બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કંગના રનૌત અને શિવસેના વચ્ચે હાલમાં લડાઈ ચાલી રહી છે. બંને વચ્ચેની લડત ગયા કેટલાક દિવસથી વધી છે. શિવસેના અને કંગના રનૌત વચ્ચે મૌખિક યુદ્ધ ચાલી રહ્યું છે.

Photo Credit

હાલમાં કંગના ની ઑફિસ તોડ્યા પછી બંને વચ્ચે ની લડાઈ વધી છે. આજે સવાર પછી કંગના રનૌતે ફરી એકવાર મહારાષ્ટ્ર સરકારની પોલ ખોલવાની શરૂઆત કરી છે. કંગનાએ તેના સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ ટ્વિટર પર એક પછી એક અનેક ટ્વિટ કર્યા છે. એક ટ્વિટમાં તેમણે ઉદ્ધવ ઠાકરેની સાથે ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહરને પણ નિશાન બનાવ્યો હતો. કંગનાએ કહ્યું છે કે ટૂંક સમયમાં તે આ બંનેનો અસલ ચહેરો લોકોની સામે લાવશે.

કંગનાએ પોતાના ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે, ઉદ્ધવ ઠાકરે અને કરણ જોહર ગેંગે મારી ઑફિસ તોડી છે. હવે આવો મારું ઘર અને મારો ચહેરો પણ તોડી નાખો. મારે જીવીશ કે મરી જઈશ પણ હું લોકોને તમારા બંનેનો વાસ્તવિક ચહેરો નિશ્ચિતરૂપે બતાવીશ ”. આ સાથે જ કંગનાએ પોતાના બીજા ટ્વિટમાં જણાવ્યું છે કે તેને સતત ધમકીઓ મળી રહી છે. તેમને કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ટૂંક સમયમાં તેમનું મકાન પણ તોડી પાડવામાં આવશે

આ અંગે કંગનાએ પોતાના ટ્વિટમાં લખ્યું છે કે, છેલ્લા 24 કલાકમાં મારી ઑફિસ અચાનક ગેરકાયદેસર બનાવવામાં આવી છે એમ કહીને તેઓએ ફર્નિચરથી લઈને લાઇટ સુધીની તમામ ચીજો તોડી નાખી હતી. હવે મને ધમકીભર્યા કોલ્સ મળી રહ્યા છે કે કેટલાક લોકો મારા ઘરે આવશે અને તેને પણ તોડી નાખશે. મને ખુશી છે કે મેં યોગ્ય નિર્ણય લીધો હતો કારણ કે આ ફિલ્મ માફિયા ગેંગ માટે જવાબદાર શ્રેષ્ઠ સીએમ છે.

કંગનાએ લોકોને અપીલ કરી

Photo Credit

કંગનાએ સામાન્ય લોકો પાસેથી માંગ કરી છે કે તેઓએ પણ ઉદ્ધવ ઠાકરે સરકાર સામે અવાજ ઉઠાવવો જોઈએ. કંગનાએ મુંબઇના લોકોને કહ્યું છે કે આજે મારી સાથે આવું બન્યું છે, કાલે તે તમારી સાથે પણ થઇ શકે છે. કંગનાએ કહ્યું કે સરકાર પડી જશે, પરંતુ જો આ પ્રકારે સામાન્ય લોકોનો અવાજ દબાવવામાં આવશે તો તે નિયમ બની જશે. આજે એક વ્યક્તિ અસ્વસ્થ છે, આવતીકાલે હજારો લોકો પરેશાન થઈ શકે છે. આપણે બધાએ જાગવાની જરૂર છે.

Photo Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, કંગનાની ઓફિસ તૂટી ગયા પછી ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી બે જૂથોમાં વહેંચાઈ ગઈ છે. જ્યારે કેટલાક સ્ટાર્સ કંગનાને ટેકો આપી રહ્યા છે, તો કેટલાક લોકોએ BMC ના આ કૃત્યને એકદમ ખોટું ગણાવ્યું છે. માત્ર ફિલ્મ સ્ટાર્સ જ નહીં, પરંતુ મુંબઇના લોકો એમ પણ કહે છે કે બીએમસીએ કંગના સાથે સારું પ્રદર્શન કર્યું નહોતું અને તેઓ એક્ટ્રેસને ટેકો આપતા પણ જોવા મળે છે.


કંગનાએ હાલમાં જ મુંબઇમાં તેની ઑફિસ બનાવી હતી. કંગનાએ પોતે જ તેના ઑફિસની તસવીરો તેના ચાહકો સાથે સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. આ દરમિયાન પૂજાની તસવીરો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ હતી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, કંગનાએ આ વૈભવી ઑફિસ 48 કરોડમાં બનાવી હતી, જેના પર ગઈકાલે બીએમસીએ બુલડોઝર ચલાવી દીધું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *