બોલિવૂડ એક્ટર સૈફ અલી ખાનની પુત્રી સારા અલી ખાન આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. ચર્ચાનું કારણ તેની આગામી ફિલ્મ નહીં પરંતુ તેની જૂની મિત્ર રિયા ચક્રવર્તી છે. હા, સુશાંત સિંહ રાજપૂતની કથિત આત્મહત્યા કેસ ડ્રગ્સ એંગલ સામે આવ્યા બાદ પૂછપરછ દરમિયાન રિયાની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી અને આ દરમિયાન પૂછપરછ દરમિયાન તેણે ક્યાંક ડ્રગના કેસમાં સામેલ થનારા 25 બોલીવુડ હસ્તીઓના નામ આપ્યા હતા. આ 25 નામોમાં સૌથી ચોંકાવનારું નામ સારા અલી ખાનનું હતું. ત્યારબાદથી સારા સતત હેડલાઇન્સમાં છે. આ યાદીમાં, રિયા અને સારાની તસવીરો પણ ભૂતકાળમાં ખૂબ જ વાયરલ હતી, આ ફોટાઓના આધારે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે બંનેની ખૂબ ગાઢ મિત્રતા હતી.

Photo Credit

ખરેખર રિયા ચક્રવર્તીએ એનસીબી સમક્ષ કબૂલાત કરી હતી કે સારા અને તેને સાથે ડ્રગ્સ લીધા હતા. આ દરમિયાન સમાચાર આવી રહ્યા છે કે સારા અલી ખાન આ દિવસોમાં તેના મિત્રો સાથે ગોવામાં છે અને રજાઓ માણી રહી છે. બીજી તરફ, સમાચાર આવી રહ્યા છે કે એનસીબી વહેલી તકે સારા અલી ખાનને પૂછપરછ માટે બોલાવી શકે છે. જો કે આ દિવસોમાં સારા પાસે કોઈ કામ નથી, તેથી તે ગોવામાં તેના મિત્રો સાથે મસ્તી કરી રહી છે. જણાવી દઈએ કે ઓક્ટોબર મહિનાથી સારા તેની આગામી ફિલ્મ અતરંગી રે માટે શૂટિંગ શરૂ કરશે.

સારા કેમ વારંવાર ગોવા જાય છે?

Photo Credit

તમને જણાવી દઈએ કે આ પ્રથમ વખત નથી જ્યારે સારા અલી ખાન ગોવામાં ફ્રી ટાઇમ એન્જોય કરી રહ્યો હોય. તેથી પ્રશ્નો ઉભા થઈ રહ્યા છે કે સારાને ફરીથી ગોવામાં મુલાકાત શા માટે પસંદ છે. શું ડ્રગ્સ આ પાછળનું કારણ નથી? તેમ છતાં તે કહે છે કે ગોવા તેનું પ્રિય સ્થળ છે, તે અહીંનું વાતાવરણ, હવામાન અને સુંદર દૃશ્યોનો આનંદ માણે છે. બીજી તરફ, રિયા ચક્રવર્તીએ આપેલી માહિતી પ્રમાણે સારા ગયા વર્ષે ગોવાની ઘણી વાર મુલાકાત લીધી હતી. જોકે, જ્યારે એનસીબી સારાની પૂછપરછ કરશે ત્યારે જ આ સત્ય બહાર આવશે. જણાવી દઈએ કે સારા છેલ્લા 1 અઠવાડિયાથી ગોવામાં છે. તેણે ખુદ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના ઘણા ફોટો ફેન્સ સાથે શેર કર્યા છે.

Photo Credit

તમને જાણીને આશ્ચર્ય થશે કે સારાએ છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓમાં કરેલા બધા ફોટોશૂટ ગોવામાં થયા છે. આવી સ્થિતિમાં, સવાલ થાય છે કે સારાને ગોવાને આટલું પસંદ કેમ છે? સારા મોટે ભાગે મિત્રો સાથે જ નહીં પરંતુ પરિવાર સાથે પણ ગોવા છે. તેણે પોતાના ઈંસ્ટા એકાઉન્ટથી ઘણા ફેમિલી ફોટા પણ શેર કર્યા છે.

જાણો કૂલી નંબર 1 ક્યારે રિલીઝ થશે…

Photo Credit

તમને જણાવી દઇએ કે સારા તેની આગામી ફિલ્મ કુલી નંબર 1 ના શૂટિંગ માટે પણ તે ગોવા ગઈ હતી, આ ફિલ્મનું એક ખાસ સીન અહીં શૂટ થવાનું હતું. આ સંદર્ભમાં કુલી નંબર 1 ની ટીમ ગોવા પહોંચી હતી. વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો તેની આગામી ફિલ્મ કૂલી નંબર 1 તૈયાર છે, પરંતુ લોકડાઉનને કારણે હજી રિલીઝ થઈ નથી. આ ફિલ્મમાં સારાની સાથે વરૂણ ધવન પણ જોવા મળશે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે આ ફિલ્મ નવા વર્ષમાં રિલીઝ થશે. આગામી દિવસોમાં સારા અલી ખાન અક્ષર કુમાર અને ધનુષ સાથે ફિલ્મ અતરંગી રે ફિલ્મનું શૂટિંગ કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *