બોલિવૂડ જગત સિવાય ટીવી જગતમાં કામ કરતા તમામ કલાકારો લોકોમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય છે. બોલીવુડ સ્ટાર્સના જેવી રીતે દુનિયાભરમાં ચાહકો હોય છે, તેવી જ રીતે ટીવી ઇન્ડસ્ટ્રીમાં એવા ઘણા કલાકારો છે જેમના ચાહકોની કમી નથી. ટીવી ઉદ્યોગના આ કલાકારોએ તેમના શ્રેષ્ઠ અભિનયથી પ્રેક્ષકોને પ્રભાવિત કર્યા છે. નાના પડદાના સિતારાઓને તેમના ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે. નાના પડદે કામ કરનારા કલાકારો દરરોજ જોવા મળે છે, જેના કારણે તેમણે આપણા જીવન પર પોતાનો જાદુ ફેલાવ્યો છે. તેમના અભિનયને કારણે આ કલાકારો કરોડો દિલો પર રાજ કરે છે. આજે અમે તમને એક સુંદર અભિનેત્રી વિશે માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ જેણે ક્રાઇમ પેટ્રોલ ટીવી શોથી લોકોનું મનોરંજન કર્યું છે.

Photo Credit

તમે બધો જાણો છે કે ક્રાઇમ પેટ્રોલ ટીવીની ખૂબ જ લોકપ્રિય સિરિયલ છે. આ સીરીયલ દ્વારા, આ શોમાં કામ કરતા ઘણા કલાકારો 17 વર્ષથી લોકોનું મનોરંજન કરે છે. આ શોમાં કામ કરતા ઘણા કલાકારો હવે ફિલ્મોમાં પણ દેખાવા લાગ્યા છે. કેટલાક એવા કલાકારો પણ છે જે તેમની અભિનય દ્વારા આ લોકપ્રિય સિરિયલની જિંદગી બની ગયા છે. આજે અમે તમને જે અભિનેત્રી વિશે માહિતી આપી રહ્યા છે તે છે ગીતાંજલિ મિશ્રા. હા, લોકપ્રિય ટીવી સીરિયલ ક્રાઇમ પેટ્રોલમાં ગીતાંજલિ મિશ્રા હંમેશાં નકારાત્મક પાત્ર ભજવતી જોવા મળી છે. તમને જણાવી દઈએ કે ગીતાંજલિ મિશ્રા 2010 થી ક્રાઇમ પેટ્રોલ સાથે સંકળાયેલી છે. તેણે શોમાં તમામ પ્રકારના પાત્રો ભજવ્યાં છે, પરંતુ પ્રેક્ષકો તેને નકારાત્મક ભૂમિકામાં વધારે પસંદ કરે છે.

Photo Credit

સોની ટીવી પર આવતી સીરીયલ ક્રાઈમ પેટ્રોલને તમામ ઉંમરના લોકો પસંદ કરે છે. આ સિરિયલ દરેક ઘરની મોટી સંખ્યામાં જોવા મળી રહી છે, જેના કારણે તેના કલાકારો દરરોજ વધુને વધુ લોકપ્રિય થઈ રહ્યા છે. ગીતાંજલિ મિશ્રાએ આ શોથી એટલી લોકપ્રિયતા મેળવી છે કે સોશિયલ મીડિયા પર લાખો લોકોએ તેને અનુસરવાનું શરૂ કર્યું છે. ગીતાંજલી મિશ્રાને ક્રાઇમ પેટ્રોલનો સૌથી મોંઘી અભિનેતા માનવામાં આવે છે. સમાચાર અનુસાર એવું કહેવામાં આવે છે કે ગીતાંજલિ મિશ્રા દરેક એપિસોડ માટે અઢી લાખ રૂપિયા જેટલી ફી ચાર્જ કરે છે. ક્રાઈમ પેટ્રોલ શોમાં ગીતાંજલિ મિશ્રા મોટે ભાગે નકારાત્મક પાત્રમાં જોવા મળે છે.

Photo Credit

ટીવી જગતની અભિનેત્રી ગીતાંજલિ મિશ્રા સુંદર હોવા ઉપરાંત તેની અભિનય પણ ઉત્તમ છે. ક્રાઈમ પેટ્રોલ સિવાય તેણે દોર, સોહની મહિવાલ, મીટ્ટી કી બન્નો, જય વૈષ્ણો દેવી, રણબીર રાણો, બાલિકા વધુ સહિત અનેક સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. પ્રેક્ષકો તેમના દ્વારા ભજવેલા દરેક પાત્રને પસંદ કરે છે. લોકોને ખાસ કરીને તેમની નકારાત્મક ભૂમિકાઓ ગમે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *