પ્રિયંકા ચોપડા અને નિક જોનાસ ઇન્ડસ્ટ્રીઝના પ્રિય કપલ છે. બંનેએ ડિસેમ્બર 2018 માં લગ્ન કર્યા હતા. આ પછી, બંને તેમના પ્રશંસકોને કપલ ગોલ્સ આપી રહ્યા છે. નિક અને પ્રિયંકા ઘણીવાર સોશ્યલ મીડિયા અને ઇન્ટરવ્યુ પર એક બીજા માટે પ્રેમ બતાવે છે. નિક જોનાસનો આજે જન્મદિવસ (16 સપ્ટેમ્બર) છે. આ પ્રસંગ પ્રિયંકા સાથે તેની પહેલી ડેટની યાદોને તાજી કરી રહી છે.

પહેલી ડેટ પર પ્રિયંકા નું મૂળ થઇ ગયું હતું ખરાબ :

 

View this post on Instagram

 

My forever guy…so grateful for you @nickjonas

A post shared by Priyanka Chopra Jonas (@priyankachopra) on

થોડા મહિના પહેલા પ્રિયંકા ચોપડાએ એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન નિક સાથેની તેની પહેલી ડેટ વિશે જણાવ્યું હતું. તેણે ઈશારો કર્યો કે અંતે તે થોડી નિરાશ થઈ ગઈ. આનું કારણ તે હતું કે તે નિકને ચુંબન કરવા માંગતી હતી, પરંતુ તે ફક્ત પીઠ પર થપ્પડ મળી હતી.

જતી વખતે નીકે આપી હતી પ્રિયંકાની પીઠ પર થપકી :

Image Credit

Vogue આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં પ્રિયંકાએ જણાવ્યું હતું કે તેણે નિકને ઘરે બોલાવ્યો હતો. તે સમયે તેની મમ્મી નાઇટગાઉન પહેરીને ટીવી જોઈ રહી હતી. તેઓએ કહ્યું કે તેઓએ થોડા કલાકો સાથે જ ગાળ્યા અને અંતે, નિકે તેને પીઠ પર થપકી આપી હતી.

પ્રિયંકા ના મનમાં હજુ પણ છે પહેલી ડેટને લઈને નારાજગી :

Image Credit

નિકે પણ તેની પુષ્ટિ કરી છે. તેને કહ્યું કે કીસ નોતી થઇ. કાંઈ પણ થયું ન હતું. આ અંગે પ્રિયંકાએ કહ્યું કે પીઠ પર ચોક્કસપણે એક થપકી મળી હતી. નિકનું કહેવું છે કે પ્રિયંકા હજી પણ ગુસ્સે છે કે નિકે તમને કિસ કરી ન હતી, નીકે તેનું કારણ જણાવ્યું કે તારી મમ્મી ઘરે હતી. મને એવું લાગ્યું કે પહેલી જ વખતમાં તેમની સામે આવ્ય કરવું સારું નહિ લાગે. તેના પર પ્રિયંકાએ કહ્યું કે કૈંક વધુ જ સન્માન થઇ ગયું.

અહીં જુઓ પ્રિયંકા અને નીક અમુક તસ્વીરો જેમાં તેનું બોન્ડીંગ સાફ નજરે આવે છે.

Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit
Image Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *