ટીવી સીરીયલને લગતી અભિનેત્રીઓનું સ્ટારડમ પણ બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓ કરતા ઓછું હોતું નથી. આજે પણ ટીવી જગતની અભિનેત્રીઓના લાખો ચાહકો છે, જેમને તેમના જીવન સાથે જોડાયેલા સમાચારમાં ખૂબ રસ છે. આવી પોસ્ટમાં, આજે અમે તમને કેટલીક પ્રખ્યાત અભિનેત્રીઓનો પ્રથમ સિંદૂર લુકની તસવીરો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ.

દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી

Photo Credit

ટીવી સીરિયલ ‘યે હૈ મોહબ્બતેં’ ની અભિનેત્રી દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીએ અભિનેતા વિવેક દહિયા સાથે પોતાનાં લગ્ન કર્યાં છે. લગ્નના બીજા જ દિવસે દિવ્યાંકાએ તેના પહેલા સિંદૂર લુકની તસવીર શેર કરી હતી, જેના પર લાખો લાઈક્સ આવી હતી.

કૃતિકા સેંગર

Photo Credit

અભિનેત્રી કૃતિકા સેંગરે નિકિતિન ધીર સાથે લગ્ન કર્યા છે. 2014 માં, તે બંને લગ્ન જીવનના બંધનમાં બંધાયા હતા, ત્યારબાદ રિસેપ્શન પાર્ટી દરમિયાન તેમની પ્રથમ સિંદૂરની તસવીર જોવા મળી હતી. જેને ચાહકોએ ખૂબ પ્રશંસા કરી હતી.

વિન્ની અરોડા

Photo Credit

બીજી એક ખૂબ જ પ્રખ્યાત ટીવી જોડી છે વિની અરોડા અને ધીરજ ધૂપર, જેમણે પંજાબી રિવાજો સાથે લગ્ન કર્યા હતા. બંગડીઓ અને સિંદૂર સાથેની એક તસવીરમાં અભિનેત્રી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

ભારતીસિંહ

Photo Credit

ટીવી પર લાફ્ટર ક્વીન તરીકે જાણીતી કોમેડિયન અને અભિનેત્રી ભારતી સિંહે સ્ક્રિપ્ટ લેખક હર્ષ લિંબાચીયા સાથે લગ્ન કર્યા છે. લગ્નના કેટલાક સમય પછી તેણે તેના સિંદૂર લુકની તસવીર શેર કરી હતી જેને લોકોએ પસંદ કરી હતી.

સ્મૃતિ ખન્ના

Photo Credit

“મેરી આશિકી તુમ સે હી” ની મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી રહેલી અભિનેત્રી સ્મૃતિ ખન્નાએ 23 નવેમ્બર, 2017 ના રોજ અભિનેતા ગૌતમ ગુપ્તા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તેના સિંદૂર લુક વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે તેના સીરિયલ સિંદૂર દેખાવથી તદ્દન અલગ હતું.

આકાંક્ષા ચમોંલા

Photo Credit

પ્રખ્યાત ટીવી સીરિયલ ‘સ્વરાગિની’ થી પોતાનો ફેનબેસ બનાવનારી અભિનેત્રી આકાંક્ષા ચમોંલાએ ગૌરવ ખન્નાને તેના જીવન સાથી તરીકે પસંદ કર્યો છે. લગ્ન પછીના એક સમારોહ દરમિયાન તે સિંદૂર લૂકમાં જોવા મળી હતી.

પૂજા બેનર્જી

Photo Credit

‘ચંદ્રનંદિની’ સિરિયલથી લોકોના દિલમાં પોતાનું સ્થાન બનાવનારી અભિનેત્રી પૂજા બેનર્જીએ તેના બોયફ્રેન્ડ સંદિપ સેજવાલ સાથે લગ્ન કર્યા છે. તેના રિસેપ્શન ઇવેન્ટ દરમિયાન અભિનેત્રી સિંદૂર લૂકમાં પહેલીવાર જોવા મળી હતી.

મિહિકા વર્મા

Photo Credit

સીરિયલ ‘યે હૈ મોહબ્બતેન’ માં દિવ્યાંકાની બહેન તરીકે જોવા મળી રહેલી અભિનેત્રી મિહિકા વર્માએ એનઆરઆઈ ઉદ્યોગપતિ આનંદ કપાઇ સાથે લગ્ન કર્યા છે. થોડા દિવસો પછી તેનો પહેલો સિંદૂર લૂક સોશ્યલ મીડિયા પર જોવા મળ્યો હતો.

દ્રષ્ટિ ધામી

Photo Credit

ટીવી જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી દ્રષ્ટિ ધામીએ 21 ફેબ્રુઆરી 2015 ના રોજ તેના બોયફ્રેન્ડ નીરજ ખેમકા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. જોકે તે તેના પહેલા સિંદુર લુકમાં ખૂબ જ સુંદર દેખાઈ રહી હતી.

સરગુન મહેતા

Photo Credit

તમામ ડાન્સ રિયાલિટી શોમાં પોતાનું સ્થાન બનાવી ચૂકેલી અભિનેત્રી સરગુન મહેતાએ તેના સાથી અભિનેતા રવિ દુબેને તેનો જીવનસાથી બનાવ્યો હતો. તે લગ્ન દરમિયાન સિંદૂરથી સજ્જ બ્રાઇડલ ડ્રેસમાં જોવા મળી હતી, જેમાં તે એકદમ સુંદર લાગી રહી હતી.

ડિમ્પલ ઝંગિયાની

Photo Credit

અભિનેત્રી ડિમ્પલ ઝંગિયાની સીરીયલ “બેનતહા” માં તેના જોરદાર અભિનય માટે જાણીતી છે. તેણે હીરાના વેપારી સન્ની અસરાની સાથે લગ્ન કર્યા છે. તે તેના પહેલા સિંદૂર લુકમાં રિસેપ્શન દરમિયાન જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *