મિસ યુનિવર્સ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન તેના અભિનય અને સુંદરતા કરતા વધારે તેની પર્સનલ લાઇફને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. 44 વર્ષીય સુષ્મિતા સેનનું નામ અત્યાર સુધી ઘણા દિગ્ગજો સાથે સંકળાયેલું છે. આ બાબતોએ સોશિયલ મીડિયાથી લઈને મુખ્ય પ્રવાહના માધ્યમો સુધી ઘણી હેડલાઇન્સ બનાવી છે. આજે આ લેખમાં અમે સુષ્મિતા સાથેના અફેરના સમાચાર વિશે માહીતિ આપવા જઈ રહ્યા છીએ.

Photo Credit

ફિલ્મ દિગ્દર્શક વિક્રમ ભટ્ટ અને અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેનનું અફેર બોલીવુડમાં સૌથી વધુ ચર્ચામાં રહે છે. એક સમય એવો હતો જ્યારે વિક્રમ અભિનેત્રીના પ્રેમમાં પાગલ હતો. જણાવી દઈએ કે તે સમયે વિક્રમ 27 વર્ષનો હતો, જ્યારે સુષ્મિતા માત્ર 20 વર્ષની હતી. સુષ્મિતાની સુંદરતા જોઇને વિક્રમ તેના પ્રેમમાં પડી ગયો હતો. રસપ્રદ વાત એ છે કે તે દિવસોમાં વિક્રમ ભટ્ટે લગ્ન કર્યા હતા, તેમ છતાં અભિનેત્રી સાથે તેનું વધારાનું વૈવાહિક સંબંધ ચાલુ રાખ્યું હતું. એટલું જ નહીં, વિક્રમે તેની પત્નીને સુષ્મિતા માટે છોડી પણ દીધી હતી.

Photo Credit

વિક્રમે પોતાના એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન કહ્યું હતું કે સુષ્મિતા સાથેના અફેરને કારણે મારે મારા બાળપણની મિત્ર અને પત્ની અદિતિને છૂટાછેડા લેવા પડ્યા હતા. પરિસ્થિતિ તે દિવસોમાં એટલી ખરાબ થઈ ગઈ હતી કે મારે ઈચ્છા વિના અદિતી જોડેથી છૂટાછેડા લેવા પડ્યા હતા. કારણ કે મીડિયામાં ફક્ત મારા અને સુસ્મિતા વિશેના સમાચારો જ આવતા હતા.

આને કારણે, વિક્રમ તે જ વ્યક્તિ જતો જેણે ફ્લોર પરથી કૂદકો લગાવી દીધો હતો…

Photo Credit

જણાવી દઈએ કે બંને તેમના સંબંધોને લઈને ખૂબ જ સકારાત્મક હતા. સમાચારો અનુસાર સુષ્મિતા અને વિક્રમનું બ્રેકઅપ થયું ત્યારે વિક્રમ પાંચમા માળેથી કૂદીને પોતાનો જીવ લેવા જઇ રહ્યો હતો. જો કે, તેને યોગ્ય સમયે બચાવી લેવામાં આવ્યો હતો. આ વિશે તેમણે કહ્યું કે તે દિવસોમાં તે ડિપ્રેશનમાં હતો. વિક્રમે એમ પણ કહ્યું કે, સુષ્મિતા સાથેના અફેર એ મારા જીવનની સૌથી મોટી ભૂલ હતી, આ ભૂલથી મારા આખા જીવનનો માર્ગ બદલાઈ ગયો. તેઓ કહે છે કે મને હજી પસ્તાવો થાય છે. તેમના કહેવા મુજબ, બ્રેકઅપ પછી તે સુષ્મિતાને ક્યારેય મળ્યો ન હતો.

અનિલ અંબાણીનું પણ અફેર હતું…

Photo Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર સુષ્મિતા સેન અંબાણી પરિવારની પુત્રવધૂ બનવાની હતી. હા, સુષ્મિતાના દેશના પ્રખ્યાત ઉદ્યોગપતિ અનિલ અંબાણી સાથેના સંબંધોના સમાચારોએ તે દિવસોમાં બધાને ચોંકાવી દીધા હતા. જો કે, આ સંબંધ લાંબા સમય સુધી ટકી શક્યો નહીં. એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે ટીના અને અનિલના સંબંધોમાં ખળભળાટ મચી ગયો ત્યારે સુષ્મિતા અને અનિલ એકબીજાની ખૂબ ગાઢ બની ગયા. અહેવાલો એમ પણ કહે છે કે અનિલે સુષ્મિતાને ભેટ તરીકે 22 કેરેટની ડાયમંડની વીંટી આપી હતી.

રણદીપ હૂડા અને સુષ્મિતા સેન

Photo Credit

સુષ્મિતાએ તેની સુંદરતા અને અમેઝિંગ ફિટનેસથી રણદીપ હૂડાનું દિલ જીતી લીધું હતું. અહેવાલો અનુસાર, કર્મ અને હોળી ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન બંને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા હતા. જોકે આ સંબંધ પણ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં. જણાવી દઈએ કે રણદીપ પછી, સુષ્મિતાએ ઋત્વિક ભસીનને ડેટ કરી હતી અને બંને 4 વર્ષથી એક બીજાના રિલેશનશિપમાં હતા. બંને ઝહીર ખાન અને અભિનેત્રી સાગરિકા ઘાટગેના લગ્નમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા.

આ દિવસોમાં સુષ્મિતા રોમન શેલને ડેટ કરી રહી છે

Photo Credit

હાલના સમયમાં તે રોમન શેલને ડેટ કરી રહી છે. બંનેના અફેરની ઘણીવાર ચર્ચા થાય છે. સુષ્મિતા સેન તેના બોયફ્રેન્ડ સાથે ફોટા શેર કરતી રહે છે. જણાવી દઈએ કે બંને વચ્ચે 15 વર્ષનું અંતર છે. સુષ્મિતા સેન જણાવે છે કે જ્યારે તે બંને એક બીજાને જાણવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા હતા, ત્યારે રોમન શેલને તેની ઉંમર જણાવવામાં શરમ આવી હતી. સુષ્મિતા કહે છે કે મને પછીથી ખબર પડી કે તે કેટલો યુવાન હતો. તે કહે છે કે વય અંતરની આપણા સંબંધોમાં કોઈ અસર થતી નથી, અમે બંને ખૂબ જ ખુશ છીએ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *