બોલિવૂડના ખતરો કે ખિલાડી એટલે કે અક્ષય કુમાર આજકાલ તેની આગામી ફિલ્મના શૂટિંગમાં ખૂબ વ્યસ્ત છે. બીજી તરફ, અક્ષય કુમાર વિશ્વના સૌથી લોકપ્રિય શો ‘મેન વિ વાઇલ્ડ’ માં બાયર ગ્રિલ્સ સાથે એક મોટો સ્પ્લેશ કરી રહ્યો છે. આ સાથે જ આ વિશેષ એપિસોડમાં અક્ષય કુમારે પોતાના અંગત જીવનને લગતા ઘણાં ઘટસ્ફોટ પણ કર્યા છે. જેમાં તેણે પુત્ર સાથે જોડાયેલી કેટલીક વિશેષ વાતો પણ શેર કરી હતી.

અક્ષયે આ શોમાં કહ્યું હતું કે તેનો પુત્ર આરવ કોઈને એમ કહેતો નથી કે તે તેનો પુત્ર છે. અક્ષયે કહ્યું કે તેનો દીકરો લાઇમલાઇટમાં રહેવાનું પસંદ નથી અને તે લોકોને એમ પણ નથી કહેતો કે તે સ્ટારનો દીકરો છે. અક્ષયે કહ્યું કે તેનો પુત્ર જમીન સાથે જોડાયેલો રહેવા માંગે છે અને તે કુટુંબ તેની પસંદગીની આદર કરે છે.

નીતારા ને છે કેમેરાની સામે આવવાથી નફરત :

આપને જણાવી દઈએ કે આરવ કુમાર હાલમાં વિદેશમાં અભ્યાસ પૂરો કરી રહ્યો છે. આરવની ગણતરી બોલિવૂડ સ્ટારકિડ્સમાં થાય છે જે લાઈમલાઇટની દુનિયાથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. જોકે આરવની જેમ અક્ષયની પુત્રી નિતારા પણ લાઈમલાઈટથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. પોતાની પુત્રી વિશે વાત કરતા અક્ષયે કહ્યું, ‘જ્યારે મારી પુત્રી કહે છે કે તે અમારી સાથે ફેમિલી ડિનર પર જવા માંગતી નથી, ત્યારે ત્યાં ફોટોગ્રાફર્સ હશે ત્યારે મારું હૃદય તૂટી જાય છે. નિતારા કેમેરા ફ્લેશને જોરદાર નફરત કરે છે. ‘

 

View this post on Instagram

 

Happy 18th birthday Aarav! Here is something I had written for you once and to keep loosening the strings and finally cutting them off this year has not been easy. All these years you have been as much my teacher as I have been yours. I learned optimism, kindness and wonder from you as I taught you maths, a few manners and how to switch the lights off when you leave the room. But looking at you growing up and listening to you repeatedly tell me how much you are looking forward to your independence, I have started realizing that when you finally leave my home, my world and step into your own, my lights will go off automatically and my world will be filled with a bleak darkness. Though whenever you return for a visit, I will light numerous diyas and pretend that this is not a permanent power failure; we are just celebrating Diwali. I am already missing the little boy you were but am so proud of the man you have become. #MamaBear #MoustacheMusketeers

A post shared by Twinkle Khanna (@twinklerkhanna) on

આટલું જ નહીં, અક્ષયે એ પણ ખુલાસો કર્યો કે તે આજે તેમના જીવનમાં પોતાનું જૂનું હૃદય કેવી રીતે યાદ કરે છે. અભિનેતાએ કહ્યું કે મારી પાસે ઘણા પૈસા અને બધું છે, પરંતુ તે જીવન જુદું છે. મને ખૂબ સ્વતંત્રતા હતી. સેલિબ્રિટી બનવું થોડું બદલાઈ ગયું છે અને તમારે પણ તમારી સુરક્ષા રાખવી, આ જિંદગી ઘણી સારી છે. ‘

રોજ ગાય મૂત્ર પીવે છે અક્ષય :

 

View this post on Instagram

 

@beargrylls @iamhumaq @discoveryplusindia @discoverychannelin

A post shared by Akshay Kumar (@akshaykumar) on

શો વિશે વાત કરતાં અક્ષય કુમારે એક્ટ્રેસ હુમા કુરેશી દ્વારા હોસ્ટ કરેલા ‘ઇન ટુ ધ વાઇલ્ડ’ ના તેના ખાસ એપિસોડ વિશે એડવેન્ચરર અને ટીવી હોસ્ટ બાયર ગ્રિલ્સ સાથેના ઇન્સ્ટાગ્રામ લાઇવ સેશનમાં પણ ભાગ લીધો હતો. હુમા અક્ષયને પૂછે છે કે કેવી રીતે બિઅર ગ્રિલેસે તેને હાથીના છાણમાંથી બનાવેલી ચા પીવા માટે મનાવ્ય જેના પર અક્ષયે કહ્યું, “મને ચિંતા નહોતી પણ હું ખૂબ રોમાંચિત થઈ ગયો. તેમજ તેમણે જણાવ્યું હતું કે તેમણે આયુર્વેદિક કારણોસર દરરોજ ગાયનું પેશાબ પણ પીધું છે. તેથી આને કારણે મને કોઈ ખાસ સમસ્યા નહોતી.

બેયર ગ્રીલ્સ એ અક્ષયના કર્યા વખાણ :

તેમજ બાયર આ સત્રમાં અક્ષયની ટેરીફમાં પણ દેખાયો. તેમણે કહ્યું કે ‘જ્યારે લોકો પ્રખ્યાત થાય છે, ત્યારે તેઓ તેમના કમ્ફર્ટ ઝોનની બહાર કામ કરવાનું બંધ કરી દે છે, જેથી તેઓ નબળા ન લાગે પરંતુ અક્ષય કંઈપણ માટે તૈયાર હતા. ફિલ્મમાં જોવા મળશે. જ્યારે આ દિવસોમાં અક્ષય તેની આગામી ફિલ્મ બેલ બોટમ વિદેશમાં શૂટિંગ કરી રહ્યો છે. આ ફિલ્મ વર્ષ 2021 માં સ્ક્રીન પર રજૂ થવી જોઈએ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *