બીએમસી દ્વારા કંગના રનૌત ની ઓફિસ તોડી પાડ્યા બાદ સોશિયલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ વાયરલ થઈ રહી છે. જે મુજબ, અંબાણી પરિવાર કંગનાને મદદ કરવા આગળ આવ્યો છે અને કંગનાને એક નવો સ્ટુડિયો બનાવવા 200 કરોડ રૂપિયા આપવા જઈ રહ્યો છે.

Photo Credit

જો કે, તમને જણાવી દઈએ કે અંબાણી પરિવાર વતી આવી કોઈ વાત કહેવામાં આવી નથી, ન કંગનાને કોઈ આર્થિક મદદ આપવામાં આવી છે. આ સમાચાર સંપૂર્ણપણે અફવા છે. રિલાયન્સ ઇન્ડસ્ટ્રીઝ લિમિટેડે પણ આ વાતનો ઇનકાર કર્યો છે.

Photo Credit

હકીકતમાં, ઓફિસ તૂટ્યા પછી કંગનાએ એક નિવેદન જારી કર્યું હતું, જેમાં તેણે કહ્યું હતું કે હવે આ ઓફિસને ફરીથી બનાવવા માટે તેમની પાસે પૈસા નથી. આથી જ તે પોતાની ઓફિસ બનાવશે નહીં કે તે કામ કરવાનું બંધ કરશે નહીં. કંગનાએ એક ટ્વીટમાં કહ્યું હતું કે તે આ તૂટેલી ઓફિસથી કામ કરશે અને હવે લોકો મહિલાની શક્તિ અને ઇચ્છાના નમૂના પણ જોશે.

2 કરોડનું નુકસાન

Photo Credit

કંગના રનૌત ના વકીલ રિઝવાન સિદ્દીકીએ ટીવી ચેનલ સાથેની વાતચીતમાં જણાવ્યું હતું કે, કંગનાની ઓફિસમાં લગભગ 2 કરોડનું નુકસાન કર્યું છે. તેમણે કહ્યું, કંગના BMC ના અધિકારીઓ વિરુદ્ધ ગુનાહિત કાર્યવાહી કરશે.

કંગના થોડા દિવસ માટે મુંબઈ આવી હતી અને હવે મનાલી પરત આવી છે. જો કે કંગના સોશિયલ મીડિયાથી સતત બોલિવૂડ અને મહારાષ્ટ્ર સરકાર પર હુમલો કરી રહી છે.

Photo Credit

આ મુદ્દો ત્યારે રાજકીય બન્યો હતો જ્યારે કંગના રનૌતે મુંબઈની તુલના પાકિસ્તાન અધિકૃત કાશ્મીર સાથે કરી હતી. સોશ્યલ મીડિયા પર શિવસેનાના નેતા સંજય રાઉત અને કંગના વચ્ચે ઉગ્ર ચર્ચા થઈ હતી.

મુંબઈ આવતા પહેલા કંગના રનૌત ને સરકાર દ્વારા વાય સિક્યુરિટી આપવામાં આવી હતી. જેના પર ઘણા સવાલો પણ ઉભા થઈ રહ્યા છે. ટીએમસીના સાંસદ મહુઆ મોઇત્રાએ સરકારના આંકડા મૂકતાં કહ્યું કે – આ દેશમાં એક લાખ નાગરિકો માટે લગભગ 138 પોલીસ અધિકારીઓ છે. આવી સ્થિતિમાં કંગના રાનાઉતને વાય પ્લસ સુરક્ષા આપવાનો શું તર્ક છે. શું ખરેખર તેની જરૂર હતી?

Photo Credit

શું કંગનાએ મહારાષ્ટ્રના રાજ્યપાલ ભગતસિંહ કોશ્યરીને પણ મળી હતી અને કહ્યું હતું કે મારી સાથે અન્યાય કરવામાં આવ્યો છે. તે જ સમયે, કેન્દ્રીય પ્રધાન રામદાસ આઠવલે પણ રાજ્યપાલને મળ્યા હતા અને કહ્યું હતું કે કંગનાને વળતર મળવું જોઈએ.

કંગનાના ઘર પર હવે નજર

Photo Credit

અહેવાલો અનુસાર BMC એ કંગના રનૌત ને તેના ફ્લેટ અંગે નવી નોટિસ મોકલી છે. એવો આરોપ છે કે વર્ષ 2018 માં, કાંગારના ખાર મકાનની અંદર ઘણા ફેરફારો કરવામાં આવ્યા હતા જે નિયમો હેઠળ નથી. મકાનમાં ગેરકાયદેસર બાંધકામ કરવામાં આવ્યું છે. આને કારણે BMC હવે તેના પર કાર્યવાહી કરવાના મૂડમાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *