક જાણીતા કલાકારો જેવા કે સલમાન ખાન, આદિત્ય રોય કપૂર અને ટાઇગર શ્રોફ સાથે ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. દિશાએ બોલિવૂડમાં ‘બાગી’, ‘બાગી 2’ અને ‘એમએસ ધોની’ જેવી મોટી ફિલ્મો આપી છે.

Image Credit

આજે દિશા પટાણીના સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર લાખો ચાહકો છે. પરંતુ આજે અમારી પોસ્ટ ખૂબ જ અલગ હશે. ખરેખર, આજની આ પોસ્ટમાં, અમે તમને દિશા પટણી સાથે નહીં પરંતુ તેની બહેનનો પરિચય આપવા જઈ રહ્યા છીએ. તમે વિચારી રહ્યા હશો કે તે એક મોટી મહિલા અથવા આવનારી અભિનેત્રી પણ હશે પરંતુ ચાલો તમને જણાવી દઇએ કે એવું નથી.

Image Credit

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે અભિનેત્રી દિશા પટનીની બહેન આજે ફિલ્મ જગતથી ઘણી દૂર છે. તેની બહેનનું નામ ખુશ્બુ પટણી છે અને નાનપણથી જ તે લાઇમલાઇટથી ઘણી દૂર હતી. તેમના વિશે જણાવીએ તો તે આર્મી ઓફિસર છે. આ સાંભળીને તે વિચિત્ર લાગે છે, પરંતુ તે એકદમ સાચું છે. અભિનેત્રી દિશાની બહેન ખુશ્બુ ભારતીય સૈન્યમાં લેફ્ટનન્ટ તરીકે દેશની સેવા કરી રહી છે.

Image Credit

સેનામાં હોવાને કારણે સુગંધ ખૂબ જ યોગ્ય છે. તેમના વિશે બીજી એક ખાસ વાત એ છે કે એક તરફ તેઓ ખુશ્બુમીડિયા અને લાઇમલાઇટથી ખૂબ દૂર છે, બીજી તરફ તેઓ ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ટ્વિટર જેવા સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર ખૂબ સક્રિય છે. ઘણી વાર તેણી પોતાની ફીટનેસ જાળવી રાખતી વખતે અને ખૂબ જ મુશ્કેલ કસરતો અને વર્કઆઉટ્સ કરતી વખતે વીડિયો શેર કરતી રહે છે.

ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર પણ ખુશ્બુના ઘણા ફોલોઅર્સ છે. ખુશ્બુ તેની બહેનની જેમ ખૂબ જ સુંદર લાગે છે. તેની બહેન દિશા સાથે તે ફોટોગ્રાફ્સમાં ઘણી વાર જોવા મળી છે. થોડા મહિના પહેલા એક તસવીર સામે આવી હતી જેમાં ખુશ્બુએ દિશા સાથે યુનિફોર્મ પહેરેલી તેની બહેનની તસવીર શેર કરી હતી, જેને ચાહકો દ્વારા ખૂબ પસંદ આવી હતી અને લાખો લોકોએ તેનો પ્રતિસાદ આપ્યો હતો.

Image Credit

તેના પરિવારના બાકીના સભ્યોની વાત કરીએ તો તેના પરિવારમાં તેની માતા પાપા અને તેનો એક ભાઈ છે. જેમાં તેના પિતાનું નામ જગદીશસિંહ પટણી છે. અને તેના ભાઈનું નામ સૂર્યંશ પટણી છે. જ્યાં એક તરફ મુંબઇ રહે છે, તો બીજી બાજુ તેના પિતા અને ભાઈ એક સાથે રહે છે. તે જ સમયે, તેની બહેન ખુશ્બુ પણ ફરજોને કારણે તેના પરિવારથી દેશની સેવા કરે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *